• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngẫu hứng một ngày hè !

Hung.tinhyeu

Active Member
Hay em thử nhờ cô bạn này tìm giúp xem sao.

Hay em thử nhờ cô bạn này tìm giúp xem sao.

Ảnh đẹp lắm anh ơi, em tìm mãi mà không thấy Zôn nhà em đâu :D, tiếc là tăng 3 không có ảnh :p

hoandq

Member
tăng 3 không có ảnh nhưng mà có clip mà anh ơi <:p
Chú cho anh mua lại bản quyền gốc video clip mà chú quay tăng ba với, không anh không còn lỗ lẻ nào để chui xuống mất.
Ngượng và xấu hổ quá, cảm ơn hai chú M+V đã chăm sóc a nhé :">.
@ anh Hùng: Thanks bác.

Linking85

Member
Đẹp quá. Cám ơn nhiếp ảnh gia HùngTY. Cám ơn ae đã đến đông đủ và có 1 buổi off rất vui và quá vui...
Ps: sorry vì tăng 2 tăng 3 e ốm nên ko có mặt.>:D<

mr.vinh

Member
Chú Hung lại chụp đúng lúc cháu đang trầm tư suy nghĩ :)). Anh Linh hôm qua không đi tăng 2,3 hơi phí đấy. Lúc nào cafe anh pm anh Mạnh quả clip đi :))

truongan898

Member
tăng 3 không có ảnh nhưng mà có clip mà anh ơi <:p
Quẳng lên đây đi chú ơi, phần hay nhất thì chú lại ém hàng thế là không được đâu :))
P/s: Anh say từ hôm qua đến giờ mới tỉnh đây

truongan898

Member
Chú cho anh mua lại bản quyền gốc video clip mà chú quay tăng ba với, không anh không còn lỗ lẻ nào để chui xuống mất.
Ngượng và xấu hổ quá, cảm ơn hai chú M+V đã chăm sóc a nhé :">.
@ anh Hùng: Thanks bác.

Bác yên tâm sau vụ clip này biết đâu bác lại thành người nổi tiếng ;;)