• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VINKO kí hiệu HTD09 , hậu duệ của "Putin and Đô"!!!!

khuyen_mo

Active Member
hix, mới ngày nào ở Hà Nội chỉ có vài người dạy được trò cắn nhả, giờ nhiều người dạy được quá.8->8->8->
Hê hê!Trò này gọi là trò trẻ con mà!:)):)) Tại nó đang thay răng nên răng còn yếu,Khi nào thay răng hoàn thiện VINKO sẽ được học bảo vệ chủ,và tấn công mục tiêu khi có lệnh!(Có Bác nào nhận làm quân xanh cho VINKO nhà e tấn công ko a?!!):)):)):)):))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FggHkGTrXm8[/YOUTUBE][/QUOTE]

tran van hoan

Active Member
Hê hê!Trò này gọi là trò trẻ con mà!:)):)) Tại nó đang thay răng nên răng còn yếu,Khi nào thay răng hoàn thiện VINKO sẽ được học bảo vệ chủ,và tấn công mục tiêu khi có lệnh!(Có Bác nào nhận làm quân xanh cho VINKO nhà e tấn công ko a?!!):)):)):)):))

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FggHkGTrXm8[/YOUTUBE]
[/QUOTE]

Hehe....ông em tôi nghề ra phết rồi đấy . Em muốn nó cắn dữ dội hơn thì em lên cầm theo 1 cây tre xong tước nó ra để khi vụt vào người nó gây tiếng động , hoặc là lấy tay vỗ vào người nó gây kích thích sự hưng phấn khi cắn . Khi nó tập cắn xong rồi thì em lấy dẻ quấn vào cái cột nào đó xong chỉ vào đó cho nó cắn . Đến khi ngon lành rồi thì như Alimohemet nhà anh là chỉ đâu phanh đó mà phanh phập dữ dội luôn kkkk......

khuyen_mo

Active Member

Hehe....ông em tôi nghề ra phết rồi đấy . Em muốn nó cắn dữ dội hơn thì em lên cầm theo 1 cây tre xong tước nó ra để khi vụt vào người nó gây tiếng động , hoặc là lấy tay vỗ vào người nó gây kích thích sự hưng phấn khi cắn . Khi nó tập cắn xong rồi thì em lấy dẻ quấn vào cái cột nào đó xong chỉ vào đó cho nó cắn . Đến khi ngon lành rồi thì như Alimohemet nhà anh là chỉ đâu phanh đó mà phanh phập dữ dội luôn kkkk......[/QUOTE]

HIhi! VINKO nó ko cắn dữ dội là vì nó đang thay răng anh ạ!Hiện tại đang mọc răng nanh,và răng hàm nên nó đau lợi lắm,tại em nghịch nên cứ cho nó cắn đấy!A Hoan lắm bí quyết thật đấy ...!Bảo sao Alimohemet phanh phập dự dội là phải rồi!:D:D:D:D

A ơi cho em ?. hôm nay ko để ý ki cắn nhau với chó nhà hàng xóm bị rách 1 ít ở gốc tai. Em để nó lành rồi mới quấn tiếp có ảnh hưởng gì không ạ.
:((

chopper02

Member
ko chê vào đâu được, nhìn em nó gần như đẹp hơn và có khí thế hơn là ở nhờ đôi tai anh nhỉ. sau này chắc sẽ là 1 em dob "ko bình thường" đâu ạ. chúc mừng anh KHUYEN_MO nhé. Em ngưỡng mộ anh từ lâu mà chưa có ĐK đi thỉnh giáo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

khuyen_mo

Active Member
Các Bác ơi thư gian chút nào!hê hê

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=UN4NcXLe8mw&feature=related[/YOUTUBE]

Annam

Member
ké cửa tý anh nhé

Anh/ em trong tập đoàn HDP

đã dựng tai coi như là thành công ;)

họ tên : Toni Bơ mang số báo danh HDP01

khuyen_mo

Active Member
ké cửa tý anh nhé

Anh/ em trong tập đoàn HDP

đã dựng tai coi như là thành công ;)

họ tên : Toni Bơ mang số báo danh HDP01
Chúc mừng ông Em đã thành công được kiểu tai khó nhất!Kiểu tai dài sang trọng và quí phải,ko phái ai cũng làm được!Hầu như những cún mang kí hiệu HDP(Hoàng Đô Putin) đều xén tai kiểu show ,đúng là 1 phong cách riêng,ấn tượng chon dòng DOb!:x

Annam

Member
đúng là 1 phong cách riêng,ấn tượng chon dòng DOb!:x

Anh Hoàng ới !

Sao con CoCo này cai đôi tai của nó ke thẳng tắp được thế nhỉ

đúng là 1 phong cách riêng,ấn tượng chon dòng DOb!:x

Anh Hoàng ới !

Sao con CoCo này cai đôi tai của nó ke thẳng tắp được thế nhỉ
Những con dob hậu duệ của putin có thân hình cao và thanh thoát điểm nhấn là bộ ngực nở nang và phần eo thì thon gọn
Khác hẳn với những chú dob có thân hình bồ tượng ngực cũng to mà bụng cũng to nhìn cơ bắp
Giống như bạn so sánh 1 anh cửu vạn với 1 người mẫu vậy :-":D
Những con dob HDP cực hợp với kiểu tai dài
Con vinko ke thẳng như thế là do cách dưỡng thôi bạn, bạn đến nhà anh ấy chỉ cho 1 lần là biết ngay mà. mình mới áp dụng sau 2 lần quấn dưỡng thì tai cún đã dựng được rồi :x

RUNO

đôi tai dựng lên rất đẹp, ngầu đúng cách của dòng họ nhà dobe :x , mốt e xén tai pé dobe, lúc đó nhờ a tư vấn giúp dùm e để pé nhà e có tai đẹp thế này nha. ;;)

khuyen_mo

Active Member
Anh Hoàng ơi

Ngắm hộ em nó đã giống CoCo chưa nhé

Tai ke thẳng và song song là do cách Dữơng em ạ!hình Ảnh em màu nâu ko phải Là Coco đâu,e đó ở bên nước ngoài đây!

khuyen_mo

Active Member
Thế là đội hình DOb kí hiệu HDP sẽ toàn là những em Dob tai dài đẹp rồi!Vài ngày nữa sẽ có mấy e kí hiệu HDP nữa sẽ show kiểu tai dài nữa!Đội hình hoành tráng rồi!:)):))

Toni Bơ HDP01: male

VINKO HDP09:male

Kiki HDP10:female

Lonely_heart

Đẹp quá, mơ ước :(( ở Vn tìm giống min pin thuần chủng khó quá, doberman thì hơi to quá so với nhà em hixhix