• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VINKO kí hiệu HTD09 , hậu duệ của "Putin and Đô"!!!!

Trông mặt nó thế thôi,chứ nó đàn bà lắm đấy,hơi tí ngoạc cái mồm lên đòi đi chơi !:D:))[/QUOTE]
úi zời nhìn mặt nó thế kia cơ mà, không biết có hiền hay không chứ vào nhà thấy em ý thì khối thằng chạy mất dép 8-x E ý ăn khỏe nghịch cũng khỏe chủ thì chiều chuộng lại có mama bên cạnh sướng nhất rồi ;)
Em ki hum nay cũng vừa cân được 16,5 kg cao 45cm :D

khuyen_mo

Active Member
Trông mặt nó thế thôi,chứ nó đàn bà lắm đấy,hơi tí ngoạc cái mồm lên đòi đi chơi !:D:))
úi zời nhìn mặt nó thế kia cơ mà, không biết có hiền hay không chứ vào nhà thấy em ý thì khối thằng chạy mất dép 8-x E ý ăn khỏe nghịch cũng khỏe chủ thì chiều chuộng lại có mama bên cạnh sướng nhất rồi ;)
Em ki hum nay cũng vừa cân được 16,5 kg cao 45cm :D[/QUOTE]

Đực bao giờ cũng to cao hơn cái mà ,Ki nhà Tùng chiều cao cân nặng như thế so với cho cái 4 tháng là okie rồi,ko nên nuôi quá béo,hoặc quá gầy!giờ tập chung cho đôi tai dựng và đôi chân dài ko bị yếu là okie thôi!:D

em này rất đẹp..nhìn rất có tương lai..chúc mừng bác Hoàng đã sở hũu 1 chú dob triển vọng.>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

khuyen_mo

Active Member
Ngày 17-09-2011

Sáng nay T7 đc nghỉ cho Cún tập thể dục buổi sáng ,nháy được mấy tấm hình!:D:D:D

ngocsamnb

Member
nhìn kiểu tai hay hay nhìn nó xa xăm , vẻ đẹp vẫn luôn đứng đầu sau đó là tính cách .

Chưa gặp ông Hoàng này bao giờ nhưng ngó qua ảnh off trong cũng khá ổn và men lỳ, nhưng cái con Dob này trông ẻo lả quá=))=))=))

tuanphuthai

Active Member
Đẹp trai quá Hoàng ơi, nhìn to hơn con chó ta trưởng thành rồi công nhận bọn dob phát triển nhanh thật. Cố gắng chăm để sau đạt 40-45 kg thì tuyệt vời

Scoobydoo

Member
Hoàng nó mát tay nên nó nuôi hộ em anh Tuấn à, khi nào lớn trổ mã là em bắt về vì đợt này em bận quá

khuyen_mo

Active Member
Hoàng nó mát tay nên nó nuôi hộ em anh Tuấn à, khi nào lớn trổ mã là em bắt về vì đợt này em bận quá
Hơ hơ!Anh mà ko bắt về nhanh là VINKO nó trung thân với E luôn đấy!:)):)):))

Dạo này các bác hay bể gạch lắm, chú Hoàng cho A đặt viên gạch bê tông để còn có hàng đọ với lão Tuấn Phú Thái8->

khuyen_mo

Active Member
Dạo này các bác hay bể gạch lắm, chú Hoàng cho A đặt viên gạch bê tông để còn có hàng đọ với lão Tuấn Phú Thái8->

Hi hi!Thằng VINKO nó sẽ ở chung thân với E rồi,không còn gạch ngói để đặt đâu mà !:D

khuyen_mo

Active Member
Video huấn luyện cơ bản đi ,đứng,ngồi cạnh chủ,ko cần dây dắt,nghe lệnh từ xa,bảo vệ chủ,tấn công khi có lệnh!.Áp dụng cho Cún từ 4 tháng trở lên!Đợt tới này sẽ áp dụng dạy dỗ cho VINKO nhà mình!:D:D

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=M3owzmS69FE&feature=related[/YOUTUBE]

Đi cạnh chủ ko cần dây dắt,Nghe lệnh từ xa...!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=Yu-YudOdwPE&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

tìm tội phạm,Nghe lệnh tấn công,dừng khi có lệnh!

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=oX1v2N4RsV8&feature=player_embedded[/YOUTUBE]

Hi hi!Thằng VINKO nó sẽ ở chung thân với E rồi,không còn gạch ngói để đặt đâu mà !:D
hí hí, ở đời biết đâu được hả chú??? Mấy ai nắm tay được cả ngày, biết đâu qua vài tuần rượu với A chú lại tặng chứ chẳng phải bán ấy chứ:))

khuyen_mo

Active Member
hí hí, ở đời biết đâu được hả chú??? Mấy ai nắm tay được cả ngày, biết đâu qua vài tuần rượu với A chú lại tặng chứ chẳng phải bán ấy chứ:))
Hihi!thế thì a cố đợi đến lúc nào e chán,hoặc ko có điều kiện nuôi nữa!Lúc đấy bàn giao luôn cho a :D!Vấn đề là chưa biết bao giờ đâu?,a chịu khó đợi dài dài 1 tí nhé!:D