• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Nơi giới thiệu Rott của các thành viên trong CLB

bác ơi! bác chụp hình như vậy thì bọn em khó đánh giá qúa.em nó là đực hay cái vậy bác.em nhìn mặt nó đoán là cái,hì.em nó nuôi lâu chưa bác ơi.nhìn tấm hình thứ 2 trông em nó cũng bóng mượt lắm

Chà chà 5 tháng Rott cái mà đc 23kg là OK roài.Em này là Rott lùn hay sao vậy bác ơi ? Tại vì em thấy nó cứ lùn lùn thế nào ấy. Bác nên chụp nó ở tư thế dễ quan sát hơn.Chứ tư thế này chỉ các cao thủ mới đánh giá đc thôi,thường thường bậc chung khó nhận xét chính xác lắm ! Chờ hình mới của bác nhé :)) :)) :))

cac ban dang gia the nao chu rot cua minh

Hình bác chụp hơi khó để nhận xét, theo cá nhân em thì con Rott này có độ tuổi khoảng 20 đến 26 tháng, và của một thành viên ở HN thì phải, mà em không nhớ tên. Nhận xét của em có gì không phải mong bác bỏ quá cho em nhé.

Hoangminh

Member
Hình bác chụp hơi khó để nhận xét, theo cá nhân em thì con Rott này có độ tuổi khoảng 20 đến 26 tháng, và của một thành viên ở HN thì phải, mà em không nhớ tên. Nhận xét của em có gì không phải mong bác bỏ quá cho em nhé.
Con này nhìn hình so với gạch lát nền thì nó còn nhỏ mà anh hùng TY. nếu gạch lát là 50cm thì em này chỉ dài độ 70cm thôi chứ mấy còn nếu gạch lát là 40cm thì nó còn nhỏ hơn. Theo em còn này chắc là không đến tầm 20-26 tháng đâu anh ah.

chú hungtrungyen nói đúng đấy em này cháu mua của một người quen ở hp được mua về từ HN VỚI GIÁ 9TRIEU em nó nặng 42 cân cháu nghe chủ cũ của nó nói là mua của ngọc HN MANG VỀ hp được 2.5 tháng thì bán lại cho cháu cũng với giá 9trieu

em post ảnh con rot nhà bạn em lên mấy anh xem nhận xét giúp em nha

chó nhà bạn em 4tháng được 20kg rùi mấy anh ạ

vutran

Member
chào nguyentuan_25hp mình cũng ở hp. mình có 1 rott cái mới sinh được 7 rott con mình rất vui khi được giao lưu với bạn. bạn có thể cho mình sđt đc không ? sđt của mình là 0983030378.

thanhpite

Member
con cho nha mình mua ở trung quốc vùng gần liên xô mua cũng dắt mà về việt nam khí hậu không hợp ốm gần di mình chưa hiện giờ khoẻ mạnh khoảng 30kg rồi cảm ơn bác bạn có kinh ngiêm giúp mình

vutran

Member
mình cũng ở hải phòng nhưng không biết off ở đâu. khi nào đi off mình sẽ cho cả đàn rott đi luôn.

thanhpite

Member
bạn ơi con chó này mình mua ở trung quốc vùng ráp liên xô mua cũng dắt mà có người noi không phải rốt mình mới tập nuôi chó dâu có biết mong các bạn xem hô; mình nuôi dến nay mua dươc 3tháng dat 30kg

nhà chú ỏ đâu hôm nào rảnh cháu có thế dao lưu đc ko cháu cũng nuôi rott cái mới phối hôm 12_8_2008

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
Mới các bác cho ý kiến Totti nhà e

e nó gần 4 tháng - đực . ^^ em thì mới nuôi - nhờ các bác cho ý kiến