• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

FPTADSL

Chào tất cả các ACE yêu cún nói chung và chào các ACE yêu phốc sóc nói riêng >:D<.
hôm nay em mạo muội lập riêng một topic để các ACE có sở thích và yêu phốc sóc giao lưu và trao đổi thông tin về cún yêu của mình. :love struck:
Em rất thích phốc sóc vì thông minh, nhanh nhẹn tinh nghịch, có khuân mặt rất đáng yêu hơn nữa có một bộ lông đẹp tuyệt...:love struck:
Em hiện đang nuôi 1 em cún 8 tháng tuổi, giới tính: girl. nhà em ở khâm thiên nên t7 và cn em hay cho cún đi dạo ở công viên lê nin, các ACE nào ở gần đó hay cho cún đi dạo thì cùng giao lưu cho vui...
Mong các ACE trong ngôi nhà VP trao đổi những thông tin, hiểu biết kinh nghiệm về phốc sóc của mình.
(và nhớ post hình cún lên cho mọi người cùng xem nha Dog Eye)
(Hôm nay em ngồi trên công ty nên ko có ảnh của cún, tối về em sẽ up hình lên sau :D)

Dog Eye--Em yêu phốc sóc--Dog Eye

cảm ơn ACE đã quan tâm

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
............................................

Để tôi chen lấn đi đầu vụ này nhé.....................................................:D

FPTADSL

ôi sao anh kỳ lại có những em cún đẹp thế....
bái phục đại ca!
anh em có gì mới về cún phốc sóc ko, kể cho anh em nghe nào

minhcuoi

Member
em cũng có 01 chú là boy-bây giờ là 7 tháng tuổi.rất đáng yêu.em đang tìm mua thêm 01 cô nàng cho chú phóc sóc.điều mà em thích nhất là chú bé cua em không hề bị hôi tí nào.rất thích hợp nuôi ở những căn hộ.

kemkem

Member
thật hả bạn,bọn này ko hôi sao?chăm sóc lông cho mấy chú này chắc cũng vất vả nhỉ :D

FPTADSL

Minhcuong: mấy ngày bạn tắm cho bé 1 lần? ko hôi thì thích nhỉ? tha hồ ôm nó
haha :D

minhcuoi

Member
con phocsoc của tớ nửa tháng mới tắm 1 lần.vẫn đáng yêu.lông vẫn tuyệt vời.bây giờ tớ chỉ ước mơ có thêm 1 chú phốcc cái nữa.hi hi thèm chú phocsoc màu trắng thế.đẹp tuyệt.

phốc sóc

Member
phốc sóc TP.HCM đây!

Xin giới thiệu với các bạn HN. Bạn nào có kinh nghiệm nuôi cho Phốc sóc đẻ thì xin chỉ giáo với.

Rose1402

Vietpet sponsor
Đôi cún nhà Phốc sóc xinh quá, nhất là cái hình chụp ở vườn hoa trông tiểu thư không chịu được... mình dạo này lại bị thích thêm cả fox sóc nữa rồi, hic hic...

FPTADSL

Xin giới thiệu với các bạn HN. Bạn nào có kinh nghiệm nuôi cho Phốc sóc đẻ thì xin chỉ giáo với.

Trời ơi
sao nhìn 2 em nhà bác phốcsoc mà thèm quá
đẹp và làm dáng ko chê vào đâu đc
bác mua ở đâu vậy???????

phốc sóc

Member
Tớ có được cậu Bin (trắng) do tình cờ người quen mang đến để lại giá hữu nghị thôi! đến nay được hơn 2 tuổi. Em gái màu vàng kem đã đi xa rồi.... hic hic, chưa kịp đẻ cho cu Bin trắng đứa nào! Bây giờ cu cậu đang rất cô đơn!
Thấy bạn KyCauGo có một em trắng rất hấp dẫn, không biết bạn KyCauGo có muốn làm thông gia không? Hi hi...
Bạn nào biết nơi nào có bán Foxsoc cái có dung nhan tí chút và tuổi còn "mắn đẻ" thì giới thiệu giùm nhé! Xin hậu tạ...

Tớ có được cậu Bin (trắng) do tình cờ người quen mang đến để lại giá hữu nghị thôi! đến nay được hơn 2 tuổi. Em gái màu vàng kem đã đi xa rồi.... hic hic, chưa kịp đẻ cho cu Bin trắng đứa nào! Bây giờ cu cậu đang rất cô đơn!
Thấy bạn KyCauGo có một em trắng rất hấp dẫn, không biết bạn KyCauGo có muốn làm thông gia không? Hi hi...
Bạn nào biết nơi nào có bán Foxsoc cái có dung nhan tí chút và tuổi còn "mắn đẻ" thì giới thiệu giùm nhé! Xin hậu tạ...

A có phải anh chị có chú phốc sóc hôm đi tham dự thi chó ở 50 Nguyễn Thông Q3 không ạ? Hình như ngồi bàn ngay kế bên em. Vì nhìn bàn ghế giống ở cafe đó quá.

professional

Các bác có phốc sóc post hình cún lên em coi với!!! :love struck:
:love struck:em yêu cún fox sóc Dog Eye

:wel:

LINHANH

Member
Chào cả nhà, em đổi nick FPTADSL thành níck này (LINHANH).
Giờ sẽ ko dùng nick FPTADSL nữa.
Chúc các bác 1 ngày vui vẻ. chúc các cún yêu khỏe mạnh