• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

senato

Vietpet sponsor
Chuồng trại sạch sẽ và chuyên nghiệp quá.....với tâm huyết và đầu tư nghiêm túc của chủ trại chắc chắn VNPOM sẽ thành công trong tương lai......Xin chúc mừng VNPOM nhé......
" Tâm Huyết và đầu tư nghiêm túc " thực sự muh nói em học hỏi từ bác rất nhiều . mặc dù chỉ biết bác qua VietPet và gặp bác 1 lần ở dogshow 26/12 nhưng những gì bác làm trang trại , em hoc theo bác rất nhiều . Thích nhất câu Bác nói : Đam mê + đầu tư = kinh doanh .... hihi . E cũng thích Rott lắm , nhưng điều kiện sân bãi không có nên đành gác lại . Hôm nào có dịp lên trại sẻ lên trại của bác tham quan và học hỏi .

Thân .

chào anh.lúc trước có gọi đt hỏi anh xin phối giống,bây giờ anh có cả trại hoành tráng quá.bữa nào anh cho em qua gia lưu với nhé

toydog

Member
up dùm anh Bảo vài tấm hình
models: Bellbo,Nena
make up: Mr Bảo
Photographer: Toydog

truongson1188

Phó ban chủ nhiệm offline Hà Nội
Pepsi Đực giống 1,5 tuổi ( Certified Pedigree chưa gữi về kịp , sẽ up lên sau )

Bellbo Cái giống 2 tuổi

Panda và Nena ( cái giống 2 tuổi )

Và còn 1 số em giống đang trên đường về VN . Mong các anh chị chỉ giáo thêm

Thân . VNPomeranian
Các be xinh thật đấy. Chúc bạn thành công nha.

V-kool

Member
The^' bao h a dinh. de? senato va bello ket' duyen day' ah ... 1 cap. that. tuyet. voi`
xl mod vi` ko co vietkey

chanoikhanh

-Tôi là thành viện mới tinh (tuy có vào trang này đọc bài đã khá lâu do thích dog) nên chưa quen biết bất cứ ai trong dđ này xin chủ topic để lại địa chỉ để khi cần có thể ghé qua . Dog nhà vừa bị trộm mất nên muốn mua lại .

Cực kì yêu fox sóc..!!

Nhìn những e này yêu quá! Nhìn lại nhớ đến bông. E muốn mua 1 e k biết mua ở đâu

senato

Vietpet sponsor
-Tôi là thành viện mới tinh (tuy có vào trang này đọc bài đã khá lâu do thích dog) nên chưa quen biết bất cứ ai trong dđ này xin chủ topic để lại địa chỉ để khi cần có thể ghé qua . Dog nhà vừa bị trộm mất nên muốn mua lại .
Chào bạn . Rất vui được làm quen với bạn . Nếu bạn muốn đến trại cua mình vui lòng dt trước ( 090 684 38 18 ) ... VNPomeranian luôn luôn chào đón các bạn ghé thăm .

Thân

hix.đẹp quá.giờ chỉ biết ngắm thôi .ước mơ của e là được rước một bé thuần chủng có giấy tờ về nuôi nhưng chắc phải tính theo năm mới thành hiện thực mất.chúc trại vnpom của bác ngày càng phát triển ,cho ra nhiều bé đẹp nhé

kenmi0120

Chao anh Senato, trai cho cua anh tuyet voi qua. Em nhin ma me oi la me :( khong biet bao gio moi mua duoc mot be pomeranian giong cua anh. Em co the toi trai cho cua anh de tham quan duoc khong anh? Anh co nhu cau ban be Pomeranian nao khong hay la doi ra cac puppy roi moi tinh den chuyen do ah? Xin anh cho em cai tin nhan vao so 0905453377.

PS: xin loi mod vi online bang phone nen khong co vietkey

maxleo

Member
sao lại có fox sóc mầu đen nhỉ nhìn ngầu quá !

BÁc cho xin địa chỉ qua ngó em tí !

Em vừa bị mất pug buồn quá không ngủ được