• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

Ms Linh

Member
đẹp quá anh ạ!! Bé thế này mà ngưỡng mộ quá đi!! em có 2 em bé đc 2 tháng 2 ngày tuổi rồi!! Nhưng đem lên đây cho anh xem thì chắc anh ôm bụng cười cả ngày mất thôi!! :D

senato

Vietpet sponsor
đẹp quá anh ạ!! Bé thế này mà ngưỡng mộ quá đi!! em có 2 em bé đc 2 tháng 2 ngày tuổi rồi!! Nhưng đem lên đây cho anh xem thì chắc anh ôm bụng cười cả ngày mất thôi!! :D
Thanks em . Mấy bé của em khỏe mạnh và dễ thương là cảm thấy hạnh phúc rồi . Anh cũng có 1 be gái vừa sanh được 3 ngày , cảm giác thấy nó lúc mới ra đời và 2 ngày bước vào thế giới mới thật là vui và hồi hợp .... giờ chỉ mong nó được khỏe mạnh thôi .

Ms Linh

Member
Thanks em . Mấy bé của em khỏe mạnh và dễ thương là cảm thấy hạnh phúc rồi . Anh cũng có 1 be gái vừa sanh được 3 ngày , cảm giác thấy nó lúc mới ra đời và 2 ngày bước vào thế giới mới thật là vui và hồi hợp .... giờ chỉ mong nó được khỏe mạnh thôi .
2 thằng cu của em lúc mới sinh thì xinh lắm!! giờ đc hơn 2 tháng mà em trông cái mõm nó dài nghêu, người dài ngoằng, chân dài miên man!! :D Mà nó giờ đã được 7 lạng rồi!! to quá to quá!! :D

smalbacba

Member
VNPoms vừa có các thành viên mới gia nhập từ Thái Lan về .... Mời các bạn xem hình .

Đầu tiên em đực giống 8 tháng tuổi

E Cái giống 4,5 tháng

Anh Bảo mà cứ đưa mấy em thế này lên chắc mình phải rủ Ms linh đi cướp ngân hàng mất...

Ms Linh

Member
đi đi, đi cướp ngân hàng đi!! :D Chắc cướp xong, công an thấy mình vì quá yêu thương động vật mới dẫn đến hành động ý, thế là người ta thương, ko bắt đi tù đâu!! hehe đi cướp thôi!! :X

Poodle-Dog

Anh Bảo đã tính đến chuyện cho các bé trai phối giống bên ngoài chưa?!

Vì em có 1 bé gái

NZDogs

Nhìn các bé nhà anh mà phát ham. Ước gì e có được vài con như anh nhở hehhee

tun_aca

Vietpet sponsor
....A SƠN và A SENATO nói lại với bạn tôi rằng , chó POM TRẮNG ở Việt Nam và thế giới chưa được công nhận bởi lẽ POM trắng bố và mẹ để con ra chưa chắc đã ra con màu trắng...Nó còn tùy thuộc vào GEN gia phả nữa..Vì thế, mấy người muốn nghĩ sao thì nghĩ...Bởi lẽ nếu mấy người từng sở hữu POM có giá trị thì mấy người sẽ hiểu giá trị nó như thế nào...Chỉ có mấy người ghen ăn tức ở nên nói thế thôi...hahaha..Muốn biết có đúng như thế hay không cứ hỏi mấy anh ý thì biết...Còn Thế giới thi như thế nào thì có thể giống chó đó quá đẹp và có gia phả...Chó của mấy bạn chỉ bằng cái lông của mấy con đó mà thôi....
Bảo ơi Bảo à có người nói Bảo Tuyên Bố POM Trắng là không được FCI công nhận hả Bảo?

FCI có công nhận hay không bây giờ cũng không quan trọng nữa...Quan trọng nhất là cho dù chó mình có lai hay không thì mình cũng yêu quý nó, thế là quan trọng nhất...

nano89

Dear các anh chị,

Em là thành viên mới mà em và cả em trai đều mê fox sóc lắm ạ. Em muốn hỏi có anh chị nào có thể để lại cho em 1 chú không ạ. Về giá cả thì vì em chưa đi làm nên mong anh chị xem xét!

senato

Vietpet sponsor
up hình VnPoms Abella khi được 6 tuần tuổi ( sanh tai Vnpomerannian kennel tháng 8 - 2011 )

Khi được 4 tháng chup hôm dog show tháng 12 - 2011 . VnPoms Abella đoạt hạng 2 ( Reserve baby of Breed )

quá đẹp, ủng hộ bác nhiệt tình mặc dù em cũng chưa có khả năng để sở hữu những em mini này

loantse

Member
Cho em xin giá 1 em Pom vào inbox với, em ở HN thì việc ship ra sẽ thế nào ạ ??

Quá dẹp anh ạh...Minh cũng Nuoi Pom.nhưng nhìn thấy chó của anh mà thèm.ông xã dang bảo tậu 1 em có giấy như của anh dây.mà chưa biết mua ơ dâu.vì lâu lăm r mình k di Thailand :(

A ơi khi nào các em ây có em bé...a hãy dể lại cho em 1 bé nhé.....please....thanks anh rất nhiều...phone e;;0989322773

senato

Vietpet sponsor
Quá dẹp anh ạh...Minh cũng Nuoi Pom.nhưng nhìn thấy chó của anh mà thèm.ông xã dang bảo tậu 1 em có giấy như của anh dây.mà chưa biết mua ơ dâu.vì lâu lăm r mình k di Thailand :(
Thanks bạn nhiều ... gữi các bạn xem hình Moon Waker - Pom của VNPoms kennel đoạt giải " Best In Show " International 2011 VietNam