• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

rinkitori87

hehe bố trí hôm nào đi Thái Bình ngắm vaith đê đồng chí anh ơi . ;;)
Chú đã kết Vaith rồi à. Thế còn vụ chú cố vấn anh về Hektor thì sao ????
Nói thực là a thích thằng nào mặt gãy + to...kể ra được cái mặt của Erico nhà chú với khung đòn của Vaith thì còn j bằng nhỉ

ngocsamnb

Member
Chú đã kết Vaith rồi à. Thế còn vụ chú cố vấn anh về Hektor thì sao ????
Nói thực là a thích thằng nào mặt gãy + to...kể ra được cái mặt của Erico nhà chú với khung đòn của Vaith thì còn j bằng nhỉ
e là e rủ a đi thái bình ngắm vaith thôi mà , hehe còn vụ hektor vẫn là khả thi nhất đấy anh ạ . :D bây giờ là e chuyển sang ước mơ lấy được một em con của hektor thôi anh ạ .

kichidaemun

Member
mọi người đã quên em chưa :(:(:( em dạo này vừa ôn thi vừa tìm cách xin cho Gấu về :(:)(:)(( em về ko thấy nó mà buồn quá, mà Gấu sang nd rồi thì em có đc làm thành viên trong petnb ko hj ;;);;);;)

ronaldo

Member
quên làm sao đc em,ở đâu thì ở nhưng mà em nó vẫn đc em mang về nbinh chơi thì ok mà em

rinkitori87

e là e rủ a đi thái bình ngắm vaith thôi mà , hehe còn vụ hektor vẫn là khả thi nhất đấy anh ạ . :D bây giờ là e chuyển sang ước mơ lấy được một em con của hektor thôi anh ạ .
Tiếc là Hektor mới dc 15 tháng, nên chưa có hậu duệ được, Công nhận nhìn mặt thằng Hektor thích thật, trán rô, mặt gãy....hôm nào em lên HN anh em mình đi ngắm hektor nhé

ngocsamnb

Member
Tiếc là Hektor mới dc 15 tháng, nên chưa có hậu duệ được, Công nhận nhìn mặt thằng Hektor thích thật, trán rô, mặt gãy....hôm nào em lên HN anh em mình đi ngắm hektor nhé
ok anh . anh nhìn mặt nó xem có na ná yackomo không .
to all : mọi người dạo này bận bỏ bê pic quá . :)

chopper00

Member
SR anh em lâu lắm em mới OL. thế OFF ẸP gì đi chứ ak, em đang tìm 1 em GSD tầm 3 tháng tuổi mà vẫn chưa thấy
anh NGOCSAMNB có mối nào ko ạ GT em cái em đi tìm mà vẫn chưa thấy. kiếm 1 em khuấy động VPNB mình

rinkitori87

Bạn muốn mua em nó có gia phả hay là k, mà bạn có thể chấp nhận được giá khoảng bao nhiêu để anh em bit đường tư vấn

kichidaemun

Member
sau hơn 1 tháng e vật vã với thi cử e đã trở lại nhưng mà tìm mãi mới thấy tiêu đề nb của mình, mọi người đi đâu hết rồi buồn quá cơ :(:(:( liệu tết đến có off đc ko mọi người nhỉ ;)

chopper00

Member
uk hay đấy ạ, khi nào chị về vậy. thi xong rồi ạ, mọi người bỏ TP lâu quá chẳng thấy ai lên cả . 2 em cún nhà chị chắc vẫn khỏe đấy chứ ạ. Lấu lắm chẳng thấy AE tham gia TP này nên em đã lập 1 topic ở ngoai ý ạ.

chopper00

Member
quả này TẾT có off ẹp ko AE. hay chờ khi nào em DINH con METALL về AE minh off luôn thể nhỉ hehe =))

daocuongtdh

hj chào các bạn
các bạn cho mình hỏi hiệu thuốc thú y ở Ninh bình thì có những cửa hiệu nào nhỉ
mình tìm mãi mà ko có or bác sỹ thú y cũng được
thanks các bạn nhiều

silidef12

Member
Với niềm đam mê rott e đã có 1 e 2,5 tháng tuổi, nc với các bác lâu bjo mới có cơ hội khoe e ý! Các bác chém cho e ý nhanh lớn nhé!
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]
[/IMG]

Ps: Ông Ngọc có gì nhận xét tôi nhiệt tình nhá :D