• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký cún con

Bạn có thích loài chó Samoyed không?

• Total voters
    10

yeucuncon

Member
Mỗi ngày 1 ảnh - Mừng sinh nhật Cún yêu

Thời gian qua thật nhanh, đối với mọi người thì chỉ còn vài ngày nữa là đến tết nhưng đối với mình thì còn 1 ngày nữa cũng quan trọng không kém, đó là ngày kỷ niệm 1 năm Cún về nhà mình cũng là ngày mình sẽ tổ chức sinh nhật cho Cún. Năm nay sinh nhật Cún trùng với 30 Tết nên có lẽ càng vui vẻ và đầm ấm hơn.
Từ nay đến hôm đó, mỗi ngày mình sẽ làm 1 tấm ảnh thật đẹp về Cún để kỷ niệm sinh nhật đầu tiên của Cún yêu.

Lâu lắm mới lại thấy em post bài. :)
SN Cún cũng gần SN Mun...chị xem lại diary với ảnh ọt thì Mun về nhà hôm 23 em ạ. Hôm đấy wa thăm Mun với chị đi em! Thế Cún có mời Mun dự SN ko thế? :D

yeucuncon

Member
Mỗi ngày 1 ảnh- Mừng sinh nhật Cún yêu

Hí hí thế Mun có bánh gato mời Cún không, Cún thích đồ ngọt lắm đấy:D:D

Mun ko ăn được đồ ngọt em ạ. Lần trước wa nhà chị Phượng ăn có mấy cái bánh xốp mà về té re 2 ngày...
Cô chưa trả lời câu hỏi của tôi đâu đấy! Ko bận gì thì tối wa chị chơi,còn hôm 25 giao thừa chị gặp em với Cún thế nào đây? Vụ SN chị mày lờ đi nhé... :(

Cún Mèo

Member
Ui Cún ơi, Tết này Cún không đến nhà mẹ chơi nhé...

Yêu Cún quá đi mất, cho hôn Cún nào!!!

yeucuncon

Member
Cún trong ngày sinh nhật thật đáng yêu

2 tấm thiệp xuân Mẹ Cún dành tặng những người thân yêu luôn có mặt trên bàn trong những ngày đầu năm mới. Chúc cho những người nhận được tấm thiệp này luôn gặp nhiều niềm vui và may mắn.

Tiếp theo là ảnh truyện Cún trong ngày sinh nhật...........

yeucuncon

Member
Xin chào các bạn, mình là Cún, thế là mình đã được 1 tuổi rồi đấy

Sở thích của mình là lượn phố cùng bố mẹ, chơi bóng cùng ông và đặc biệt mình rất thích đồ ngọt.
Còn sở thích của mẹ là bắt mình tạo dáng, chụp, chụp và chụp........Được cái trông mình cũng ăn ảnh hí hí

yeucuncon

Member
Hôm nay, mẹ cho mình ngồi trước rất nhiều thức ăn và cho mình chọn món gì tuỳ thích

Cái này được không nhỉ

Nhưng mà hình như......... hơi bé

yeucuncon

Member
Cún trầm ngâm: Hình như còn thiếu cái gì thì phải

Mẹ ơi, bánh gato của Cún đâu

Cún ơi, 30 tết làm sao mua được bánh gato, mẹ đền Cún 1 hộp pate nhé:love struck:

Cún làm mặt hờn dỗi, có vẻ không hài lòng cho lắm

yeucuncon

Member
Mẹ bảo Cún nhắm mắt vào ước, sau đó mẹ thổi nến giúp Cún

Thật ra Cún muốn mời cả Luc và Lu cùng đến dự sinh nhật, nhưng nghe thằng bạn kể chuyện sinh nhật nó lần trước, sợ quá nên lại thôi. Chẹp chẹp.....bọn mèo bây giờ đểu lắm cơ

Và tiết mục cuối cùng là.... ăn thôi chứ còn chờ gì nữa

Manonero

Member
:( :( :( Vịt với Sẹo nhà anh sinh nhật chả được ngoan lành tử tế thế :(

Mỗi con 1 con ngan tái tái, đè ra gặm, gặm xong be bét máu và nước dùng, lại phải đi lau rửa hầu các bố ý. Chết mệt :(

Cún Mèo

Member
Cún ơi là Cún, chỉ muốn bế Cún thôi, nhớ Cún quá... Yêu Cún, Yêu Cún lắm lắm lắm í...

yeucuncon

Member
Ngày cuối tuần hạnh phúc

Đã lâu rồi do bận rộn với công việc, hôm nay bố mẹ mới có dịp đưa Cún đi chơi. Chiều cuối tuần ở công viên thật đông vui nhưng cũng rất thanh bình. Qua chỗ đông trẻ con bố phải bế Cún lên cho người nhớn yên tâm

Hình ảnh ngộ nghĩnh của Cún lập tức được mấy chị đứng gần đấy nhìn thấy, thế là mấy chị bắt bố con Cún đứng làm người mẫu để chụp hình

Cún: các chị ơi em xinh lắm này, chụp em đi, đừng chụp bố em......