• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

silidef12

Member
silide: anh tưởng nhà em co 2 anh em thôi chứ,em là anh đầu phải k?8->

kichi: em cũng nuôi ở hn à,em ơi anh mua của thằng em nhưng k có con trai nên lấy con gái vậy,khi nào chúng lớn chắc anh với em phải lên hn kiếm chồng cho 2 em nó rồi,buồn k đc làm thông gia với em:((
E là cả mà! E còn đứa e gái học lớp 8 thôi! Hehe, nghe mẹ e nói lần trc a vào nhà e giao dịch! :">:">:"> Bạn e lại bảo có a trên 4rum nên e mới biết chứ! Hehe

ronaldo

Member
uh đúng rồi có lần anh vào nhà em giao dịch,4rum là j hả em?thấy nói mà anh biết đó la j?hjhj

kichidaemun

Member
Hehe, a bạn SV năm mấy rồi? Nhà ở đâu đấy! NB mình hội pet còn yếu qá! Hic hic
sv năm 2 a ạ. nhà ở nb a ạ :)):)):)):)) tại nb mình có nhiều người yêu thích chó nhưng mờ chưa có đk a ạ

kichidaemun

Member
biết là thế nhưng mà làm gì có chó đâu mà mua hả em?đâu cư phải có tiền là mua đc đâu,nhà em ở đâu hôm nào anh ra ghe thăm bé chút,em khi nào về nói anh biết nhé,chứ k quen sang ngại lắm,du gì cũng nc với em trên này rồi
bọn a hay tập bóng ở nhà thi đấu lúc chiều à? lúc nào thích e dẫn husky qua chơi. bt hơn 1 tháng e mới về nhà cơ lúc nào về sẽ pm a :D

silidef12

Member
uh đúng rồi có lần anh vào nhà em giao dịch,4rum là j hả em?thấy nói mà anh biết đó la j?hjhj
4rum là forum mà a! Hehe, thế a đag nuôi cún gì đấy? Dạo này thấy a ít ra Sắc Màu Cafe:)

ronaldo

Member
bọn a hay tập bóng ở nhà thi đấu lúc chiều à? lúc nào thích e dẫn husky qua chơi. bt hơn 1 tháng e mới về nhà cơ lúc nào về sẽ pm a :D
đúng đấy em à,nêu rảnh em dẫn hus qua đó nhé,vì bên đó cũng sạch nên đưa qua đó họp lý đấy,;;)

ronaldo

Member
anh hiện đang nuôi boxer em à,màu vện em vào vietdog fan boxer là thấy,box anh đc 5 tháng rồi

ngocsamnb

Member
thế hôm nào làm phát tụ tập lại cho đông vui nhỉ mà dắt rott ra có được không ợ . <:p ra chỉ sợ các bác lại đuổi về thì chết . ;;)

ronaldo

Member
hehe. Ông anh thiếu nợ em 1 hôm mang chó sang nam định chơi đấy nhé ;;)
Nghĩa à,uh anh xin lỗi nhé,hnao rảnh anh sẽ mang qua,hội bên đấy vui k em?anh lên đây cũng quen đc mấy người ninh bình rồi,mong sẽ có hội pet bên này:x

ronaldo

Member
thế hôm nào làm phát tụ tập lại cho đông vui nhỉ mà dắt rott ra có được không ợ . <:p ra chỉ sợ các bác lại đuổi về thì chết . ;;)
ok Ngọc ơi,càng đông càng vui mà,8-> em quen ai thì mời luôn nhé

ngocsamnb

Member
e quen toàn nhưng ông già những lão làng chơi GSD ở Ninh Bình nhưng không biết computer nên đâm ra các ông ý cũng đơn thuần nuôi cho vui . Thôi hôm nào tụ tập e dắt con box cùi của e ra hihi dạo này nó bị sích nhiều nên cũng suống cấp lắm khổ thân thế .

silidef12

Member
e quen toàn nhưng ông già những lão làng chơi GSD ở Ninh Bình nhưng không biết computer nên đâm ra các ông ý cũng đơn thuần nuôi cho vui . Thôi hôm nào tụ tập e dắt con box cùi của e ra hihi dạo này nó bị sích nhiều nên cũng suống cấp lắm khổ thân thế .
GSD NB có hội k ôg? Hnọ vào trại chó PDF của bác TrungAC, nhìn GSD yêu thế k biết! Toàn 4-5k $ :-/! Rott với bull của ông mua ở đâu đấy?

ngocsamnb

Member
GSD NB có hội k ôg? Hnọ vào trại chó PDF của bác TrungAC, nhìn GSD yêu thế k biết! Toàn 4-5k $ :-/! Rott với bull của ông mua ở đâu đấy?
ừk thì toàn những ông có biết gì về máy tính đâu nên thấy mạnh ông nào ông đấy nuôi thôi , 4 --> 5k chắc toàn chó to chứ chó con thì chắc cũng khoảng 1k thôi , GSD bên thái bình cũng rẻ mà cũng đẹp .tôi mua 1 rott miền nam 1 rott 1 bull cùi ở Hà nội :))

silidef12

Member
ừk thì toàn những ông có biết gì về máy tính đâu nên thấy mạnh ông nào ông đấy nuôi thôi , 4 --> 5k chắc toàn chó to chứ chó con thì chắc cũng khoảng 1k thôi , GSD bên thái bình cũng rẻ mà cũng đẹp .tôi mua 1 rott miền nam 1 rott 1 bull cùi ở Hà nội :))
Nghe Tuấn Liễu nói 130 quả 3nhóc àh? Vãi Luyện còn j! Hê hê! Rott đực thì chó làm bạn với e Spaniel nhà tôi! 8->8->

ronaldo

Member
chính thức có cái này lên chém vui đây chứ nhỉ anh em,mong hôm nào gần đây mấy anh em cùng cún của minh gặp nhau nhi>:D<