• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

ngocsamnb

Member
Nghe Tuấn Liễu nói 130 quả 3nhóc àh? Vãi Luyện còn j! Hê hê! Rott đực thì chó làm bạn với e Spaniel nhà tôi! 8->8->
nó chém thế thôi chứ không đến . tôi thấy cho làm bạn với con fox nó hợp hơn . =)) rott + fox = ???

silidef12

Member
nó chém thế thôi chứ không đến . tôi thấy cho làm bạn với con fox nó hợp hơn . =)) rott + fox = ???
Lặn lội Nam tiến mua e Rott là cũng hoành trág roài! Hehe, Rott to nhà ôg đc mấy thág r? Có giáo dục e nó k :-":-"

ronaldo

Member
cho mình hỏi Ngọc sn bao nhiêu vậy?để tiện xưng hô,nhà N có 2 em rott đẹp quá,điểm mạnh là rott nên đã lặn lội vào sg đưa em ấy về nbinh là ghê đây,khâm phục 8->:-*:x

ngocsamnb

Member
cho mình hỏi Ngọc sn bao nhiêu vậy?để tiện xưng hô,nhà N có 2 em rott đẹp quá,điểm mạnh là rott nên đã lặn lội vào sg đưa em ấy về nbinh là ghê đây,khâm phục 8->:-*:x
ô thế nói chuyện bên vietdog rồi mà anh , hehe . người ta gửi máy bay ra e chỉ lặn lội lên HN mang về thôi . Đã một lần khởi sướng nhưng sau một thời gian lại tàn , giờ có ông máu nhất chuyển sang chơi chim nên GSD ông ấy toàn cho người ta mượn nuôi có tầm 6 con GSD .

silidef12

Member
ô thế nói chuyện bên vietdog rồi mà anh , hehe . người ta gửi máy bay ra e chỉ lặn lội lên HN mang về thôi . Đã một lần khởi sướng nhưng sau một thời gian lại tàn , giờ có ông máu nhất chuyển sang chơi chim nên GSD ông ấy toàn cho người ta mượn nuôi có tầm 6 con GSD .
Đag chó má lại sag chim chóc! Cái bãi cỏ ông chụp e bull ở chỗ nào thế? Mìh toàn cho e cocker ra cái bãi cỏ bán nc mía chỗ NTĐ nghịch!

ronaldo

Member
Ngọc làm chủ xướng, làm cái hội pet đê! Máu qá ;;);;)
đc lắm ý kiến này rất hay,chung mình nên thành hội pet,nhưng muốn thực hiện là phải cả nhóm gặp nhau 1 lần rồi bầu nhé,em hay mang ra đó mà anh k gặp nhỉ,hay là do anh đi thi đấu

ngocsamnb

Member
Đag chó má lại sag chim chóc! Cái bãi cỏ ông chụp e bull ở chỗ nào thế? Mìh toàn cho e cocker ra cái bãi cỏ bán nc mía chỗ NTĐ nghịch!
tôi chụp trên đê ông ạ , cái bãi đấy ngày ngày sưa tôi hay cho cún ra đấy rộng lắm . thì hôm nào ae làm bữa gặp mặt đi đê tôi huy động thêm người .

silidef12

Member
tôi chụp trên đê ông ạ , cái bãi đấy ngày ngày sưa tôi hay cho cún ra đấy rộng lắm . thì hôm nào a đe làm bữa gặp mặt đi đê tôi huy động thêm người .
Oke đê! Nhưng tôi học trên HN, hnào off thì fải cuối tuần! Hic :-??

silidef12

Member
đc lắm ý kiến này rất hay,chung mình nên thành hội pet,nhưng muốn thực hiện là phải cả nhóm gặp nhau 1 lần rồi bầu nhé,em hay mang ra đó mà anh k gặp nhỉ,hay là do anh đi thi đấu
E học trên HN mà a! Thỉnh thoảg ra CV Thống Nhất xem họ off Husky với Alaskan mà thèm qá a ạh! NB mình còn ít pet qá! :(

ngocsamnb

Member
Oke đê! Nhưng tôi học trên HN, hnào off thì fải cuối tuần! Hic :-??
ừk hôm nào về thì alo , làm con rott nuôi đê ông ơi , thanh niên *** ai nuôi husky hiền bỏ mẹ , không thì làm con GSD tôi huấn luyện hộ cho .

ronaldo

Member
E học trên HN mà a! Thỉnh thoảg ra CV Thống Nhất xem họ off Husky với Alaskan mà thèm qá a ạh! NB mình còn ít pet qá! :(
hn đang có bán đấy em thử hỏi xem còn k?đặt lấy 1 em,còn bạn gái kia cũng có 1 em rồi,anh nữa sẽ vui mà,hình như nhà cai thành cũng có 1 em đấy:x

silidef12

Member
ừk hôm nào về thì alo , làm con rott nuôi đê ông ơi , thanh niên *** ai nuôi husky hiền bỏ mẹ , không thì làm con GSD tôi huấn luyện hộ cho .
Mie, htrc vào Châu Quỳ với PDF cùa ôg TrungAC ma bán GSD với Lab 2,5-3k! Xog fải nuôi đến 6 tháng mới đào tạo đc! 7,5tr 1khoá HL. Xoáy Nam Phi còn rẻ hơn Lab với GSD. Nuôi Husky đc cái mã, HL cũng khó! Chẳng biết chủ với ng lạ! Cũng chán!

silidef12

Member
hn đang có bán đấy em thử hỏi xem còn k?đặt lấy 1 em,còn bạn gái kia cũng có 1 em rồi,anh nữa sẽ vui mà,hình như nhà cai thành cũng có 1 em đấy:x
E mà có tiền thì quất ngay Great Dane ấy chứ! Cai Thành nuôi chó gì hả a?

ronaldo

Member
E mà có tiền thì quất ngay Great Dane ấy chứ! Cai Thành nuôi chó gì hả a?
anh nghe nói là hus em à,uh cũng khó nhỉ,em là sv mà,mà bạn gái kia đâu k thấy onl nhỉ?k biết em hus của em ý thế nào rồi

silidef12

Member
anh nghe nói là hus em à,uh cũng khó nhỉ,em là sv mà,mà bạn gái kia đâu k thấy onl nhỉ?k biết em hus của em ý thế nào rồi
Vô tình nhìn đc 1e Great Dane trên HN nên kết qá a ạh! E đi qa nhà Cai Thành chả bjờ thấy hus nào cả! Nhà ôg đấy fải nuôi 1đàn Rott mới ăn thua

ngocsamnb

Member
Mie, htrc vào Châu Quỳ với PDF cùa ôg TrungAC ma bán GSD với Lab 2,5-3k! Xog fải nuôi đến 6 tháng mới đào tạo đc! 7,5tr 1khoá HL. Xoáy Nam Phi còn rẻ hơn Lab với GSD. Nuôi Husky đc cái mã, HL cũng khó! Chẳng biết chủ với ng lạ! Cũng chán!
ra trần gia ở Hải Dương GSD cùng lắm 1k5 đẹp hơn ở nhà TrungAC là cái chắc , mua đi đang có GSD xám đấy .

silidef12

Member
ra trần gia ở Hải Dương GSD cùng lắm 1k5 đẹp hơn ở nhà TrungAC là cái chắc , mua đi đang có GSD xám đấy .
Hải Dương thì tôi k biết nhưng phong trào chó má bên ý cũng ghê đấy nhỉ! Ôg HL đc GSD hả? Hehe