• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngẫu hứng một ngày hè !

Linking85

Member
Để xem hôm tới chú thể hiện thế nào đây ??? Đừng ốm nữa nhé, mà cẩn thận đi đủ 3 tăng về lại ốm nặng hơn lần trước đấy, trước khi đi nhớ xin phép vợ từ hôm trước nhé =))
E nói rồi! Khoản hát ko ngán, nhưng bia riệu thì e xin khiếu... Chỉ uống đủ để cho vui chứ ko cố đc. Thế cho nên là ko lo bị ốm. Chuyện xin phép vợ e thì a cứ yên tâm (để e lo). A cứ lo xin phép vợ a trước đi<:p

truongan898

Member
A hói rồi! Sợ gì mất thêm tóc mà phải xoắn. Ko đc đi tăng 3 thì tăng 3,5 a đến cũng đc<:p
Tham gia từ đầu tăng 3 mà còn có mấy bức ảnh để đời, nếu từ 3 tăng 3,5 chắc lần sau chẳng ai dám đi off nữa :D

Hung.tinhyeu

Active Member
Bé Quang và Messi. Hôm nay bố cháu hơi mệt nên cháu đưa Messi đi giao lưu cùng các chú, các bác.

Chăm sóc cho những đứa con tinh thần.

hoandq

Member
Tiếc quá buổi off hôm nay 3 thành viên nhà em không tham gia được( đứa thì đang chăm con, đứa mang bầu và con còn lại bị ốm) :((., tiếc quá.
Chúc nhóm yêu rott HN ngày một phát triển và vững mạnh.\:D/

nhìn các em rott vui đùa thích quá chúc anh em yêu rott HA NỘI ngày càng phát triển và có đươc những con giống chất lượng cho anh em nhé

Thưa các bác, sau lần đầu tiên nuôi rott thất bại, em hiện đang chờ một bé rott từ nhà Vinh béo. Em cũng muốn off lọ off chai với mọi người lắm cơ mà sáng thứ 7 thì em phải đi làm, mọi người mà off chiều thứ 7 hoặc sáng sớm chủ nhật thì tốt, híc híc ...

Linking85

Member
Thưa các bác, sau lần đầu tiên nuôi rott thất bại, em hiện đang chờ một bé rott từ nhà Vinh béo. Em cũng muốn off lọ off chai với mọi người lắm cơ mà sáng thứ 7 thì em phải đi làm, mọi người mà off chiều thứ 7 hoặc sáng sớm chủ nhật thì tốt, híc híc ...
Thưa bác! Hội Rott HN thường xuyên off, giao lưu vào các buổi sáng CN (tùy hứng) chứ ko off lọ off chai vào T7 nên nếu bác tâm huyết thì ae hội hoan nghênh mời...tham gia

mr.vinh

Member
Chú Hùng lai tạo scandal cho cháu rồi,thế thì cháu ế chết :)) , có bạn gái nào đi ngang qua xem ảnh thì mình đính chính là không phải nhé :))

Hung.tinhyeu

Active Member
Chú Hùng lai tạo scandal cho cháu rồi,thế thì cháu ế chết :)) , có bạn gái nào đi ngang qua xem ảnh thì mình đính chính là không phải nhé :))
Scandan gì chứ, cháu là người đàn ông đào hoa nhất trong nhóm mà.

Linking85

Member
Có bức ảnh đẹp nhất mà mất là phải phạt đấy chú Hùng ạ!?!
P/s: Hồi hộp mong chờ cuối tuần này quá ae hội Rott ơi:-*

Hung.tinhyeu

Active Member
Có bức ảnh đẹp nhất mà mất là phải phạt đấy chú Hùng ạ!?!
P/s: Hồi hộp mong chờ cuối tuần này quá ae hội Rott ơi:-*
Thứ hai là ngày đầu tuần, quanh đi quẩn lại rồi lại đến thứ bẩy, lúc đó lại ổi ép, nâu béo, đen đá, chanh tươi, redbul và trà đá.

Linking85

Member
Thứ hai là ngày đầu tuần, quanh đi quẩn lại rồi lại đến thứ bẩy, lúc đó lại ổi ép, nâu béo, đen đá, chanh tươi, redbul và trà đá.
Có thế thôi hả chú? Hay còn tiết mục gì đặc biệt đặc sắc hơn mà chú giấu nhẹm đi thế:-/
Hôi hộp à nha...