• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

LINHANH

Member
:wel:

Có bác nào hôm nay đi off ở Hồ Thiền quang HN ko?
Hôm nay em đi đông và vui lắm
cả cún cũng nhiều nữa
trời nắng ấm và rất đẹp

MaiMai

Tớ cũng xin đóng góp tí ảnh này,bé của tớ tên là bi,đực nhé,mới hơn 3 tháng thôi

LINHANH

Member
Tớ cũng xin đóng góp tí ảnh này,bé của tớ tên là bi,đực nhé,mới hơn 3 tháng thôi
Maimai: con này bạn mua ở đâu vậy? giá nhiêu thế? nhìn bé đó yêu qué
:wel:
bachbeo: Cún nhà bạn là phốc sóc đó, nhưng ko hẳn là dòng thuần, vì theo mình biết ps tai nó nhỏ, lông dài xù và mõi dài nữa, nhưng cún nhà bạn thế là yêu lắm rồi, ko quan trọng là thuần hay ko, vấn đề nhìn cún yêu là ọk rồi
chúc các bạn có những chú cún đẹp

MaiMai

Mình mua ở trung quốc bạn ah,post thêm mấy ảnh nữa nhé,hôm qua chẳng hiểu sao post được có một cái

LINHANH

Member
Mình mua ở trung quốc bạn ah,post thêm mấy ảnh nữa nhé,hôm qua chẳng hiểu sao post được có một cái

Nhìn pé cún của bạn lè lưỡi yêu quá
nhìn cún cũng xinh và chủ của cún cũng xinh
:D

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Không biết loại này có khó nuôi k các bạn nhỉ?Có dễ ăn k?hay cứ chỉ ăn gan thôi?Mình đang nuôi 1e fox thường thì thấy dễ nuôi lắm,cái gì cũng ăn đc.Hoa quả,bánh kẹo ăn hết,nói chung giống Chủ..he...thích ăn của ngọt,1tí chua là k ăn,nhè ra ngay.Mình cũng đang nhăm nhe đặt mua 1e fox sóc đây,đang nhờ bạn Phạm Văn Đức đây.

LINHANH

Member
Không biết loại này có khó nuôi k các bạn nhỉ?Có dễ ăn k?hay cứ chỉ ăn gan thôi?Mình đang nuôi 1e fox thường thì thấy dễ nuôi lắm,cái gì cũng ăn đc.Hoa quả,bánh kẹo ăn hết,nói chung giống Chủ..he...thích ăn của ngọt,1tí chua là k ăn,nhè ra ngay.Mình cũng đang nhăm nhe đặt mua 1e fox sóc đây,đang nhờ bạn Phạm Văn Đức đây.
Bọn này ăn như thụi ý, cái gì cũng ăn ,mà còn ăn khoẻ nữa chứ! túm lại rất rễ nuôi...

minhcuoi

Member
theo ý kiến của tớ nên mua chó 5 đến 6 tháng đắt một chút cũng được tiêm chủng hết rồi là tốt nhất.nhỏ nhà tớ mua từ trung quốc về vất vả lắm.tớ cho ăn toàn là thức ăn khô thôi .sạch và không hôi.đang ở trung quôc scho ăn thoải mái.về việt nam là ốm liềng xiểng.nó bị khác khí hậu mà.

tình hình là em cung mói mua duoc 1 e fốc sóc cac bác a. hehe , ma post ảnh thế nào bác chỉ cho e voí

yeucuncon

Member
Đây là ảnh mình chụp với em fox sóc của anh Kỳ trong buổi off, anh Kỳ có nhiều fox sóc đẹp quá

ruby41176

Member
xin hỏi em đang định mua 1 em fox sóc trắng thì mua ở đâu giá khoảng bao nhiêu ạ? và chọn ntn ạ? hay có thông tin gì đặc biệt về chăm sóc em fox sóc mong mọi người chỉ thêm cho thanks mọi người nhiều

LINHANH

Member
xin hỏi em đang định mua 1 em fox sóc trắng thì mua ở đâu giá khoảng bao nhiêu ạ? và chọn ntn ạ? hay có thông tin gì đặc biệt về chăm sóc em fox sóc mong mọi người chỉ thêm cho thanks mọi người nhiều
Bác nào có chóa đẻ bán cho bác ruby nè, bác cận thận ko mua phải chó rỏm nhé, nhất là chó mới nhập từ TQ khó nuôi lắm

dieuthuy

Các ACE có fox sóc ơi, CN này mang các e ra giao lưu nhé, xem hội của mình có đc bnhiêu e fox sóc rồi.....Có đủ màu đen vàng trắng kg nhé.

hehe mai e di off cho e foc sóc e o? nhà chi. a , cho con golden di hihii ;)) :D :p , mang hai con di thì nang. quá chi a

dieuthuy

hehe mai e di off cho e foc sóc e o? nhà chi. a , cho con golden di hihii ;)) :D :p , mang hai con di thì nang. quá chi a
Mang cả 2cún đi đi, chị cũng mang 2cún nhà chị đi mà. E fox sóc thì nhờ bạn e bế, còn Golden thì cho ngồi đằng trc là ok mà.:-bd:-bd. Chỉ mong mai trời thật nắng đẹp thôi.