• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

VnPomeranian Kennel xin ra mắt anh chị

senato

Vietpet sponsor
VNPomeranian Kennel ( up thêm thành viên mới ở trang 6 ngày 19/6/2011)
Sau một thời gian dài ấp ủ vể giống Pomeranian ( Phóc Sóc ) đến nay mình quyết định xây dưng chuồng trại và nhập 1 số con giống chất lượng tốt của Thái Lan về , trước mắt là thỏa mãn niềm đam mê , sau đó là nhân giống và phát triển . Nhân đây minh cũng xin cám ơn rất nhiều về sự tư vấn , hướng dẩn của ban toydog , bác doanhcauson và 1 số AE khác đã giúp đỡ cho mình trong những bước đầu khó khăn và bỡ ngỡ ….Hy vọng thời gian sắp đến sẽ có những pupy poms xinh đẹp ....

Panda Đực giống 8 tháng tuổi

senato

Vietpet sponsor
Pepsi Đực giống 1,5 tuổi ( Certified Pedigree chưa gữi về kịp , sẽ up lên sau )

Bellbo Cái giống 2 tuổi

Panda và Nena ( cái giống 2 tuổi )

Và còn 1 số em giống đang trên đường về VN . Mong các anh chị chỉ giáo thêm

Thân . VNPomeranian

anh_8xlx

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
ui xinh quá đáng yêu quá phóc sóc của bác đẹp thật đúng là những con giống tốt chúc bác thành công

toydog

Member
hi anh Bảo,
chúc trại VNPom ngày càng phát triển và đi theo đúng hướng đã định ra,hi vọng sau này VN mình sẽ có thể cạnh tranh được với mấy nước trong khu vực về giống POMS này.

Ka_sea

Member
Chúc mừng a Bảo
Có cái thỏa đam mê lại phát triển thêm được các fan yêu phốc sóc :D:D
Hy vọng toysdog Sài gòn sẽ thêm nhiều thành viên

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chào Bảo,
Vậy là ước mơ đã trở thành hiện thực rồi nha . Chúc mừng Bảo nhé, chúc VnPomeranian Kennel ngày càng phát triển.Chuồng trại nhìn sạch sẽ và thóang mát quá , mấy em chó giống cũng chất lựợng quá :-bd, đúng là tiền nào của đó. Thân chào.

yeu cun

Member
quá đẹp anh bảo ơi.mong có poms con quá.em ao ước có 1 em giống như vậy mà giá quá cao nên chùn bước,hi vọng thời gian ngắn em sẽ sở hửu 1 em poms chuẩn sinh tại vietnam.chúc mừng anh.

cocker.fan

Active Member
nhìn những cục bông này mà yêu quá anh ơi :D anh làm thêm em trắng tinh nữa là đẹp

toydog

Member
mình cũng xin update thêm thông tin dùm về bé pepsi của anh Bảo, bé là dòng pom size mini,cả ông bà đều là những champion đỉnh của thế giới,line parker (parker là một rong ít pom đoạt 88 giải champion các loại và đã sản sinh ra rất nhiều nhà vô địch khác),kết hợp với line hadleight có gương mặt nhỏ rất xinh,nếu các bạn nhìn pepsi chạy ngoài đời,sẽ khó tin bé pom này đã 1,5 tuồi mà body và face lại nhỏ như vậy

asisu1990

Member
iu qua

minh thich be Pepsi nhat, be Panda long thi dep that nhung khuon mat ko duoc xinh..co nhieu ban nhin foc soc cu bo long dai dep la ok nhung minh nghi khuon mat xinh xan dang iu moi la quan trong :love struck: :love struck:..dang mong bay bubby cua chu topic...chuc ban thanh cong >:D<

senato

Vietpet sponsor
Chào Bảo,
Vậy là ước mơ đã trở thành hiện thực rồi nha . Chúc mừng Bảo nhé, chúc VnPomeranian Kennel ngày càng phát triển.Chuồng trại nhìn sạch sẽ và thóang mát quá , mấy em chó giống cũng chất lựợng quá :-bd, đúng là tiền nào của đó. Thân chào.

Cám ơn bác Doanhcauson nhiều nhé , mỗi lần có gì thắc mắc cứ phiền bác hoài , bác rất tận tình hướng dẫn và cho gợi ý những kinh nghiệm quý báu mà bác đã trãi qua . Thanks

mình cũng xin update thêm thông tin dùm về bé pepsi của anh Bảo, bé là dòng pom size mini,cả ông bà đều là những champion đỉnh của thế giới,line parker (parker là một rong ít pom đoạt 88 giải champion các loại và đã sản sinh ra rất nhiều nhà vô địch khác),kết hợp với line hadleight có gương mặt nhỏ rất xinh,nếu các bạn nhìn pepsi chạy ngoài đời,sẽ khó tin bé pom này đã 1,5 tuồi mà body và face lại nhỏ như vậy

Thanks Toydog đã update thông tin về bé Pepsi , hy vọng những gì anh em mình dự tính sẽ thực hiên được

senato

Vietpet sponsor
minh thich be Pepsi nhat, be Panda long thi dep that nhung khuon mat ko duoc xinh..co nhieu ban nhin foc soc cu bo long dai dep la ok nhung minh nghi khuon mat xinh xan dang iu moi la quan trong :love struck: :love struck:..dang mong bay bubby cua chu topic...chuc ban thanh cong >:D<
Dòng Poms Thái đang đi theo 2 dòng bạn ah
1 : Loại xương lớn , lông nhiều và dày , chân tay to , mặt nhìn giông con gấu . Panda la loại này . Loại này thì chăm sóc bộ lông sẽ cực hơn nhưng được cái là nhìn như gấu bông .
2 : Loại này thì xương nhỏ , chân tay bé , lông ít hơn , mặt nhìn rất xinh . Pepsi là loại này . Loại này thì nhanh nhen , nhẹ kg , bước chạy rất đẹp

huynhhung

Member
wow trại chó lý tưởng quá.. mấy pé pom đẹp quá.. hy vọng trong thời gian gần sẽ có những puppy con made in vn

huynhhung

Member
ah em kết nhất bé bellbo cái giống của chủ topic đó rất đẹp:love struck::love struck::love struck::love struck:.. hậu duệ của bé chắc chắn đẹp lắm đây .. :love struck::love struck:

ngoclap68

Member
hóa ra đại gia anh toydog hay kể là bác này
hihihi! dạo này em bận quá mới đi về nên ít online được không ngờ năm mới dân Poms đã đón nhận 1 tin vui như thế này rồi! hi vọn VNPom sẽ phát triển và thịnh vượng
trong năm nay có điều kiện là em cũng làm thêm mấy bé nho nhỏ có gì anh cho em xin ít kinh nghiệm mới nha

senato

Vietpet sponsor
hóa ra đại gia anh toydog hay kể là bác này
hihihi! dạo này em bận quá mới đi về nên ít online được không ngờ năm mới dân Poms đã đón nhận 1 tin vui như thế này rồi! hi vọn VNPom sẽ phát triển và thịnh vượng
trong năm nay có điều kiện là em cũng làm thêm mấy bé nho nhỏ có gì anh cho em xin ít kinh nghiệm mới nha

Trời , đại gia gì bác ơi , thấy Poms Thái đẹp quá và cũng đam mê lâu rồi đến nay cố gắng thỏa ước niêm đam mê đó . Và điều trăn trở từ lâu là làm sao cho AE Vn có poms đẹp để nuôi với cái giá VN , nhưng đó cũng là 1 chặng đường dài đầy gian nan bác ah , hy vọng ACE chỉ giáo thêm

Thân

ngoclap68

Member
Trời , đại gia gì bác ơi , thấy Poms Thái đẹp quá và cũng đam mê lâu rồi đến nay cố gắng thỏa ước niêm đam mê đó . Và điều trăn trở từ lâu là làm sao cho AE Vn có poms đẹp để nuôi với cái giá VN , nhưng đó cũng là 1 chặng đường dài đầy gian nan bác ah , hy vọng ACE chỉ giáo thêm

Thân
ước mơ của bác thật nhỏ nhoi!
em thì chỉ nuôi Pom cho thỏa niềm đam mê thôi chứ còn nuôi Pom để mong giá Pom Thái tại VN có mức giá thấp thì em không mơ đến được vì Pom là loài đẻ ít và lại chăm sóc kỳ công. 1 người nuôi có tâm mới làm ra 1 con Pom đẹp và nếu là em thì em cũng không bán chú Pom của mình với giá rẻ hihi
sắp tới em vào HCM cô tác dài ngày hi vọng sẽ được qua trại Pom của anh tham quan học hỏi!
em ở QN nuôi Pom cực quá! không khí bụi than nên Pom em lấm lem hết cả! em đang xây căn phòng nho nhỏ cho chúng chắc năm sau cũng nuôi thêm 1 số em Pom thái!
anh em cùng đam mê hi vọng sẽ có dịp gặp gỡ:D

daugagiamem

Vietpet sponsor
Chuồng trại sạch sẽ và chuyên nghiệp quá.....với tâm huyết và đầu tư nghiêm túc của chủ trại chắc chắn VNPOM sẽ thành công trong tương lai......Xin chúc mừng VNPOM nhé......