• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Ngẫu hứng một ngày hè !

Linking85

Member
Anh chỉ đóng góp chủt công sức dưới sự tín nhiệm giao phó của bác Hùng thôi mà em chứ Cao Cả gì =))
Thay mặt ace, Cảm ơn bác Hùng đã nhiệt huyết chia sẻ, giúp đỡ ace yêu Rott trong thời gian vừa qua và sắp tới...hihi. Cảm ơn chú Tuấn Sìu đã đăng cai tổ chức sinh nhật...để ae có cơ hội giao lưu đam mê bất tận
Ông gầy khiêm tốn thế. Ae cám ơn thì cứ nhận nhời đi cho đẹp lòng>:D<
@ chú Silk: cám ơn chú vì bữa đầy tháng no nê (vui & căng bụng):x
@ chị H: bà chị mình lên hình xinh đáo để;)
@ Vinh: a rất kết tấm chú cầm bánh Mỳ nhá:))
Chúc cả nhà Tuần mới nhiều niềm vui:-h

Hung.tinhyeu

Active Member
Tuy thời tiết đợt này hơi nóng nhưng tình thần mọi người khi tham ra off ai cũng rất vui và phấn khởi :D.
Thay lời tất cả chị em có mặt trong buổi giao lưu xin chúc tất cả ae fan rott HN tuần mới vui vẻ hạnh phúc. :x

Hung.tinhyeu

Active Member
Những bức ảnh đẹp, "Lucy & One" nhà em có mấy kiểu tạo dáng chuẩn hiiiiiiiii. Thanks Anh Hùng nhé :x :D
Thay mặt anh chị em. Xin chân thành cám ơn giám đốc tổ chức sự kiện, đã tổ chức thành công buổi giao lưu giữa các người mẫu Asian 2008 với tất cả anh chị em có mặt ngày hôm đó.

lavender.huong

@ Linhking: Được cái anh của em chăm chị khéo nên chụp ảnh rất nét hijjjjjjjjjj. Thanks chú.
@ Anh Hùng: Hôm nào đi off bác để ý em., chụp cho em vài kiểu nữa nhé :D.

Phamcu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Chúc mừng ace HN!! Dù trời nắng dù trời mưa!! Mong sớm được giao lưu cùng mọi người!! Chúc cà nhà có mùa hè mát mẻ!! >:D<>:D<>:D<>:D<>:D<

hoandq

Member
Không biết đến bao giờ ae lại tổ chức off nhỉ?
Con Lucy đi"o"to" quen rồi cứ thấy"o"to" là đòi ngồi vào thế có thú vị không chứ lị 8->.

Không biết đến bao giờ ae lại tổ chức off nhỉ?
Con Lucy đi"o"to" quen rồi cứ thấy"o"to" là đòi ngồi vào thế có thú vị không chứ lị 8->.
Lại máu rồi à anh :)):)):)). Máu ae mình có khi cùng nhóm rồi =)) Anh bấm ngày xem hôm nào đẹp trời thì hô hào ace đi e thì lúc nào cũng ủng hộ rồi, đợt này trời đang mát mẻ...

hoandq

Member
Lại máu rồi à anh :)):)):)). Máu ae mình có khi cùng nhóm rồi =)) Anh bấm ngày xem hôm nào đẹp trời thì hô hào ace đi e thì lúc nào cũng ủng hộ rồi, đợt này trời đang mát mẻ...
Anh thấy Gia Cát Dự bói bảo Cn tuần sau đẹp ngày đó, với lại hôm nay cho Lucy và One tập đi LEAD ngon rồi :))

Linking85

Member
Anh thấy Gia Cát Dự bói bảo Cn tuần sau đẹp ngày đó, với lại hôm nay cho Lucy và One tập đi LEAD ngon rồi :))
Cha chọc này tính toán kỹ thật! CN tuần sau là vùa thời điểm phối cho Lucy rồi còn gì? Định dụ chú Tuấn Silk mang Suny ra để (nhỡ nhàng) đây mà:))

hoandq

Member
"Cha chọc này tính toán kỹ thật! CN tuần sau là vùa thời điểm phối cho Lucy rồi còn gì? Định dụ chú Tuấn Silk mang Suny ra để (nhỡ nhàng) đây mà:))"
Đúng là thằng cu này là người nhà cho nên cái gì cũng biết, như đi guốc trong bụng mình ý nhỉ?
Như này lộ tẩy còn làm ăn được gì nữa chứ lị :-w.

tuansilk

Vietpet sponsor
"Cha chọc này tính toán kỹ thật! CN tuần sau là vùa thời điểm phối cho Lucy rồi còn gì? Định dụ chú Tuấn Silk mang Suny ra để (nhỡ nhàng) đây mà:))"
Đúng là thằng cu này là người nhà cho nên cái gì cũng biết, như đi guốc trong bụng mình ý nhỉ?
Như này lộ tẩy còn làm ăn được gì nữa chứ lị :-w.
Chà, chà... Vậy mình phải cho cả Lisa đi cùng Sunny để nó giữ chồng nó chứ.

Linking85

Member
Chà, chà... Vậy mình phải cho cả Lisa đi cùng Sunny để nó giữ chồng nó chứ.
A chọc yên tâm! Vụ này do e tiết lộ, e sẽ chịu trách nhiệm giữ Lisa. Nhiệm vụ còn lại là do a có chuốc say chú Silk đc hay ko thôi.:))=))

ớ ờ hót thế này thì CN này ae ta cứ thế tiến hành thôi, CN này Zôn nhà mình lại được xả láng rồi hahaha