• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

2 Thiên thần ăn tàn phá hại Kit & Jin

thanhcarter

Member
Alo aloa, Kit béo ơi, con sắp đc làm bố rồi nhá! Há há, cô thành mẹ nuôi của con với Chivas đến nơi rồi, sau lần này chắc mình đc phong tặng danh hiệu "Bà mối mèo" mất thôi! Hehe.... Hôm nào thi xong cô và bố vợ sẽ đến nhà con chơi nha!
Đính chính lại đi cô e...Phải là "ông vợ" mới đúng chứ..hehehe(Chức mình to quá cơ.;)) )

thanhcarter

Member
ỐI ối! Chivas bụng đã bự hơn tí nào chưa?có chắc chắn không đấy?thế là Kit nhà mình đã có con nối dõi. TỪ ngày mai c sẽ đăng tin "bán thân"con zai =)).Mở tiệc ăn mừng thôi, tiệc lên chức Bà Nội :((
Chivas dạo này ăn uống khỏe dã man luôn...hi vọng là cháu nó "dính".hehe.mà cô e có tí tuổi rồi đấy.chuẩn bị lên chức bà rồi cơ mà.haha

linhlady

Member
Chivas dạo này ăn uống khỏe dã man luôn...hi vọng là cháu nó "dính".hehe.mà cô e có tí tuổi rồi đấy.chuẩn bị lên chức bà rồi cơ mà.haha
A cứ nhớ trứng vịt lộn cho Chivas là được, h nó háu ăn thì cứ tẩm bổ a ạ. Nhưng vừa phải thôi nhé! Mà biết đâu nó lại sinh 5-6 đứa thì mình cũng phải " xin" 1 đứa như nhà ai đấy =)):)):-ss

D_P_HOA

Active Member
Linh đã được lên chức bà nôị rùi àh:)), chúc mừng nhé >:D<. Thả nào dạo này bận thế :))

Gemma

Active Member
Dạo này nhiều người trong nhà mèo bỗng dưng già trước tuổi vì bị lên chức ông bà trẻ đấy nhỉ? 8-><:p:))

linhlady

Member
Linh đã được lên chức bà nôị rùi àh:)), chúc mừng nhé >:D<. Thả nào dạo này bận thế :))
Dạo này nhiều người trong nhà mèo bỗng dưng già trước tuổi vì bị lên chức ông bà trẻ đấy nhỉ? 8-><:p:))
Rồi chỉ khoảng 1 năm nữa là lên chức cụ nội cả làng đấy má Gem ạ. Bọn mều này chúng nó không biết mình thích trẻ hay sao ấy nhỉ. Chỉ nhăm nhăm cho mình lên chức thôi

Linhmu_93

Active Member
Đính chính lại đi cô e...Phải là "ông vợ" mới đúng chứ..hehehe(Chức mình to quá cơ.;)) )
Haha, vâng, chào "cụ ngoại" tương lai nhé! Anh là ông nội Chivas nhưng tính ra lại là cụ ngoại con của Chivas :))

Linhmu_93

Active Member
A cứ nhớ trứng vịt lộn cho Chivas là được, h nó háu ăn thì cứ tẩm bổ a ạ. Nhưng vừa phải thôi nhé! Mà biết đâu nó lại sinh 5-6 đứa thì mình cũng phải " xin" 1 đứa như nhà ai đấy =)):)):-ss
Hehe, quan tâm đến "con dâu" thế cơ chứ! Cho em "xin" với nha! E là mẹ nuôi mà a Thành ơi! ....... E đội mũ bảo hiểm rồi, gạch đá bay cũng k sợ nhá!

Linhmu_93

Active Member
Hehe, may quá em chỉ gọi bọn mều nhà em là em xưng chị! Sau nay tha hồ mà trẻ! 4 đứa con gái, con của đứa nào sinh ra cũng gọi mềnh là Mẹ thôi :) thế hệ thứ 3 mình mới lên bà trong khi ngta lên chức cụ hết rồi!
Mà e chỉ có cơ hội là bà ngoại thôi! Mà ksao! Hàng ngoại lúc nao chả hơn hàng nội cả nhà nhỉ?

Linhmu_93

Active Member
Haha, vâng, chào "cụ ngoại" tương lai nhé! Anh là ông nội con Chivas nhưng tính ra lại là cụ ngoại của con Chivas :))

Gemma

Active Member
Giời ạ, sao càng ngày lại càng có nhiều cụ già thế này! Lên đến cụ kỵ rồi làng nước ơi! :-o:((=))

linhlady

Member
Sắp lên chức bố của mấy đứa trẻ con mà vẫn thế này đây.
Công việc cả ngày của bố trẻ vẫn là ăn,ngủ, và chơi đá bóng golf:-ss

linhlady

Member
Cháu Sưã đang trốn trong túi đựng máy ảnh

Không ai được chui vào túi của con nha

Cấm tiệt đấy

Cho a vào chơi với nào

A mông to lắm,đi ra đi

Đã bảo không được vào mà vẫn cố thế nhỉ

Sữa ngoảnh mặt làm ngơ trước lời mời mọc của a Kit ngố

Linhmu_93

Active Member
Haha, vâng, chào "cụ ngoại" tương lai nhé! Anh là ông nội con Chivas nhưng tính ra lại là cụ ngoại của con Chivas :))

Linhmu_93

Active Member

Linhmu_93

Active Member