• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngẫu hứng một ngày hè !

Sáng Chủ Nhật 17/6, dù thời tiết nắng nóng cũng không ngăn được niềm đam mê của một số ace yêu Rott HN. Xin gửi tới ace VP những hình ảnh giao lưu, chia sẻ kinh nghiệm...
Tập trung từ rất sớm

damson82

Member
Mới nhìn thấy fais hình xăk ở chân em ý tưởng hình con rott. Rôm lên hóa ra k phải.

Linking85

Member
Thank's chú Hùng với những bức hình đẹp;)
Thank's đồng chý Mạnh đã nhận trọng trách up... Cao cả=))

Chúc mừng các bác, các a,e có một buổi off vui vẻ và thành công Mỹ mãn... vì đk công việc mà ko tham gia đc tiếc quá....
Mới nhìn thấy fais hình xăk ở chân em ý tưởng hình con rott. Rôm lên hóa ra k phải.
Hôm nào off ra HN zoom bằng mắt thường tận nơi cần j phải zoom ảnh hả chú hihi....

Thank's chú Hùng với những bức hình đẹp;)
Thank's đồng chý Mạnh đã nhận trọng trách up... Cao cả=))
Anh chỉ đóng góp chủt công sức dưới sự tín nhiệm giao phó của bác Hùng thôi mà em chứ Cao Cả gì =))
Thay mặt ace, Cảm ơn bác Hùng đã nhiệt huyết chia sẻ, giúp đỡ ace yêu Rott trong thời gian vừa qua và sắp tới...hihi. Cảm ơn chú Tuấn Sìu đã đăng cai tổ chức sinh nhật...để ae có cơ hội giao lưu đam mê bất tận

hoandq

Member
Những bức ảnh đẹp, "Lucy & One" nhà em có mấy kiểu tạo dáng chuẩn hiiiiiiiii. Thanks Anh Hùng nhé :x :D

mr.vinh

Member
Em xử lý cái bánh mì chưa đầy 1 phút mà chú Hùng đã chụp kịp rồi :((

hoandq

Member
Em xử lý cái bánh mì chưa đầy 1 phút mà chú Hùng đã chụp kịp rồi :((
Anh thấy mỗi lần đi off ngoài cún cưng của ae ra thì chú luôn luôn nổi nhất trong nhóm, nhìn cử chỉ điệu bộ và hình dáng buồn cười không chịu nổi =)).

lavender.huong

Tuy thời tiết đợt này hơi nóng nhưng tình thần mọi người khi tham ra off ai cũng rất vui và phấn khởi :D.
Thay lời tất cả chị em có mặt trong buổi giao lưu xin chúc tất cả ae fan rott HN tuần mới vui vẻ hạnh phúc. :x

Tuy thời tiết đợt này hơi nóng nhưng tình thần mọi người khi tham ra off ai cũng rất vui và phấn khởi :D.
Thay lời tất cả chị em có mặt trong buổi giao lưu xin chúc tất cả ae fan rott HN tuần mới vui vẻ hạnh phúc. :x

Câu nói hay nhất trong ngày, hoan hô tinh thần của cặp đôi hoàn hảo :x:x:x, lần sau ac cứ thế phát huy nhé

hoandq

Member
Câu nói hay nhất trong ngày, hoan hô tinh thần của cặp đôi hoàn hảo :x:x:x, lần sau ac cứ thế phát huy nhé
Chú Mạnh viết như thế này thì một trong hai chúng tớ làm sao chém gió để đỡ cho nhau được nữa, lộ hàng hết rồi còn gì ;).