• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

Thank a Bảo.e sẽ cố gắng cho bé Abella ăn đúng Che dộ:D. Tại e hay mủi lòng quá..thấy bé tròn mắt xin ..,,lại cho,.,:D. Chúc trại Pom của a ngày càng phát triển.., cho ra nhiều e Pom dẹp

senato

Vietpet sponsor
Hôm nay xin giới thiệu đến các bạn Poms Anfred . Anfred là con của nhà vô địch Mỹ và Thái ( AM .TH. GRAND.CH NOBLE'S BORN TO PERFORD )

Cám ơn anh Bảo nhé...Quả thật, khi nuôi cún mà chó mẹ không có sữa đúng là mệt thật..Cũng nguy hiểm cho chó con nữa khi chỉ bú sữa ngoài...Nhờ a Bảo chỉ cách cho nó thay đổi bữa ăn nên hôm nay Puppy nhà mình tăng được 600gr rồi, được hơn 2 tháng tuổi..ăn khá tốt và bắt đầu trổ dáng...hy vọng lớn lên sẽ đẹp và đủ tiêu chuẩn để giật giải của DOG SHOW cuối năm...hihi...lấy giải rút cũng được..Và đây là vài tấm hình của của 2 mẹ con puppy Louis nhé...

nguyengiason

Em cũng rất yêu chó nhưng chưa có điều kiện chơi. Các Bac cho em hỏi để sở hữu một bé như trên 2 tháng tuổi thì phải bỏ ra khoảng bao nhiêu tiền? Thanks các bác.

800usd

1000 usd bạn ah.......................cố gắng nuôi heo đất vài năm với mình cho zui nha :p

senato

Vietpet sponsor
Panda một trong những thành viên đầu tiên của VNPom , giờ đã trưỡng thành

senato

Vietpet sponsor
Hôm rồi cho Anfred , Bonie và Many đi công viên chơi . Up vài tấm hình mấy bé

Anfred :

Many

Và VNPoms Bonie

.

Anh B, con cún này được 4 tháng rồi...Kể từ ngày đầu tiên mới sinh đến giờ thay đổi thật khác ....E Cố gắng dạy dỗ nó được ngoan nhưng khổ quá vì nó dữ chịu không nổi...không ai tắm cho nó được...Mỗi lần tắm là 1 cực hình....ôi...thiệt là....

Bé xinh quá! Chủ nhân chăm lông cho em nó cũng rất đẹp! Cún nhà mình thì đang thay lông mà mình thì chưa có kinh nghiệm nhiều về vấn đề chải lông và chăm lông cho em nó! Bạn có thể chia sẻ ít kinh nghiệm không?

Ngẫu hứng sau khi thấy bộ lông cún Louis nhà mình trổ ra càng ngày càng hấp dẫn.Tặng a.B nhà mình vài tấm hình lúc chiều nay....

senato

Vietpet sponsor
Nuôi Pom có cái thú là có những lúc bé thật xấu xí ... 1 thời gian ta ko chú ý , khi nhìn lại bé thì đẹp vô cùng ... nhiều lúc mới quanh đi quẩn lại bé ra lông trổ mã nhìn lại thật bất ngờ ... vì đẹp wa ...mặc dù mỗi ngày ta vẩn nhìn nhưng ko nhận ra ....

senato

Vietpet sponsor
Up hình Puky màu Sable Red .

Puky bà bầu được 7 tuần nhà VNPoms ...

Ôi , nhìn màu con cún này lạ thế a nhỉ...Tặng a tấm hình hôm nay cún của e mới chụp...Nó dữ quá lúc chải lông định cắn bậy thế là tiện tay e cho nó 1 cái vào miệng, suýt tí nữa e làm nó gãy 1 cái răng...xong thấy hơi xót....cũng may đến tối kiểm tra lại thì chưa gãy răng...hehe

soul

Member
nhìn yêu quá chỉ muốn bế thôi :x .chúc các bé cùng chủ luôn mạnh khỏe . mình mạn phép xin mấy pic của bé về treo phông nền nhé 8->