• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.

phamhuyhoang

Active Member
em thấy bác cho chó vận động ở nơi rất nhiều cỏ cây dại như vậy rất dễ xảy ra rắn cắn chó!những loại rắn hổ mang chì,bành,trâu...sầu ve mà cắn là chết ngay sau 3 phút!em cũng đã chết mấy chú vì rắn cắn rồi!anh nên lưu ý !thuê người đến làm sạch cỏ dại và lấy lưới quấn quanh nơi tập cho chó thì an toàn hơn!vì chó nhập rất đắt tiền bác đừng tiếc thêm mấy triệu nữa làm cho cẩn thận

To cuongcho: Hôm đó thật là vui vẻ, khâu văn nghệ của các bạn thật đặc sắc, nhạc chế cho Obama của bạn Hùng,bạn Hiệp rồi phần đọc Rap ngẫu hứng của Hiển Tàu thật nhiều cảm xúc Pitbull. Obama vào dịp tết sẽ quay về VN. Mình đang huấn luyện nâng cao đẻ dịp gần tết mời các bạn cùng mấy chú Pitbull của tôi làm một cuộc săn dê núi nhé!
Bạn gửi hình ảnh thì mỗi lần gửi 4 ảnh thôi rồi lại gửi tiếp thì hệ thống sẽ không chặn hình của bạn lại (hệ thống cà đặt tự động như vậy)Nếu thời gian tải lâu thì em phai refres lại nick
To Phamhuyhoang : Cảm ơn bạn đã quan tâm và có lời góp ý. Mình cũng đã lưu ý diều này nhưng thực sự khu này không có rắn độc, vì nếu có chúng đã cắn chết những con chó cỏ nhà mình rồi. Toàn bộ khu vực này đàn chó cỏ nhà mình kiểm soát từng m2 một. Chúng bắt hết cóc nhái, chim cuốc, rắn nước, thậm chí chui vào vườn hàng xóm cách xa trại của mình năm - sáu trăm mét bắt hết gà, ngan của họ tha về nhà. Mình rất thích cảnh thiên nhiên mà hình như con chó nó cũng thích thế .

phamhuyhoang

Active Member
anh mua thêm bộ xích có bao đựng chì xung quanh!đeo như vậy sau này nó khoẻ lắm!hôm trước em sang hải phòng chỗ anh Lion thấy anh ấy có bộ dây đeo rất đẹp!khi con chó đeo vào nhìn giống Rambo lắm^_^

cuongcho

A' quên chưa cám ơn bác về mấy trai tương ớt đặc sản,mang về ai cũng thích vì quá ngon anh em HD ăn mà sít xoa,khi nào obama về bác nhớ báo anh em xuống nhé.Hen găp lại

To hoainam008: Con 4 bánh này được không bạn? Mục tiêu nhắm tới của tôi đấy

Trước lúc có 4 bánh tôi đã tậu được 3 bánh (đang độ xe)

To Phamhuyhoang : Về khoản vòng cổ (cổ dề) chắc anh không phải mua vì anh chuyên làm hàng đặt cho khách Vip. Sẽ có dịp giới thiệu với em những sản phẩm của anh.
To Cuongcho : Tất nhiên là anh em mình sẽ gặp nhau.

toanxxxx

Member
Cựhttp://img137.imageshack.us/img137/4092/20719408.th.jpg[/img][/url]

chú tuấn ơi, cháu Toàn Quảng Ninh đây ạ, sao cháu thấy ở nước ngoài thì mấy logo về chó của họ toàn là những hìn thù thật sock , còn chú lại chơi luôn 2 ang nước mắm vậy chú, nếu mà như cháu hiểu thì chú muốn nâng cao thương hiệu dân tộc , truyền thống làm tương, làm mắm cũng như cám chim của chú phải không ạ....hi hi, à chú ơi, con boxer của cháu hơn 2 tuổi rồi mà chưa cất tiếng sủa chú ạ.. lạ ghê ta

Bác

Bác Tuấn trắng ơi ! Bác làm ơn cho em hỏi có phải nhà, mà hình như vợ bác bán đồ chó mèo ở chợ Hàng không ? Emđi chợ Hàng nhìn thấy tấm biển bằng gỗ quen quen . Mấy chú pit của bác tập xong có mang ra chợ không để lúc nào em ra xem em thích mấy con chó của bác lắm .

chú tuấn ơi, cháu Toàn Quảng Ninh đây ạ, sao cháu thấy ở nước ngoài thì mấy logo về chó của họ toàn là những hìn thù thật sock , còn chú lại chơi luôn 2 ang nước mắm vậy chú, nếu mà như cháu hiểu thì chú muốn nâng cao thương hiệu dân tộc , truyền thống làm tương, làm mắm cũng như cám chim của chú phải không ạ....hi hi, à chú ơi, con boxer của cháu hơn 2 tuổi rồi mà chưa cất tiếng sủa chú ạ.. lạ ghê ta
Thôi thì hiểu như Toàn cũng đúng. Mình làm mắm mới có tiền mua chó Pitbull. Nhưng 2 chữ trên đôi kiệu đó là Thiên hạ ( tâm tư của mình là ở đấy )
Tùng dạo này thế nào? Lâu quá chú không có tin của Tùng!
Boxer trông dữ nhưng rất hiền và thân thiện. Nó ít sủa cũng vì tố chất đó, người ta gọi nó là con chó hạnh phúc
To nghia_trong_hp: Đúng rồi đó, biển gỗ thường treo tại quán chợ Hàng

Hung.tinhyeu

Active Member
Xin vui lòng không đề cập đến vấn đề chọi chó trong topic của bác maishon usa. Thân

To Guess_2009: Cảm ơn bạn! Nhìn Avatar của bạn chắc bạn cũng thích Pit?
To hung-bully: Hưng hả - em tập cho Bully nhiều nhé, nó sẽ đẹp hơn. Cố gắng được như Pippi của Tùng - Sài Gòn nhé. Thân!!

Anh ơi!Cho em chút thông tin về bà bầu Las đi anh.Dạo này em khá bận rộn nên hơi lơ là những thông tin về Las.Cám ơn anh!

Status
Không mở trả lời sau này.