• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nhật ký cún con

Bạn có thích loài chó Samoyed không?

• Total voters
    10

yeucuncon

Member
Bố xem gì đấy, Cún xem với
Xê ra, cái con này, mẹ mày biết bây giờ...

Chiều muộn

Về thôi Cún ơi

Shakhi Viet

Active Member
Mẹ cho cún uống nước hồ như vậy thì 1 tháng sau phải tẩy giun nhé
thích ngắm mẹ và cún quá

yeucuncon

Member
Cún béo - Có mấy ảnh ngố ơi là ngố

Mắt long lanh đòi đi chơi

Tránh đòn kiểu...Cún

amifidele

Member
Chú Cún của bạn và Cô cún Ti Bột của Ti Bui là hai cún mình yêu nhất trên diễn đàn. Lâu rồi mới gặp lại Cún, cho "mi gió" cái nghe.

pig pig

Cún của chị xinh quá. Mua ở đâu vậy chị? Giống gì thế chị? Lớn rồi nó có to lắm kô hả chị? Em đang muốn nuôi một con. Em nuôi chó từ nhỏ nên iu chó lắm. Càng nuôi càng iu nó phải kô chị !

yeucuncon

Member
Hi pig pig, rất vui vì bài viết đầu tiên của em trên diễn đàn là dành cho Cún của chị. Cún là chó ta em ạ, chị bắt nó bên nhà hàng xóm khi nó vừa cai sữa mẹ được 1 ngày. Những hình ảnh nó ở công viên mà em thấy là lớn hết cỡ rồi đấy, không to được hơn nữa đâu, mà chị cũng thích nó bằng chừng ấy thôi, vừa vừa, xinh xinh, yêu yêu.
Chị thì từ lần đầu tiên ôm nó đã yêu thương nó như 1 thiên thần rồi. Chỉ có điều hồi bé phải mất nhiều thời gian và tâm huyết để dạy dỗ nó, bù lại bây giờ nó rất ngoan và hiểu ý chủ, và niềm hạnh phúc nó mang lại cho mình thì không gì mua được.
Chúc em có được 1 chú chó như ý.

HOhangbac

Member
Hi pig pig, rất vui vì bài viết đầu tiên của em trên diễn đàn là dành cho Cún của chị. Cún là chó ta em ạ, chị bắt nó bên nhà hàng xóm khi nó vừa cai sữa mẹ được 1 ngày. Những hình ảnh nó ở công viên mà em thấy là lớn hết cỡ rồi đấy, không to được hơn nữa đâu, mà chị cũng thích nó bằng chừng ấy thôi, vừa vừa, xinh xinh, yêu yêu.
Chị thì từ lần đầu tiên ôm nó đã yêu thương nó như 1 thiên thần rồi. Chỉ có điều hồi bé phải mất nhiều thời gian và tâm huyết để dạy dỗ nó, bù lại bây giờ nó rất ngoan và hiểu ý chủ, và niềm hạnh phúc nó mang lại cho mình thì không gì mua được.
Chúc em có được 1 chú chó như ý.

hehe cô em này hay nhỉ đã đồng ý đổi cún lấy đồng chí Wave với anh rồi lại nhận lại,ha ha ha
dạo này nhìn cún đẹp quá,chúc em và cún khoẻ, vui vẻ và còn nhiều kí sự nhé

Ti Bui

Member
Chú Cún của bạn và Cô cún Ti Bột của Ti Bui là hai cún mình yêu nhất trên diễn đàn. Lâu rồi mới gặp lại Cún, cho "mi gió" cái nghe.
Nghe chị Ami "bình chọn" cho hai nàng cún "quê mùa" của tụi em, làm em vui ghê, cứ nhìn màn hình mà cười :blusshing:, mạn phép yeucuncon cho "khoe hàng" trên topic của em tí nhé, vì chẳng có lập topic nào riêng cho Bột hết (chắc bữa nào mở 1 topic cho nàng !), Bột nay đã hơn 1 tuổi, đã thiếu nữ về ngoại hình thôi, còn tính cách thì nghịch và hiếu động hơn trước nữa, tặng chị Ami và yeucuncon tấm hình chụp mới nhất của Bột đây :love struck:

yeucuncon

Member
hehe cô em này hay nhỉ đã đồng ý đổi cún lấy đồng chí Wave với anh rồi lại nhận lại,ha ha ha
dạo này nhìn cún đẹp quá,chúc em và cún khoẻ, vui vẻ và còn nhiều kí sự nhé
Chết, anh Quân không nhắc thì em cũng quên mất vụ này, nhưng bây giờ thì muộn rồi, bây giờ em có thêm 1 con cún con, Wave nó mà về thì chắc em phải ở nhà canh 24/24 để đảm bảo tính mạng cho May mất:)):)):))

Có mấy ảnh của anh với Cún trông (Cún) yêu lắm này:D:D

@ chị Ti Bụi: he he từ hôm chị ami viết comment đấy em cũng đi tìm topic của em Bột để ngắm mà chẳng thấy, chỉ thấy hình em qua mấy buổi off thôi.Đề ghị chị Bụi phải mở topic cho em Bột để em ý còn show hình chứ:)
(Mà chị em mình giống nhau ở khoản "cứ nhìn màn hình mà cười" đấy):D:D:D:D

kie165

cún nhà chị dễ thương quá, nhìn yêu quá, muốn nựng cún lắm nè, chúc cún mạnh khoẻ, vui vẻ nhé

moonrose

Member
Cún con yêu quá,thật tình cảm và thông minh,cún thật may mắn khi được bố mẹ yêu thương thế này :)

trinh

Member
thật khó tìm đc 1 gia đình mà mọi thành viên đều iu chó. Bạn may mắn quá:)

JakeSatan

Topic từ 2008 đến 2009 vẫn được chủ topic cập nhận, thật nể :D

PS: cún xinh lắm...lớn lên bớt đi phần nào rồi >.<