• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VINKO kí hiệu HTD09 , hậu duệ của "Putin and Đô"!!!!

khuyen_mo

Active Member
Hôm nay rình mò nháy được thằng VINKO mấy tấm hình!;);)8->
Đến giờ được 5 tháng rưỡi rồi ,có vẻ bắt đầu trổ mã,độ dốc trên lưng ngày càng rõ....:D

ruakut3

Member
tên VINKO này show dáng đẹp ghê, con nhà mình khi nó tập trung hay có người và chó lạ thì mới đứng kiểu này, thế mới đau chứ:-w:-w:-w

tuanphuthai

Active Member
Nhìn bạn này 2 tay 2 chó mà liên tưởng đến cái avatar của mình=))

@chủ của cháu dob cánh cụp cánh xòe: nhìn như vậy có vẻ không ổn rồi, hãy xén lại kiểu ngắn thì vẫn cứu vãn được tình thế, lần này không xén gốc nữa nên sẽ rất nhẹ nhàng, mau lành hơn so với lần trước

khuyen_mo

Active Member
Nhìn bạn này 2 tay 2 chó mà liên tưởng đến cái avatar của mình=))

@chủ của cháu dob cánh cụp cánh xòe: nhìn như vậy có vẻ không ổn rồi, hãy xén lại kiểu ngắn thì vẫn cứu vãn được tình thế, lần này không xén gốc nữa nên sẽ rất nhẹ nhàng, mau lành hơn so với lần trước
:D Chỉ vì nhìn thấy cái Avatar của A Tuấn nên mới bảo e nó đứng tạo dáng với 2 em Dob cho giống đấy!Khác mỗi cái bộ Bikini thôi,lần sau có cơ hội sẽ thuyết phục!he he

tuanphuthai

Active Member
May cho cô ấy vì chú Hoàng không nhớ đến cái ảnh mà có con "dob trắng đang salo" do a post bên VD trước đây:))

khuyen_mo

Active Member
Update hình ảnh VINKO 6,5 tháng tuổi!

Lâu lắm ko chụp hình cho VINKO ,hôm nay đi offline nháy được mấy cái ảnh,hiện nó được 6,5 tháng tuổi !:x:x

:x:x:x<:p<:p<:p<:p

<:p<:p<:p chúc mừng anh Hoàng VinKo cang lớn càng đẹp ... lứa sau của en Đô nhớ để cho em 1 cún nhé!! đặt gạch từ bây giờ đấy đừng quên em naz keke;)

Annam

Member
way, đệp thế

càng lớn càng đẹp anh nhỉ

ước j cún nhà mình cũng được đẹp như của anh ý:-*

maymo87

Member
nhìn phê quá bác chủ thớt ơi.=))=))=))=))
nhà bác có phải ở đối diện ngõ 129 trương định ko vậy?

maymo87

Member
E ở Đại La.nhge danh bác đã lâu.=))=))=))=))
Mấy lần đi qua thấy bác dẫn mấy e cún đi chơi nhưng kotineejn vào hỏi.hj
Bác sắp có đàn cún mới chưa?=))=))=))=))

JeremyBz

Member
Chó anh đẹp gê:-bd. Em cũg ở trươg định nè :D, 914 Trương định :>
Cho em hỏi anh mua chó ở đâu vậy :-?, em đag kiếm mua 1 em CHÓ GẤU mà cực quá @@!~

khuyen_mo

Active Member
chuẩn không cần chỉnh anh ơi :D anh dậy cún mấy bài này lâu không???
Cún từ 5-6 tháng trở lên dạy rất dễ em ah!mỗi động tác chỉ lặp lại khoảng 3 lần là nó sẽ hiểu,mấy hôm nữa có thời gian anh sẽ post clip nâng cao hơn 1 chút là :nhảy qua nhảy lại qua rào!:D:D

Chó anh đẹp gê:-bd. Em cũg ở trươg định nè :D, 914 Trương định :>
Cho em hỏi anh mua chó ở đâu vậy :-?, em đag kiếm mua 1 em CHÓ GẤU mà cực quá @@!~
Nhà mình nuôi 1 Cún mẹ ,vừa rồi đẻ ra 1 đàn đến giờ đc hơn 6 tháng rồi,và VINKO là con mình giữ lại nuôi để huấn luyện bạn ạ!
Nhà bạn cũng ở Trương Định thì hôm nào cho Cún giao lưu đi,mà bạn đang nuôi Cún gì vậy???