• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ninh Bình cần tìm bạn yêu thích thú cung

silidef12

Member
Mình boy NB đây! Htrc mình vừa mua 1e e Husky Light-Red. Hnào giao lưu bạn nhé! Bạn tên j` ở đâu thế?

kichidaemun

Member
husky của bạn đực hay cái vậy, bạn mua trên hn ở chỗ nào thế hi có ảnh em í thì chia sẻ cho mọi người nhá ;););)

ngocsamnb

Member
mình cũng ở Ninh Bình tặng bạn bức ảnh con bullbox . :D

và 2 con rottweiler

rất vui được làm quen .

ronaldo

Member
ok ban minh lau k len mang,gio moi len ne,ban co the cho minh so dt de co j minh alo trao doi de hon,minh la thanh hien dang o nha thi dau?la cau thu cua doi bong vissai ninh binh,day so minh co 0935707777

Dxt8888

Member
Dep qua.cung co dac diem giong nhau nhi,anh nay chac ban chup lau roi nhi,ban o dau cho t biet dc ko neu tien hom nao ranh cho ae no giao luu....

ronaldo

Member
mình ở nhà thi đấu bạn à,bạn cã gần đó k?mình có để lại số dt đấy bạn alo mình trước nhé,hiện giờ mình đang về thăm nhà nên Rô k có ở đó

ngocsamnb

Member
số điện thoại của em 0912742500 em tên Ngọc con trai chứ không phải con gái ạ .
đây mấy cái ảnh em mới chụp .

ronaldo

Member
ngocsam: ảnh mới đẹp quá bạn ơi,mình ra sẻ alo bạn,mình củng thích rot nhưng nghe noi dữ lắm nên k nuôi,
scooby: dòng chó của mình là boxer bạn à.bạn ở đâu?có nuôi em gì k?

ngocsamnb

Member
ngocsam: ảnh mới đẹp quá bạn ơi,mình ra sẻ alo bạn,mình củng thích rot nhưng nghe noi dữ lắm nên k nuôi,
scooby: dòng chó của mình là boxer bạn à.bạn ở đâu?có nuôi em gì k?
hi cũng dữ nhưng nếu để ý chút thì cũng ok anh ạ , bọn này nghe lời mà tình cảm lắm , hì còn nuôi con boxer thì nhìn mặt lúc nào cũng thương thương tội tội làm sao ý nhìn đến hài . Thôi hôm nào ae gặp nhau nói chuyện anh nhé , anh thích thì ae mình đi xem cả GSD nữa ở NB nuôi GSD nhiều còn rott thì chắc có mấy người , boxer thì hơi hiếm . :)

ronaldo

Member
thế là biết thêm 2 người nuôi cun ở ninh bình rồi,hôm nào anh em giao lưu nhé,mình cũng đang đặt gạch 1 em husky rồi,sẻ mang về nbinh ngày gân đây

silidef12

Member
Bạn đặt ở đâu đấy? Bạn có FB thì search QychPetshop! Họ luôn xách tay chó con từ TQ về! Mình nghe nhiều ng nói họ bán chó tốt! Hnọ mình định đặt 1e Husky Light-Red (3-6tháng) mà 7tr9! Mình đag muốn nuôi thêm 1e Alaskan cho nó to hẳn!:):) Husky hơi nhỏ

kichidaemun

Member
ok ban minh lau k len mang,gio moi len ne,ban co the cho minh so dt de co j minh alo trao doi de hon,minh la thanh hien dang o nha thi dau?la cau thu cua doi bong vissai ninh binh,day so minh co 0935707777
woa bạn là hậu vệ mai tiến thành à :-ss:-ss:-ss nhà mình gần sân vận động thỉnh thoảng có thấy vissai tập luyện nhưng chưa biết mặt mai tiến thành là ai :)):)):)) bao giờ husky của bạn về nb đi giao lưu nha. Gấu nhà mình là cái