• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.
Bác maishon usa ơi!bác chụp ảnh cún chơi đùa ở cánh đồng nào vậy?Trông đẹp thật!!!!!!!!!!!!
Đám cỏ ngay sau trại của mình đấy. Có cả ao, vườn hoa rất rộng vì đây là khu đã nằm trong quy hoạch

condomdom

Member
Shock hàng quá bác ơi! Nhỏ tuổi thế này mà bác đã cho tụi nó vào tu luyện rồi thì không biết sau này nó làm mưa làm gió mất hihi!
Tuổi nhỏ cắn lốp nhỏ, tuổi to cắn lốp to! hiihii
Bác cho em đặt trước cửa nhà bác 1 xe gạch nhớ, khi nào có cún con hú cho em với, hihi tks

Đôi lời với các bạn :
Cảm ơn tất cả các bạn ở Hải Phòng và một số nơi khác đã có lòng quan tâm đến mấy chiến binh Pitbull của tôi có nhu cầu được đến trại tiếp xúc trực tiếp với mấy chiến binh, rất tiếc tôi phải nói lời từ chối bởi lẽ mỗi người đều đặt ra cho mình những nguyên tắc riêng để làm sao có lợi cho con chó nhất. Từ chối đó là cách lựa chọn của tôi, mong các bạn thông cảm. Tôi lấy làm vui mừng được chia sẻ bằng hình ảnh cuộc sống cũng như sinh hoạt của mấy chiến binh trên Vietpet để các bạn và tôi có thể trao đổi và chia sẻ. Đây là số điện thoại của tôi : 0913.511.924 Nếu cần các bạn có thể gọi cho tôi bất cứ lúc nào - Thân

moggle

Member
sao em thấy cái banner của bác toàn là chó show mà , hình như ko fải pitbull có gì sai mong bác thông cảm

Hi các bạn! Để làm rõ xuất xứ của con chó mình mua tại nước ngoài, con chó đều phải có vận đơn (Bill) thường là gửi theo đường hàng không thì phải có số air waybill, mã số bill. Ví dụ như hai con chó của tôi có mã số bill là : 160-8815 0020. Hình ảnh bên dưới:

Last - Female (red noise)

Đầu gấu xã gặp Găng- tơ Hoa kỳ : Tẩn nhau là nghề của tớ !

Status
Không mở trả lời sau này.