• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

Ka_sea

Member
Có người quen muốn tìm phốc sóc đực để phối giống kìa a Bảo
Trại của a có nhận phối không :-bd:-bd

smalbacba

Member
Bạn là người tiên phong ,bạn mang giấc mơ đến gần hơn với những người yêu toy Dogs. Khâm phục bạn. Với mình ,bạn như là Christopher Columbus của Toy Dogs HCM. Mong ngày gần được đến tham quan . Khi nào pom nhà bạn có em bé cho mình đăng ký nhé !!! ĐT:0902443582 (Bác ba phi)

senato

Vietpet sponsor
Có người quen muốn tìm phốc sóc đực để phối giống kìa a Bảo
Trại của a có nhận phối không :-bd:-bd
Có gì anh Tài nói người đó gọi DT cho mình đễ nói chuyện dễ dàng hơn ( 090 684 38 18 ) ... thanks anh . Heo mọi sao roi anh ? tìm được chồng cho em nó chưa ? :)

senato

Vietpet sponsor
Bạn là người tiên phong ,bạn mang giấc mơ đến gần hơn với những người yêu toy Dogs. Khâm phục bạn. Với mình ,bạn như là Christopher Columbus của Toy Dogs HCM. Mong ngày gần được đến tham quan . Khi nào pom nhà bạn có em bé cho mình đăng ký nhé !!! ĐT:0902443582 (Bác ba phi)
Trời bạn nói thế làm mình ngại quá :blusshing:, mình chỉ đơn giản là người đam mê Poms thôi , và khi co điều kiện thì mình cố thực hiện niềm đam mê của mình ... nhưng quãng đường vẩn còn dài lắm bạn ah . Thanks Bạn !
Thân

toan_toan262

Help Me

Bac cho e hoi co phoigiong Phoc Soc ?
be nha em dang len giong
Neu co gi sai sot xin moi nguoi bo qua

smalbacba

Member
Senato ơi. Cho mình hỏi ...Mua chó bên Thái có khó lắm không bạn ? Cần có những điều kiện gì ? Mình nghe nói các trại bên đó không thích bán cho người việt, có thật không ? Toàn bộ chi phí để nhập 1 em Phóc sóc về VN khoảng bao nhiêu vậy bạn... Mình đang thèm 1 em Phóc sóc Thái nhưng không biết phải thủ sẵn khoảng bao nhiêu ...?
Thân.

senato

Vietpet sponsor
Mua chó bên Thái không khó lắm bạn ah , Mấy trại ben Thái không phải là không thích bán cho nguoi Việt , đối với họ ai cũng là khách hàng ...nhưng vì người Việt khi trao đỗi qua email về mua bán , người Thái không biết mình có thật sự mua hay không nên it tra lời lại hoặc chĩ gioi thiệu sơ xài về những con chó của họ thôi ( họ nghĩ rằng mình không mua vì giá cả quá cao - muh giá cũng cao thật với con chó có chất lượng ) cho nên người Việt có cảm giác là họ khoông thich bán cho mình .... riêng Phóc sóc Thái nếu bạn muốn mua với 1 con gia phả thường thường thì it nhất phải 1000 usd ( chó con ) , còn với những trại nổi tiếng , gia phả con chó tốt thì giá rất cao bạn ah ...

Thân

angela phan

anh ơi,khi nào nhà anh có bé nhỏ thì báo cho em biết với nha/chúc anh thành công mỹ mãn luôn nha

smalbacba

Member
cảm ơn Senato nhiều nhiều .Theo như giá cả bạn nói mình ước lượng số tiền bạn đầu tư cho lần này ít nhất cũng 500Tr bạn nhỉ ? Đầu tư quá lớn.....và khó khăn cũng nhiều....Rất Rất mong bạn thành công để mình còn đăng ký cún con nữa ....Chúc bạn vượt mọi khó khăn trong tương lai. :-bd:-bd:-bd

senato

Vietpet sponsor
Xin up ủng hộ bạn vì công sức cho Poms nói chung và vì ích lợi người chơi nói riêng
Cám ơn bạn nhiều , mình cũng có biết SaigonHuskyClub cũng đã nhập nhiều em Husky về và đang tạo ra 1 club về husky , chúc club của bạn phát triển tốt nhé . Nếu Clubhusky có thể tạo ra 1 sân chơi tốt và tổ chức được dogshow cho nhóm chó 5 ( Spitz breeds ) thì càng được hoan nghênh hơn nữa .

Thân !

lienhoakiem

mong chờ 1 ngày chúng ta sẽ có dòng chó poms tại viet nam thật đẹp, up ủng hộ bạn, vì mình cũng đang chờ nè, hihi

senato

Vietpet sponsor
VNPoms vừa có các thành viên mới gia nhập từ Thái Lan về .... Mời các bạn xem hình .

Đầu tiên em đực giống 8 tháng tuổi

E Cái giống 4,5 tháng

senato

Vietpet sponsor
bé gái puppy 2 thang 20 ngày tuổi

Bé gái puppy 3,5 tháng tuổi :)

senato

Vietpet sponsor
Và cuối cùng bé gái puppy nhỏ nhất mới 2 tháng - nhưng lại là bé iu nhất ::) , Bé này tuy nhỏ nhưng đã thể hiện thế đứng và bước chạy rất đẹp , 1 tiềm năng showdog sau này :p