• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

binkynl

Member
oài mai tiến thành đẹp zai thế mà không biết mặt à tiếc ghê hehe . bạn lên google search ảnh ra cả đống :))

silidef12

Member
oài mai tiến thành đẹp zai thế mà không biết mặt à tiếc ghê hehe . bạn lên google search ảnh ra cả đống :))
Tình hình là bác binkynl bao h xuất chuồng đấy! E là đợi bác là quất ngay 1e đấy nhé! Để cho e 1 chú nhé!

ronaldo

Member
ok bạn,khi nào mình đưa em ý về mình sẽ giao lưu cùng bạn,bạn ở gần sân à,bạn tên gì đấy,bạn đang đi học ha?hay làm gì rồi?

kien oi: em quan tâm thì biết thôi,chú cũng nhiều người k biết mà,ui chưa gì đã có bạn đặt gạch kia=)) tính sao đây nhỉ hjhj

silidef12

Member
ok bạn,khi nào mình đưa em ý về mình sẽ giao lưu cùng bạn,bạn ở gần sân à,bạn tên gì đấy,bạn đang đi học ha?hay làm gì rồi?

kien oi: em quan tâm thì biết thôi,chú cũng nhiều người k biết mà,ui chưa gì đã có bạn đặt gạch kia=)) tính sao đây nhỉ hjhj
Mình tên Hiếu, nhà cạnh NTĐ, bạn tên gì, ở đâu? Đi học hay đi làm rồi!

kichidaemun

Member

vì chả biết mai tiến thành thật hay giả hê hê. ừm e đang học trên hà nội ạ :D nhưng mờ hỏi bạn ở ninh bình có em husky đực hay cái mà mãi chưa thấy pm lại để có j mai sau phối giống nb buồn buồn lại có thêm mấy em hus nữa :D

kichidaemun

Member
đây là Lốc nhà mềnh :D hê hê nhìn thế mà đanh đá đầu gấu lắm

chuyên gia leo lên gối nằm

điệu :))

đi bắt dê =))

đây là Gấu hí hí hí

nhìn j hở...

bộ dạng lúc bị mắng :)):)):))

mắng nhiều quá...dỗi

đầu gấu xóm núi

silidef12

Member
Mình nghe nói trên 4rum VP có Mai Tiến Thành mà! Đợt nọ đến nhà mình mua đất! :)

Scoobydoo

Member
ngocsam: ảnh mới đẹp quá bạn ơi,mình ra sẻ alo bạn,mình củng thích rot nhưng nghe noi dữ lắm nên k nuôi,
scooby: dòng chó của mình là boxer bạn à.bạn ở đâu?có nuôi em gì k?
Mình ở Hà Nội, trước có nuôi 1 em cún ta, giờ chưa có điều kiện để nuôi lại. Rất vui được biết thêm 1 người yêu cún như bạn.

ronaldo

Member
vì chả biết mai tiến thành thật hay giả hê hê. ừm e đang học trên hà nội ạ :D nhưng mờ hỏi bạn ở ninh bình có em husky đực hay cái mà mãi chưa thấy pm lại để có j mai sau phối giống nb buồn buồn lại có thêm mấy em hus nữa :D
mình là tiến thành thật,hehe thế bạn học gì trên hn?mình sắp lấy bé gái nhà em Kiên cmt ở trên đấy,còn nhà bạn là bé gì?zai hả ? nhà bạn ở đâu mà nhìn thấy đội mình tập?bạn nói vớ vẩn mình biết ấy chu>:D<

ronaldo

Member
đây là Lốc nhà mềnh :D hê hê nhìn thế mà đanh đá đầu gấu lắm

chuyên gia leo lên gối nằm

điệu :))

đi bắt dê =))

đây là Gấu hí hí hí

nhìn j hở...

bộ dạng lúc bị mắng :)):)):))

mắng nhiều quá...dỗi

đầu gấu xóm núi

hjhj nhà em nhiều cun nhỉ?em đi học vậy em chăm cun cho em?uh nêu đc thì mình cho hus làm thông gia để nb có thêm mấy em,chúc các cun của em mạnh khỏe;;)

ronaldo

Member
Hehe, nhà mình là Nhà Đất Phương Anh đó! Mình tên Hiếu. Bạn ở phường nào?
thế à,em là con nhà đất Phương Anh à,anh ở trong nhà thi đấu,anh có phải người ninh bình đâu,em đang nuôi con gì vậy ?

silidef12

Member
thế à,em là con nhà đất Phương Anh à,anh ở trong nhà thi đấu,anh có phải người ninh bình đâu,em đang nuôi con gì vậy ?
Mà a là ai ấy nhỉ? E đag học trên HN, trườg ĐH Lao Động XH, e đag nuôi 1e Husky nhưng đag bị ốm, ở trên HN. Ở nhà còn 1e Cocker Spaniel xinh lắm! Hehee:):)

kichidaemun

Member
hjhj nhà em nhiều cun nhỉ?em đi học vậy em chăm cun cho em?uh nêu đc thì mình cho hus làm thông gia để nb có thêm mấy em,chúc các cun của em mạnh khỏe;;)
Thanks a! cả 2 bé đều là girl a ạ :) e học ĐH GTVT trên hn. Thảo nào e gọi điện về hỏi thằng e có biết mai tiến thành ko nó bảo biết rõ :)):)):)) fan cuồng bóng đá có khác. cơ mà a mua husky đực đi thì mới thông gia đc :D:D:D

ronaldo

Member
silide: anh tưởng nhà em co 2 anh em thôi chứ,em là anh đầu phải k?8->

kichi: em cũng nuôi ở hn à,em ơi anh mua của thằng em nhưng k có con trai nên lấy con gái vậy,khi nào chúng lớn chắc anh với em phải lên hn kiếm chồng cho 2 em nó rồi,buồn k đc làm thông gia với em:((

kichidaemun

Member
silide: anh tưởng nhà em co 2 anh em thôi chứ,em là anh đầu phải k?8->

kichi: em cũng nuôi ở hn à,em ơi anh mua của thằng em nhưng k có con trai nên lấy con gái vậy,khi nào chúng lớn chắc anh với em phải lên hn kiếm chồng cho 2 em nó rồi,buồn k đc làm thông gia với em:((
chết thế là ốm rồi :(:(:( nó bé bé mới mang lên đc nó lớn ko vác lên đc :">:">:"> a cố gắng mua thêm em boy nữa đi cầu thủ rất là lắm tiền mà hehehe :D:D:D e nuôi ở nb a ạ có thể off thoải mái

ronaldo

Member
biết là thế nhưng mà làm gì có chó đâu mà mua hả em?đâu cư phải có tiền là mua đc đâu,nhà em ở đâu hôm nào anh ra ghe thăm bé chút,em khi nào về nói anh biết nhé,chứ k quen sang ngại lắm,du gì cũng nc với em trên này rồi

silidef12

Member
Thanks a! cả 2 bé đều là girl a ạ :) e học ĐH GTVT trên hn. Thảo nào e gọi điện về hỏi thằng e có biết mai tiến thành ko nó bảo biết rõ :)):)):)) fan cuồng bóng đá có khác. cơ mà a mua husky đực đi thì mới thông gia đc :D:D:D
Hehe, a bạn SV năm mấy rồi? Nhà ở đâu đấy! NB mình hội pet còn yếu qá! Hic hic