• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 Thiên thần ăn tàn phá hại Kit & Jin

kokokiukiu

Active Member
Eo,nhà cô này nuôi mèo hay nuôi"nhợn" thế=))=))=)),công nhận thằng Kít to thật,hay là do tại về với núi đồi rộng rãi mát mẻ,ko chật chội,được tự do chạy nhảy mà các cháu lớn nhanh thế nhỉ8->8->.Trông mặt anh Kít giống mặt em Dứa quá :x:x:x

linhlady

Member
Tôi còn đang thắc mắc tôi đang nuôi con gì đây nè. Jin thì cứ kéo dài, dài ngoằng. thằng béo thì ăn gì cũng béo. Lâu lâu không cân thì kiểu cũng ngất vì không nhấc nổi cân lên nữa rồi :)) . em Dứa lớn nhanh lên nhé. lông a Kit giờ đẹp ngất ngây, chuyên gia bay khắp nhà dọn mạng nhện đấy

Boo Boo

Member
Công nhận mặt Kit giống mặt Dứa. Hồi nó bé cái mặt nó cứ đờ đờ trông khờ lắm.
Thế cô Linh bỏ thành phố về quê rồi à?

linhlady

Member
Công nhận mặt Kit giống mặt Dứa. Hồi nó bé cái mặt nó cứ đờ đờ trông khờ lắm.
Thế cô Linh bỏ thành phố về quê rồi à?
Cãi nhau với chồng nên e bỏ về quê chị ạ. Thế cho bõ tức. bao giờ chồng ăn năn hối cải về đón e mới lên :)) . Thực ra là e đang về đây làm ăn, mấy mẹ con đang ăn nhờ ở đậu ở Bắc Ninh.

zZĩnz

Member
Jin ơi! Quay đây "a" thơm cái nào, làm gì mà ngủ sớm thế e?-> Câu chuyện: "Đôi tình nhân nằm trong chiếc rổ"

(Hít) người e hơm ế, 1 tuần không tắm mà chẳng ngửi thấy mùi gì=))

Ứ chơi với cậu, cậu kém tuổi chị mà còn bày đặt hôn với chả hít,chị ứ thèm chơi với cậu.

Mẹ ơi! Con muốn ra ngoài, không thích chơi với Kit nữa đâu:((

Sao mẹ không cho con đi, con tự kỷ bây giờ ( Gớm! được thế thì còn gì bằng)

Kit-Người mẫu quảng cáo giày dép da Sandy

Haiz. không hiểu sao mặt cháu nhìn Men thế này, thế mà mụ Jin vẫn chê trẻ con mới sợ chứ.

Jin lúc nào cũng mải chơi, sở thích chung của 2 cháu đều là " lọt khe, rình mồi"

we wa giờ mới để í kĩ mắt của Jin hai mầu kia Một mắt đậm hơn mắt kia thì phải
P.s: EM nghe bẻo mèo tây mắt xanh bị điếc 98% còn 1 nửa xanh thì 50% chả biết có thật ko nhưng hiện tại con Tender nửa mùa nhà em cũng điếc 1 bên tai trái ( đấy là Bs bên hanvet nói thế )

linhlady

Member
we wa giờ mới để í kĩ mắt của Jin hai mầu kia Một mắt đậm hơn mắt kia thì phải
P.s: EM nghe bẻo mèo tây mắt xanh bị điếc 98% còn 1 nửa xanh thì 50% chả biết có thật ko nhưng hiện tại con Tender nửa mùa nhà em cũng điếc 1 bên tai trái ( đấy là Bs bên hanvet nói thế )
Không phải vậy đâu, Jin nhà tớ có mẹ là Nga và bố Ba Tư nên mắt có 2 màu của 2 giống mèo. tuy nhiên cái mắt màu vàng lại có màu nhạt chứ ko phải màu hổ phách như bố.Tớ đã kiểm tra rất kỹ lúc đón về,đàn nhà đó cũng có 3 con y sì như thế này mà.Mà chẳng biết có điếc không mà mới cầm lọ hạt đổ ra là phi như bay đến rồi :D

linhlady

Member
Update:...14/11/2011

Mẹ cho con dòm ra ngoài tí nha, xem có e xinh tươi nào đi ngang qua không [-O<

1 tí.....

Rồi thò hẳn 2 tí ra ngoài cửa sổ, quả mông phèn phẹt ra 3:-O3:-O3:-O

linhlady

Member
Seris ảnh 16+

Làm vợ anh nhé e?????

Không là a cho ăn đòn đấy

Chết với ông này

linhlady

Member
Chết thật,nhà này định cho con tảo hôn đấy à?:)):)):))
Cháu nó chỉ đang cắn đùa nhau thôi, nhưng mẹ chụp ảnh thì thành thế. cháu Kit ngố tàu lắm, mẹ có muốn chúng nó tảo hôn cũng không được ấy chứ.

linhlady

Member

Lêu lêu nè

Chân dung mèo và bóng đêm

Thằng quỷ sứ lục lọi tủ quần áo đây

Cũng ok rồi, Kit càng ngày càng đẹp. Xin cô mấy xu ảnh Kit (đầy đủ cả đuôi, lấy nét đôi mắt)!

Linhmu_93

Active Member
=)) chết cười với 2 con lợn nhà chị =)) mặt già đau già đớn lại còn xí xớn nữa chứ .... hihi...

linhlady

Member
Phơi nắng ..............

2 đứa chơi trong phòng chán quá, cứ xin xỏ được đi chơi mãi, thế là mẹ các cháu cho các cháu sang sân thượng nhà hàng xóm. đến là khổ, rêu khô bẩn ở trên sân cứ nghĩ đấy là mẹ đặt chậu cát to ở đấy, thi nhau đi .... hết cả lũ :-L:-L:-L

Cháu Kit - e chỉ chụp lấy nét được 1 là mắt, 2 là đuôi, không thể chụp nó có đuôi và lấy nét ở mắt đươc,tốc độ nó ngoảnh măt thật là kinh khủng

Nắng chói quá, cháy lông con rồi mẹ ơi!

linhlady

Member
Kít thối ... oánh nhau với Hấu đê ...:))... còn Jin thối cho oánh nhau với shiro đê :))
Đố Hấu vật lại được luôn ấy, thằng nhà e nó ngố, nó hay rủ mèo khác đi phá hại cùng nó, ví dụ cùng cắn túi cát rồi bới ra cho bạn chơi, chẹp...chẹp :-L:-L:-L
Bình thường ở nhà Jin với Kit uýnh nhau, Jin luôn ở thế thượng phong đấy =))=))=)), khi nào shiro mông bự như Jin thì hẵng uýnh nhé :(:)(:)((

linhlady

Member
Bạn Jin háu ăn....

Jin là bạn thân và cũng là vợ tuơng lai của Kit, 2 đứa rất " ngoan", thường xuyên làm rơi đồ trên bàn để tạo công ăn việc làm cho mẹ đi nhặt đồ

Jin hay kêu gào đòi mẹ cho đi chơi, chơi chưa đã mà mẹ bắt về là õng ẹo kêu đòi chơi nữa.

COn gái mình thỉnh thoảng cũng hay trầm tư suy ngẫm lắm, bà cụ non chính hiệu 3:-O

milkygirl6390

Active Member
nhờ gợi ý của cô trộn pate vào hạt khô mà thắng Hấu có phần chịu ăn hơn 1 tẹo, nhưng nói chung là vẫn chưa lên được lạng nào ... :(( ... xót quá cơ, tự nhiên teo đâu mất 2 lạng thịt ... đến bao giờ mới oánh nhau đc với chú Kít đây :(

linhlady

Member
Đuôi to, đẹp........ Béo thêm chút nữa và đi lại bệ vệ thì ko khác gì con hổ
Béo thêm chút nữa thì bụng nó chạm đất luôn ấy a ạ. h chưa 4kg mà nó đã có nguyên 1 lớp mỡ dày quịch rồi a ạ.Dạo này nó có 1 thú vui tao nhã nữa là, vào "nhà nhựa" ( ***g vận chuyển) chơi 1 mình và ngủ luôn trong ấy, buồn thì sang chậu cát, đói thì đi ăn. lười quá thế