• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

Em này mới tinh thôi. Hay là kiếp trước hai chúng nó kết nghĩa vợ chồng rồi cũng nên

Hu hu, hai thằng chó đực nhà tớ suốt ngày đánh nhau vì lucky, kiểu này phải chuyển nhượng em ấy rồi. Bạn nào có nhu cầu nhắn ngay nhé. 0984888118

liveandsmile

híc. Đẹp quá. Em muốn ôm về một nhóc quá. Khi nào đẻ bác nào để lại em một nhóc với. :)

Tiffany Mermaid

Ui ui! Nhìn iu thiệt đấy. E mún vác về 1 con, nhưng mama kêu: nhà có một con rùi còn chưa đủ hay sao!!! hik:(

LINHANH

Member
fox sóc đẹp thiệt...................................... mấy bác có cún đẹp quá

minhcuoi

Member
chó đực nhà tớ.

đã động dục rồi. nó đã được 12 tháng tuổi, nặng 3,5 cân.bạn nào có chó cái muốn lên giống liên lạc với tớ nhé.free.không lấy tiền đâu.vì tớ sợ chó nhà tớ thèm quá viêm mất cái ấy thì chết.cảm ơn các bạn đã đọc lời nt thống thiết của tớ.

LINHANH

Member
đã động dục rồi. nó đã được 12 tháng tuổi, nặng 3,5 cân.bạn nào có chó cái muốn lên giống liên lạc với tớ nhé.free.không lấy tiền đâu.vì tớ sợ chó nhà tớ thèm quá viêm mất cái ấy thì chết.cảm ơn các bạn đã đọc lời nt thống thiết của tớ.
Hôm trước con nhà em muốn mà chẳng gặp đc như của bác, phí thật
cho em lại số đt có gì em alo?
mà bác ở đâu vậy?

minhcuoi

Member
cảm ơn

số điện thoại: 2812995 đây là số đt nhà tớ. 24t1 f2501 trung hoà nhân chính nhé.hẹn gặp bạn .khi nào đến nhớ dt trước nhé.thân.Dog Eye

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
số điện thoại: 2812995 đây là số đt nhà tớ. 24t1 f2501 trung hoà nhân chính nhé.hẹn gặp bạn .khi nào đến nhớ dt trước nhé.thân.Dog Eye
Bạn ơi nhà bạn lắm cún fox sóc thế? nếu sáng CN này 1/6 mà rỗi, 9h cho cún nhà bạn ra Hồ Đống Đa- Hoàng Cầu giao lưu nhé, mình có 1e fox sóc + 1e fox nai. 2e fox nhà mình đều là nữ hết.
Rất mong gặp gỡ đấy!:wel:

minhcuoi

Member
hi-dieu thuy

nhà tớ chỉ có 2 con thôi.1 cái 1 đực.con cái thì đẹp hơn vì nó mầu trắng.tớ mua của cậu đức ở văn chương đấy.đẹp lắm.mẹ tớ đang sanh em bé nên không đưa tớ và 2 em phốc sóc đi off được.chán quá.tớ không biết đi tất cả các phương tiện giao thông.đành đợi em bé 8 tháng ,mẹ tớ đưa đi sẽ gặp bạn nhé.

Mình cũng đang tìm 1 em cái khoảng 2 hay 3 tháng, màu vàng ( càng đậm càng tốt). Bạn nào có hay biết ở đâu có chỉ mình với. Mình chỉ có thể giao dịch ở TP thôi. Giúp mình nha các bạn. Cảm ơn các bạn đã đọc tin.:day dreaming:^:)^

LINHANH

Member
Xin thông báo toàn thể ace vp. sáng nay lúc 4:00 cún nhà mình đã sinh đc 1 bé gái và tiếp tục sinh thêm nữa.............
thông tin thêm và ảnh em sẽ post sau

minhcuoi

Member
honeymoon

sau 6 tháng trời tìm vợ tích cực.tổng thiệt hại la 2 em phốc sóc cái đi lên thiên đàng tìm sự sung sướng.bây giờ anh ĐÔ nhà tớ mới tìm được vợ.người vợ thứ ba rất khoẻ và đã tiêm được 1 mũi phòng 7 bệnh rồi.xin ra mắt anh em.tuy người vợ thứ 3 này hơi già hơn ĐÔ một chút nhưng khoẻ và chắc ăn hơn.
:-bd:-bd:-bd=)):p:)):D:love struck::sleepy::blusshing::party::cool:
nhân đây cũng phải cảm ơn chú đức ở văn chương,nhờ chú mà đô mới tìm được vợ nhanh như thế.

minhcuoi

Member
hi.LinhAnh

khó lắm.bởi mặc dầu là lấy vợ già hơn mình 8 tháng,đã từng đẻ 1 lứa nhưng Đô lại là trai tân, mới có 12 tháng thôi.bao giờ có tin vui xin thông báo ngay lập tức.