• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marco: Chú English Bulldog Giống Tương Lai

trung2t3c

Active Member
Bác Sơn nhanh tay thiệt, sáng nay e và Nghĩa có ghé nhà a Doanh chơi nhìn thấy bé bull cái bác chọn quả thật là ...... vì sao bác chọn :D :D :D.
nổi trội ở em cái này là phần màu rất đồng nhất, ko bị lem, các khoang màu đối xứng 2 bên tạo nên sự cân đối khi nhìn vào con chó ..... đẹp :D

doanhcauson

Vietpet sponsor
Bác Sơn nhanh tay thiệt, sáng nay e và Nghĩa có ghé nhà a Doanh chơi nhìn thấy bé bull cái bác chọn quả thật là ...... vì sao bác chọn :D :D :D.
nổi trội ở em cái này là phần màu rất đồng nhất, ko bị lem, các khoang màu đối xứng 2 bên tạo nên sự cân đối khi nhìn vào con chó ..... đẹp :D
Em Hugo này là em đực chứ không phải em cái đâu Trung, Trung cứ lo nhìn bầu sữa của Beewee mà bị sốc nên quên hết mọi thứ:D:D:D

@anh Sơn: em cũng định nói anh đặt tên thằng ku đực này là Hugo đó, vì lúc ae mình qua Thái xem dogshow có thấy con Hugo của trại Winsanbulldog quá ấn tượng anh ha :-bd,cũng nguyên đầu màu trắng, body thì màu vàng .

ai-armani

Member
Anh Sơn ơi...chụp bằng 40D đi anh Sơn.....chứ mấy tấm anh chụp hình như hổng phải 40D..........nhìn hổng đẹp

Tấm này em nó nhìn đầu gấu quá.........vừa ngầu vừa dễ thương,kháu khỉnh quá anh sơn ơi....:-bd

King of bulls

Vietpet sponsor
Các bé mau lớn anh nhỉ? Nhìn cún con thích thiệt đấy. Doanh trại anh giờ chắc dân số đông lắm đây.
Chúc mừng anh có thêm thành viên mới. Hugo nếp to, màu hài hoà,đầu to, thân hình cân đối.

Thân chào,

sunbeam

Anh có nhận cho phối giống không anh. Chó nhà em cũng đang là chó con, bé gái. Chờ hai đứa nó lớn lên mình cho nó gặp nhau được không anh ;;) Nhìn thích quá!

baaaadboy

Member
nãy có con goi chú 1 lần nữa vè bé gái đó,hẹn chú cưới tuần qua ngắm em nó,chỉ sợ khong cầm lòng được muốn ẳm 2 con về nhà luôn thôi ^^
thật hanh phúc khi được vất vả cày thêm để gom $ rồi ^^,mong trót lọt em xuôi cuối tuần con wa ẵm luôn,nhà con ai cũng nôn hết ^^

baaaadboy

Member
em vừa mới bước chân vô vietpet ,được sự giúp đỏ của anh son ly-giang và anh doanh cầu sơn ,đã rước được 1 bé về ,mong một ngày gần đây được ẵm bé ra gặp mặt anh em để học hỏi thêm nữa ^^

baaaadboy

Member
cuối cùng đam mê cũng thàh hiện thực ,happy lắm,mê em từ hồi lớp 10 thấy giốgn bull énglih lần đâừ ,mà tới giờ 22 tưối mới sắm được 1 em,thật hạnh phúc, về ốm nó ngủ luôn
vừa về nhà

nằm mệt thở phè phè,đi về nàh mới xa quá,từ hàgn xanh về tít chợ lớn mừ

đang gấp làm chuồng cho em bé,tạm thời là thế,xong cái chuồng em sẽ lợp hiên nhà và thả em ra đó chơi luôn ,cái chuồng để tối chun vô ngủ cho ấm thôi .