• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Fan của fox sóc (pomeranian): các bạn vào giới thiệu cún yêu của mình nào..!!!

capicapi

Member
có thể lai fox thường của pháp với fox sóc đc ko vậy em đang ham fox sóc trắng cho nó đi với bé nhà em ai đồng í cho hảy mà ko lấy tiền thì đợi 2 tháng nữa em đến tận nhà nhé !

labrador

Tôi ở Khâm Thiên nếu bạn cần lấy giống cho cún của mình thì có thể gặp tôi.Số Đt 0904265399 .Miễn phí nhé nếu không chê chó của tôi

dieuthuy

Phó chủ nhiệm CLB cuối tuần Hà Nội.
Yêu lắm

Mình cũng thích nuôi thêm 1chú fox sóc lắm,các bạn biết ở đâu bán mách dùm nhé.Hiện tại nhà mình đang nuôi 1bé gái fox thường thôi,cũng được hơn 1tuổi rồi,sắp đi tìm chồng cho e ý rồi....hi:D:)):angel:

LINHANH

Member
Mình cũng thích nuôi thêm 1chú fox sóc lắm,các bạn biết ở đâu bán mách dùm nhé.Hiện tại nhà mình đang nuôi 1bé gái fox thường thôi,cũng được hơn 1tuổi rồi,sắp đi tìm chồng cho e ý rồi....hi:D:)):angel:
Bạn muốn mua phốc sóc thì nên qua phần rao vặt có mấy bác thành viên bán ý, nó với chuẩn, đừng mua linh tinh dính cún lởm chán lắm.
hoặc bạn hỏi anh kỳ (kycaugo) xem nhà anh có con nào bán ko! nhà anh ý nhiều cún lắm

LINHANH

Member
mimi, fermale, 12 thang , 1kg6

Bạn ơi em này ở đâu vậy? HN?
Mình nhìn em này thích qúa, xinh ghê
nếu ở Hn khi nào offline ở Thiềnquang bạn cho cún đi nhé
mình thấy fan em này rồi đó
cái mặt rõ yêu

Tiếc quá! em này ở tp hồ chí Minh bạn à.Nếu được ra Hà Nội thì chắc sẽ được đi chơi hồ Thuyền Quang rồi.

Thêm hình thiếu nữ và hoa lan nè!
Pepsi , nặng có 900g , 12 tháng , đang muốn lấy chồng. Ưu điểm: biết đi bằng 2 chân sau và xoay vòng vòng trên 2 chân sau rất lâu, đi vệ sinh đúng nơi. Khuyết: không biết sao cứ thấy cái gì cũng sủa, sủa suốt ngày vậy có khan tiếng không không biết.

LINHANH

Member
Nhìn cún nhà cosusu2000 xinh ghê,
900g thôi hả bạn, sao mè bé thế chứ
mình thích cún bé như thế, bạn ở đâu vậy?

Mình ở tp Hồ chí Minh bạn à.Tiếc là không có dịp ra Hà Nội để giao lưu với các ban.

tuanpham

Member
Cún nhà anh Cosusu2000 xinh thật, trông cái em mimi trên tấm hình lúc nào cũng như đang cười.

KyCauGo

Chủ Nhiệm CLB Cuối Tuần Hà Nội
.................................................. ..............

...............................................................................................................

Loại này màu đen cũng đẹp quá hả. Nhưng bạn chụp hình tối quá, chỉ thấy một cục màu đen thôi . Bạn chụp em nó rõ hơn và up cho mình xem với . Cám ơn nhiều.

trông em cún nhà bác đáng yêu quá. nhà em cũng có 1 em, nhưng mà giốg rốt, bác cho em nó nắm trên giường thế kia không sợ em nó tè lến à.

professional

trông em cún nhà bác đáng yêu quá. nhà em cũng có 1 em, nhưng mà giốg rốt, bác cho em nó nắm trên giường thế kia không sợ em nó tè lến à.
..............................................................................................................
Mấy em này ngoan lắm
ko đái bậi đâu
hehe:D