• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

A ơi dã có em nào có em bé chưa?? A dể lại cho em 1 bé.và cho em hỏi các puppy có làm dc giấy tờ k anh??? Cho em giá tiền luôn..thanks anh

Càng ngắm chó nhà a Bảo càng rồ người lên vì nhìn các bé yêu quá...:-*:-*:-*:-*. Mà a Bảo share hình mấy em nó như thế này chắc e chết quá...=))
Nhưng cũng thanks anh vì cho mọi người dc ngắm chó dẹp:-*

senato

Vietpet sponsor
Càng ngắm chó nhà a Bảo càng rồ người lên vì nhìn các bé yêu quá...:-*:-*:-*:-*. Mà a Bảo share hình mấy em nó như thế này chắc e chết quá...=))
Nhưng cũng thanks anh vì cho mọi người dc ngắm chó dẹp:-*
Thanks em . Up hình ABella được 6 tháng tuổi , trước khi lên đường về nhà mới ở tận Hà Nội . Hix gắn bó với em nó đã 6 tháng , cùng tập luyện đi dog show ( Abella đứng show và có bước chạy rất đẹp ) , giờ Abella chuẩn bị về nhà mới nên cũng thấy buồn buồn ( vì xa quá ) ....
Abella 6 tháng tuổi đã ra dáng thiếu nữ rồi ...

Ms Linh

Member
đẹp quá anh ạ! :( em có đến 4 con Phốc sóc rồi, nhìn của mọi người ko sao, cứ nhìn của anh em lại lên cơn thèm muốn!! :(

senato

Vietpet sponsor
đẹp quá anh ạ! :( em có đến 4 con Phốc sóc rồi, nhìn của mọi người ko sao, cứ nhìn của anh em lại lên cơn thèm muốn!! :(
hihi ... Thanks Linh ! vài hôm nữa Abella ra Ha Nội rồi , nếu thèm quá thì chạy qua nhà cô chủ mới ôm 1 xíu ....:p >:D<

Hi a Bảo..e là cô chủ mới của Abella ne:)). E lấy chồng người My..họ của e la Timmons..:))) please anh dừng buồn.e dảm bảo sẽ chasm bé rất tốt...,khi nào bé dến tuổi xxx e sẽ cho bé vào Saigon thăm a va lấy chồng o trại nhà a luôn..:))
Ms LINH muốn thăm bé cứ alo mình nhé 0989322773... Mình co shop ccafe o tran huy lieu.giang vo.,,,.hưa sẽ chăm bé chu dáo...dôi khi chăm Hơn con ấy chứ:))

Hix..chờ dón Abella về mỏi mòn quá...,hận ngân hàng làm viêc chậm trễ làm mình mãi chưa dón bé về dc:(( a Bảo ơi e chỉ biết Vao dây ngắm Abella va các bé khác nhà a và chờ thôi....sad

senato

Vietpet sponsor
Hix..chờ dón Abella về mỏi mòn quá...,hận ngân hàng làm viêc chậm trễ làm mình mãi chưa dón bé về dc:(( a Bảo ơi e chỉ biết Vao dây ngắm Abella va các bé khác nhà a và chờ thôi....sad
Từ Từ rồi Abella cũng sẽ về đến Hà Nội . A thì không muốn xa bé nhanh :) .
Hôm nay đưa Abella đi off từ giã mọi người , sáng đi vội quá nên không cầm theo máy ảnh , chụp bằng Dt nên hình không được rỏ lắm , Vài hôm nứa sẽ có hình đẹp hơn ( người khác chụp nhưng chưa đưa hình qua cho anh được )

Và 1 fan của Abella :x :x

Bé xinh quá.làm e càng Mong bé về nhanh hơn( hơi ích kỷ a nhỉ) :)) vì anh k muốn xa bé quá nhanh mà...Mong 1 ngay gần nhất dc gặp a và những bé xinh khác nhà anh.abella cũng dc về thăm a....chúc a ngày càng phát triển trại Pom dẹp dế chia sẻ với các bạn yêu Pom như em và Vietnam mình thì ngày càng nhiều Pom dẹp.,,.,,,:))

senato

Vietpet sponsor
Up tiếp hình Abella đi off chia tay mọi người , chuẩn bị ra Hà Nội

Tối nay Abella đã lên đường ra HN , chúc Abella khoe mạnh và vui vẽ bên cô chủ mới nhé .:-h

Dã dón bé Abella nhà a Bảo senato về nhà.tuy di tàu mất Hơn 30 tiếng nhưng bé về nhà rất nghịch.chơi dùa vui vẻ..,..và chẳng thấy mệt tí nào:))..,..,a Bảo thì xa bé nên lo lắng gọi dt..quan tâm bé từng tí một...:))....

senato

Vietpet sponsor
Dã dón bé Abella nhà a Bảo senato về nhà.tuy di tàu mất Hơn 30 tiếng nhưng bé về nhà rất nghịch.chơi dùa vui vẻ..,..và chẳng thấy mệt tí nào:))..,..,a Bảo thì xa bé nên lo lắng gọi dt..quan tâm bé từng tí một...:))....
Abella lần đầu tiên xa nhà và đi xa như vậy , với lại Abella là bé anh thích nhất nên a thật sự lo lắng . Giờ biết Abella ra đến nơi an toàn , khỏe mạnh và có cô chủ yêu Abella nên anh cũng an tâm rồi . HY vọng bé sẽ mau thích nghi với cuộc sống mới và vui với gia đình cô chủ mới ....

Chúc mừng Abella đã về nhà cô chủ mới...iu thế..cô chủ ráng huấn luyện năm sau thi Dogshow cho vui nhé

Cảm ơn a Bảo và bạn rickydungthach...Abella về nhà mình rất vui vẻ...chạy nhảy suốt ngày...thế nhưng chỉ sợ bé ở với Mình body sẽ k dẹp như ở với a Bảo dù răng vẩn cho bé chạy thể dục dầy dủ...vì mình cho bé ăn nhiều quá..thịt bò..trái cây.,quá trơi..a Bảo củng dã hướng dẫn cách chăm bé nhưng Minh k nỡ từ chối khi chúng nó cứ ngồi xin....nhìn thương quá lại cho:))

senato

Vietpet sponsor
Chúc mừng Abella đã về nhà cô chủ mới...iu thế..cô chủ ráng huấn luyện năm sau thi Dogshow cho vui nhé
Thanks Rickydungthach . Abella từ nhỏ đã được tập đi show rồi và đã thi dog show khi 4 tháng tuổi ( đoạt hạng 2 internatitonal dog show 2011 VN ) . Giờ cô chủ mới nếu vẩn duy trì luyện tập cho Abella và có chế độ ăn uống thích hợp thì chăc chắn abella sẽ là đối thủ nặng ký trong dog show 2012 này .

@ Mimi timmon : Bé mới về nhà mới . em nhớ cho bé ăn it thôi nhé vì có thể bé ko quen với cách ăn uống của em nên dẫn đến đau bụng . 1 trong những nguyên nhân các bé về nhà mới hay bị bệnh là cách cho ăn uống đũ thứ của chủ mới ( iu quá muh ...>:/ ) , có cái gì trên tay cũng cho ăn ( không nên ) . Khoảng 1 tuần , khi bé đã quen với cuộc sống mới ( khí hậu , sinh hoạt .. ) thì lúc đó mới cho ăn thoải mái . Nhưng theo anh tốt nhất vẩn cho ăn uống theo đúng chế độ ...

Cảm ơn a Bảo và bạn rickydungthach...Abella về nhà mình rất vui vẻ...chạy nhảy suốt ngày...thế nhưng chỉ sợ bé ở với Mình body sẽ k dẹp như ở với a Bảo dù răng vẩn cho bé chạy thể dục dầy dủ...vì mình cho bé ăn nhiều quá..thịt bò..trái cây.,quá trơi..a Bảo củng dã hướng dẫn cách chăm bé nhưng Minh k nỡ từ chối khi chúng nó cứ ngồi xin....nhìn thương quá lại cho:))
Tốt nhất là bạn không nên cho bé ăn quá nhiều...ăn vừa đủ thôi là tốt rồi....Cún mà mập là ép cân xuống khó lắm đó...

tungbanngu

@senato : bạn ơi . mình muốn mua 1 chú phóc sóc .trại của bạn còn không ?
Giá cả thế nào hả bạn ?

senato

Vietpet sponsor
@senato : bạn ơi . mình muốn mua 1 chú phóc sóc .trại của bạn còn không ?
Giá cả thế nào hả bạn ?
Trại mình hiện nay mới có bầy chó con được 3 tuần tuổi , nếu bạn quan tâm thì DT cho minh 090 684 38 18 Bảo . Vì đây là chuyên mục chó nhỏ , không phải box mua bán nên không nói chuyện mua bán ... thanks

Up tiếp mấy tấm ảnh tặng cô chủ mới của Abella ( Abella có bước chạy rất đẹp - 2 chân trước thắng và giơ lên cao )