• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Những chiến binh của tôi

Status
Không mở trả lời sau này.

cocker.fan

Active Member
Xách tay về dễ bị lộ lắm anh ơi, lạc mất là đúng rồi, như em em tiêm thuốc độc gây mê rồi cho vào valy sao mà lạc mất được anh nhỉ ....kakakkaka :p:p
anh ơi anh cố găng phấn đấu làm 1 đôi chó Mỹ đi để anh em HP còn được nhờ :p

Boy Hai Phong86

Active Member
Trò chơi thì phải có kẻ thắng người thua. Ừ thì nhỡ có thua nhưng không đến nỗi như cậu nói. Dù gì sổ sách còn ghi chép. Chú ấy là người lớn chả nhẽ lại đi đôi co cái chuyện vặt này với cậu sao? Dù sao tớ cũng biết thông tin cậu ok lên nếu có dịp gặp được chủ topic tớ sẽ hỏi thử coi để liệu chừng nhịn ăn uống 1 năm xem sao.
Đến đây tớ xin dừng lại vì đêm đã khuya mà không lên tranh cãi và dùng những lời lẽ không hay làm ảnh hưởng đến người khác.
Hẹn gặp lại!!!
Nói chung là anh có được tý thù lao gi không thế mà chịu khó làm bia đỡ đạn hăng say nhiệt tình thế, sao không thấy chú Tuấn chủ trại pitbull ADBA lên tiếng gì thế nhỉ, hay có lẽ chó TQ hóa nhiều quá, mở mang ra tầm nhìn lại trúng điểm yếu mà từ lâu chú hằng che đậy nhỉ ???? Vẫn còn nhớ 1 số anh em đã từng bàn tán về 1 số Line hay của pitbull mà chả thấy chủ Tuấn trắng xuất hiện viết bài về sự ham hiểu line liếc gì cả, nhưng chú nói về chó ADBA thì rất tài,lại còn quan trọng hóa tâng bốc tạo line cho chó của mình nữa chứ, nói chung ông nào nuôi chó mà chả thế, cho mình lúc nào chả hay chả đẳng cấp, chú có tuổi rồi chứ không phải là con nít nữa,chú là chú hay đi nói xấu hay đi chê chó người khác lắm đấy, con Ma chú ca ngợi là chó Mỹ đúng không??? trước ông Tùng Diamond có ngỏ ý với chú Hiển, cháu thấy chú phản ửng ghê gớm qúa, tại sao vậy chú???????????Cháu sẽ bắt con Ma bằng được từ Chú Hiển về xem chú Tuấn sẽ nói gì, chê sau lưng nữa khác gì mình dội thuốc sâu vào mặt mình, vì chú vẫn từ hào là MA với NO là chó mỹ mà, gì chứ nhất là lại ở lò pit nhà chú ra ..:D:D:D:cool:;;)

Phunrohpvn

Với cái đà gà cũng nhà lại đi đá nhau thế này thì làm sao Pit HP phát triển được.
Các bạn xem lại phong cách chơi của mình đi nha.
Thực sự các bạn có yêu quý chó không hay là chỉ để........?????

Với cái đà gà cũng nhà lại đi đá nhau thế này thì làm sao Pit HP phát triển được.
Sao chú Tuấn đi nước ngoài hay sao mà không thấy chú Tuấn lên tiếng bảo vệ chó Mỹ của mình nhỉ :D:D
to Phunrohpvn : anh em nuôi pitbull Hp vẫn phát triển mạnh kể cả cho dù ông chủ 001APHP vẫn thường xuyên chia rẽ và nói xấu sau lưng anh em nuôi Pitbull Hp và anh em trong vietpet HP đấy chứ bạn

Phunrohpvn

Không lên đá nhau trên diễn đàn bạn ạ, anh em HP đang có tiếng là chơi hay, chơi "hàng độc", hãy viết bài làm sao để anh em vietpet các tỉnh họ nhìn vào thấy nội bộ toàn........
Hãy chơi đẹp như những chàng trai Hải Phòng thực thụ: cái mà các tỉnh goi là "chất Hải Phòng" đó các bạn ơi.

cocker.fan

Active Member
Không lên đá nhau trên diễn đàn bạn ạ, anh em HP đang có tiếng là chơi hay, chơi "hàng độc", hãy viết bài làm sao để anh em vietpet các tỉnh họ nhìn vào thấy nội bộ toàn........
Hãy chơi đẹp như những chàng trai Hải Phòng thực thụ: cái mà các tỉnh goi là "chất Hải Phòng" đó các bạn ơi.
Bạn ơi,nếu như bạn nói về "Gà cùng nhà đá nhau" thì bạn hãy tìm hiểu trước chuyện" Gà cùng đàn chia rẽ nhau bạn nhé"!!! Thân :-bd

Status
Không mở trả lời sau này.