• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi giới thiệu Rott của các thành viên trong CLB

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Mới các bác cho ý kiến Totti nhà e

e nó gần 4 tháng - đực . ^^ em thì mới nuôi - nhờ các bác cho ý kiến
chào Kelvin Vu ! em totti nhà bạn nhìn OK đấy . khung đầu khá tốt và mặt mũi rất có cá tính tuy bạn chụp nhiều hình nhưng vẫn chưa có hình đứng của Totti nhìn ngang và từ trước mặt nên mình chưa nhìn kỹ được dáng vẻ và khung xương của em nó . nếu có thể bạn chụp lại thêm vài tấm giống như mình gợi ý thì sẽ đánh giá được chính xác hơn . nhưng nhìn chung mình rất thích vẻ mặt của em Totti này . thân

kubikubi

Member
con rotti này đẹp quá, bạn cho mình hỏi bạn mua em này ở Vn hay nước ngoài vậy, công nhận là rất đẹp, chúc mừng nhé....

hoan_nc

Member
Bác Sonnguyen cho cả nhà xem một số hình về Rot đi, xem rồi xem mãi không thấy chán, chuyển sang mê Rot.:)

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Bác Sonnguyen cho cả nhà xem một số hình về Rot đi, xem rồi xem mãi không thấy chán, chuyển sang mê Rot.:)
chào bác hoan_nc ! cám ơn bác đã thích thú với những bức hình về Rott mà mình đã post lên trong thời gian qua. mình sẽ tranh thủ post lên nhiều hình nữa về Rott để anh em tham khảo , nói về niềm đam mê Rott thì khi mình tận tay chăm sóc và nuôi nấng nó từ nhỏ tới lớn mới thấy thấm câu nói của những câu nói của những chuyên gia về huấn luyện Rott bên nước ngoài " đã nuôi Rott rồi thì không muốn nuôi con chó nào khác " vì tính tình của nó quá hay. bác có thể xem bài viết của bác ly-giang về tiêu chuẩn và đức tính của Rott theo đường link tiêu chuẩn giống chó Rottweiler bác sẽ càng mê giống Rott này hơn nữa . thân

khanh_st

Member
ROT nha minh 4 thang ruoi

Dog Eye. con ROT này 4 tháng 20 ngày.nặng 18 kg.mời các bác bình loạn thoải mái.chuẩn không các bác.và cả con bec nửa nè

Hong Minh

Member
Trông cũng đẹp đấy.

Bạn chụp hình toàn những kiểu chẳng nhìn rõ thế của cu cậu gì cả, bạn ở tận SÓC TRĂNG cơ a ?

nghuuhoa

Member
Dog Eye. con ROT này 4 tháng 20 ngày.nặng 18 kg.mời các bác bình loạn thoải mái.chuẩn không các bác.và cả con bec nửa nè

Nó có nghịch lắm khg hả Khanh? Còn cho ăn A3 chứ? Cứ để nó phát triển tự nhiên, đừng thúc nhé.

becrot

Member
Trân trọng gửi tới các bác hình con Rot nhà em, mong các bác cho vài lời nhận xét nhé. Rot được 17 tháng rồi. Nhân tiện đây bác Son_Nguyen cho em đăng ký tham gia thành viên CLB Rottweiler nhé: Em tên Đặng Anh Tuấn- Nick BecRot, số điện thoại: 0988.559.206. Địa chỉ: Khoa Luật- Học Viện CSND- Cổ Nhuế- Từ Liêm- Hà Nội.

khanh_st

Member
cậu cũng mê rot nhỉ.đang học đhcs à.đồng nghiệp nhé.mình đang công tác

khanh_st

Member
bác hoà khoẻ chứ..con rot của tôi là mua của bác đấy.có gởi bài ở trang của bác nhưng kg thấy.
nó đã 4 tháng 20 ngày nhưng mới 18kg.có vấn đề về trọng lượng không bác.dù chăm sóc khá tốt đó.
có dịp lên tp sẽ tạt wa thăm bác .trang trại bác jờ chắ hoành tráng lắm hé..

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Trân trọng gửi tới các bác hình con Rot nhà em, mong các bác cho vài lời nhận xét nhé. Rot được 17 tháng rồi. Nhân tiện đây bác Son_Nguyen cho em đăng ký tham gia thành viên CLB Rottweiler nhé: Em tên Đặng Anh Tuấn- Nick BecRot, số điện thoại: 0988.559.206. Địa chỉ: Khoa Luật- Học Viện CSND- Cổ Nhuế- Từ Liêm- Hà Nội.
chào Becrot ! rất hoan nghênh bạn đến với CLB để chia sẽ niềm đam mê cũng như kinh nghiệm với các anh em thành viên. cám ơn bạn đã chia sẻ hình ảnh chú Rot cưng của mình , nhìn chú ta rất hùng dũng và đầy cá tính bạn nhỉ .

becrot

Member
Cám ơn anh Sonnguyen. Hy vọng sẽ sớm được chiêmngưỡng những thành quả từ Serbia của anh. Anh ơi, em muốn có một chiếc DVD về Rott 2006 có được không? Chờ hồi âm của anh.

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
Cám ơn anh Sonnguyen. Hy vọng sẽ sớm được chiêmngưỡng những thành quả từ Serbia của anh. Anh ơi, em muốn có một chiếc DVD về Rott 2006 có được không? Chờ hồi âm của anh.
chào becrot ! em đang ở HN thì liên lạc với anh hungtrungyen để nhận đĩa DVD ADRK 2006 . sắp tới anh sẽ gửi ra cho anh hungtrungyen đĩa ADRK 2007 vậy có gì em liên lạc với anh hùng nhé . cám ơn

lovepetpet

đây là con rot đưc 18 tháng của em

kính mời các bác xem và nhận xét về nó dùm em

KimCuong

Active Member

Chào mừng Tuấn đến với VIETNAM ROTTWEILER của Vietpet!

Dạo này thằng ku Bop cũng có dáng dấp ghê rồi đấy. Hôm nào anh em ta lại gặp nhau nhé.