• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Mỉm cười.
Chào bà con ! Choà hàng xóm !
Lời đồn trên giang hồ ?......?......?.....?...... và sự thật.
Pitbull tại Houston - Texas (sự lựa chọn)

Đói quá!!!! Đi ăn sáng đã. xong rồi lại post tiếp.

TungKon

Member
a tuấn trắng ạ,a cho e hỏi chút,e cũng ở hp và e cũng muốn sở hữu một e pitbull,chỗ a có không ạ.

acma_ngu

Member
Chúc mừng bạn đã có 2 chiến binh khủng, chắc 2 em này về thì là vô địch dưới HP rồi,
Mình nghe nói dưới HP cũng có nhiều pitbull lắm, nhưng hình như toàn hàng CHINA thi phải

fantomax

Member
Kết cái em màu vàng vàng, giống em này của mình. Thích nhất khoản mũi đỏ. Chúc mừng nhé. Ít ra ở Việt Nam có thể chú Pitt nữa ko phải của Trung Quốc rồi.
Nếu có gia phả của em này thì tốt.

Kết cái em màu vàng vàng, giống em này của mình. Thích nhất khoản mũi đỏ. Chúc mừng nhé. Ít ra ở Việt Nam có thể chú Pitt nữa ko phải của Trung Quốc rồi.
Nếu có gia phả của em này thì tốt.

Bé này của bác ngầu quá!!!!!!!!!!!!!!!!Bao nhiêu kg vậy????

Mời các bác một Cữ cà phê tối. Coi tạm vì cái đèn Flash rơi đâu mất tiêu rồi nên hình tối thui

Người và chó có gì dở xin các bác cứ giáng thẳng tay cho em nhé.

huyCQ

Member
em đang kết em này quá các bác cho em ý kiến nhé
Pit bull made in Thái Lan ... cắt tai đẹp , sức khoẻ không phải bàn , lì lợm cắn điên luôn mà cắn thì không nhả.Hôm sang Thái chúng nó test thử cho em xem , kết đập đầu nhưng vấn đề là tiền cao quá chắc phải đặt tiền khoảng cuối tháng 9 mới sang bắt về

Trời ơi hàng khủng long đây rồi.Em này mà mũi đỏ thì có phải là kinh khủng không?Bạn cho mình địa chỉ bên Thái nhé>sang tuần minh đi du lịch,có điều kiện mua luôn koẻ hết!!!!!!!!!!!

huyCQ

Member
Thật ra mà nói mình hơi bị bồ kết bộ xích và vòng cổ
bọn này mà không dùng xích này chắc nó giật tung xích mất ... còn bác thông cảm địa chỉ bác sang đấy mà hỏi. Kết nó như thế chỉ cho bác sang bê về thì em mua con nào, em ít tiền nên phải tiết kiệm dần dần.

cyber_hp

Member
Chú Tuấn!Cháu Bình đây.Thế là 2 chiến binh đã có mặt điểm danh tại trại Tuấn Trắng.Chúc mừng Chú!Chiều nay cháu định qua chỗ chú xem tình hình thế nào nhưng bận quá,giờ mới được nghỉ.Đành thăm 2 chú pitbull hàng khủng này qua mạng vậy,Đẹp quá chú ạ.Xin chúc mừng Chú.

Xin hỏi Mod sao bài của tôi từ hôm qua đến bây giờ tôi post bài không được là sao? Khi refesh lại nick là mất bài luôn. Bài viết có phạm nội quy gì không? Xin cho tôi được biết. Thank you!

acma_ngu

Member
bạn maishon cho vài thông số kỹ thuật về mấy chiến binh này cho mọi người lác mắt với, mắt của acma cũng lác hết cả lên rồi

Status
Không mở trả lời sau này.