• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VINKO kí hiệu HTD09 , hậu duệ của "Putin and Đô"!!!!

Bác Annam dạo này vào diễn đàn ít quá, có cái ảnh nào mới pots cho anh em cơi chơi chõ đỡ nghiền đi <:p

khuyen_mo

Active Member
Hình ảnh VINKO offline ngày 12-02-2012,đến thời điểm này VINKO được 9 tháng,cao 68-70,nặng khoảng 35 kg

[/quote]

tran van hoan

Active Member
dáng chạy của em nó ra vẻ người lớn rồi đấy hoàng nhỉ , bây giờ được khoảng bao nhiêu kg rồi ? đã cân thử chưa ? nhìn trông ngon zai quá rồi , ước gì Mali nhìn trông cũng hùng dũng như thế nhỉ 8->

khuyen_mo

Active Member
dáng chạy của em nó ra vẻ người lớn rồi đấy hoàng nhỉ , bây giờ được khoảng bao nhiêu kg rồi ? đã cân thử chưa ? nhìn trông ngon zai quá rồi , ước gì Mali nhìn trông cũng hùng dũng như thế nhỉ 8->
VINKO hiện tại được tròn 10 tháng,nặng 36kg,cao 69cm,rồi anh ạ!

tran van hoan

Active Member
VINKO hiện tại được tròn 10 tháng,nặng 36kg,cao 69cm,rồi anh ạ!

ôi to cao nhanh thế rồi cơ à ? viko càng lớn càng trổ mã ! thế dùng cái dây bấm đó dạy lệnh gọi lại khi ở ngoài đường đã Ok chưa ? ở tuổi đang bắt đầu trưởng thành thì phải kỷ luật nghiêm khắc vào không là nó nhờn đấy . đã gọi lại thì phải dùng dây bấm gọi lại cho bằng được , nếu mình gọi lại mà nó lờ đi mà mình cũng lờ đi tí nữa gọi lại nói sau là về sau hỏng mất tính cách nghe lời chủ đấy . anh thấy trong hội anh em chơi Dob thì chỉ thấy có em và Hải Đăng là chụi khó HL bài bản thôi .

cố gắng HL cho em nó thành tài nhé , lúc đó mọi người chơi Dob sẽ phải học theo thôi . chứ đi OF chỉ mang chó đi nhìn nhìn ngắm ngắm không có cún Dob nào làm trò tiêu khiển thành ra nhiều khi đi of nó cũng nhàm nhàm em nhỉ .?

khuyen_mo

Active Member
ôi to cao nhanh thế rồi cơ à ? viko càng lớn càng trổ mã ! thế dùng cái dây bấm đó dạy lệnh gọi lại khi ở ngoài đường đã Ok chưa ? ở tuổi đang bắt đầu trưởng thành thì phải kỷ luật nghiêm khắc vào không là nó nhờn đấy . đã gọi lại thì phải dùng dây bấm gọi lại cho bằng được , nếu mình gọi lại mà nó lờ đi mà mình cũng lờ đi tí nữa gọi lại nói sau là về sau hỏng mất tính cách nghe lời chủ đấy . anh thấy trong hội anh em chơi Dob thì chỉ thấy có em và Hải Đăng là chụi khó HL bài bản thôi .

cố gắng HL cho em nó thành tài nhé , lúc đó mọi người chơi Dob sẽ phải học theo thôi . chứ đi OF chỉ mang chó đi nhìn nhìn ngắm ngắm không có cún Dob nào làm trò tiêu khiển thành ra nhiều khi đi of nó cũng nhàm nhàm em nhỉ .?
E cảm ơn anh:x !Trong những người tâm huyết huấn luyện chỉ có đúng anh là quan tâm đến hội DOb bọn e thôi!khi nào có thời gian rảnh là em lại huấn luyện cho VINKO theo như a chỉ bảo.HIHI:D cũng hiệu quả lắm anh ạ!Hôm nào có dịp e check thử e nó nhé!:x:x:x

Đây là hình ảnh VINKO tròn 10 tháng tuổi ,cao 69cm,nặng 36kg! ::)

A Páo

Member
Hê hê e cũng khoái nuôi dob , nhưng ngại mỗi khoản tai của nó ...
Đôi sơn ca trước a để lại cho e , giờ về Quảng Ninh hót khiếp vãi .

khuyen_mo

Active Member
Hê hê e cũng khoái nuôi dob , nhưng ngại mỗi khoản tai của nó ...
Đôi sơn ca trước a để lại cho e , giờ về Quảng Ninh hót khiếp vãi .
Thế hả e??Sao e không nuôi lại chuyển về QN à?
DOb bây dưỡng tai đơn giản lắm e ah!:x

A Páo

Member
Thế hả e??Sao e không nuôi lại chuyển về QN à?
DOb bây dưỡng tai đơn giản lắm e ah!:x
Trước nuôi ...Mua cái ***g dài quá ....pit nó cắn vào chân ***g đu 1 lần , hết hồn ....
Thế là chuyển ........................
Dob hiện giờ nhà a có đàn nào bé bé không anh

Con Lợn Lòi

Active Member
Em nó sắp thành người lớn rồi đấy Hoàng nhỉ, up ảnh mới của em nó lên đi cho mọi người chiêm ngưỡng với!!! ;)

khuyen_mo

Active Member
Chỉ là ngẫu hứng chụp được cho VINKO cái hình,..mà nhìn cái dáng show hơi giống cái em đc giải này ...so sánh thử hihi:p:p

khuyen_mo

Active Member
Buổi tập thứ 2 của VINKO tại bãi tập của CLB Malinos ,Với bài tập tấn công quân xanh,do anh Hoan làm đạo diễn kiêm quân xanh..Thay mặt ae Hội Doberman ,Xin cảm ơn AE clb Maninos ủng hộ và giúp đỡ những bước đầu huấn luyện của Hội!Xin cảm ơn!

VINKO được kích thích tấn công bởi quân Xanh!

Video clip buổi tập tấn công

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=6W56P1vKq64&feature=youtu.be[/YOUTUBE]

Doberman VINKO tập cắn quân xanh! - YouTube

Xem bài này của bác thấy rõ sự phát triển từng ngày của Vinko.... chúc mừng bác có 1 em Dob đẹp...