• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marco: Chú English Bulldog Giống Tương Lai

Ngo.Huy

Member
Woa,Có 1 mình ku cậu Marco này thôi mà chiếm hết 10 cái cúp.Chắc ku cậu này giành hết cúp của mấy đứa còn lại bên Thái quá .hy vọng những bầy con của Marco sau này có thể qua đó giành cúp tiếp đem về VietNam mình ha :D

Hong Minh

Member
Nhìn em marco cua bác đẹp thật đấy, em ở Hà nội cũng được nhìn vài con Bull nhưng toàn xấu mù thôi. Con này chắc Bác nhập bên nước ngoài về phải không ạ ?

ai-armani

Member
Marco ko cần fải khen nữa...nhưng em vẫn thấy 1 điểm đẹp nữa...2 cái má của nó xệ đẳng cấp ghê...nhìn em muốn cắn 1 cái wá...chẹp chẹp.....

Marco ko cần fải khen nữa...nhưng em vẫn thấy 1 điểm đẹp nữa...2 cái má của nó xệ đẳng cấp ghê...nhìn em muốn cắn 1 cái wá...chẹp chẹp.....
anh sơn thằng ái được cái giỏi cái miệng nói hay lắm...=))

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Sản phẩm đầu tay của Ch.Marco:
(hình chụp 45 ngày tuổi, đang dần định hình)

em nói thật,đẹp và PRO quá anh sơn àh..không muốn cũng phãi thốt lên...tay nghề anh ngày càng sắc bén...:-bd

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
em nói thật,đẹp và PRO quá anh sơn àh..không muốn cũng phãi thốt lên...tay nghề anh ngày càng sắc bén...:-bd
thanks em, Anh cũng rất vui vì bao nhiêu công sức bỏ ra đã đạt được thành quả. Rất tiếc là bầy này bị nhiều sự cố không may nên đã rơi rụng hết vài bé. Mà trong đó có một male mà anh rất ưng ý, nó sẽ là một chú chó rất triển vọng tại các cuộc thi :(hình chụp lúc mới đẻ)

Chú này mà còn, Anh nghĩ Nam sẽ còn trầm trồ nữa.

Thân,

bulldog_kute

Cháu xin tặng cho chú Sơn danh hiệu "chuyên gia Bulldog số 1 VN" :d
Cháu rất thích và cũng rất đam mê chó đặc biệt là bulldog,hi vọng sắp tới sẽ được có cơ hội mang 1 bé bulldog của chú về nhà.Hôm trước cháu có đến mà chưa được chiêm ngưỡng tác phẩm của chú,mấy hôm sau thi bận qua ko sang chú được,chắc mấy bé con Marco có chủ mới hết rồi ha chú?. chú Chúc chú sức khoẻ dồi dào và thành công hơn nữa trong đam mê của mình
Thân !

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập nhật một số hình ảnh chó con:

1. Alice: (cái, giữ làm giống)

ui , bọn bull này chuẩn quá, màu lông này hơi bị độc, chúc mừng bạn nhé, à khi nào bạn ra Hn qua mình giao lưu nhé

duclinh87

Member
đàn này tuy ít nhưng chất lượng quá anh ạ.e rất thích bộ lông của con đực.có vẻ như sản phẩm của marco còn chất lượng hơn của Ba ron chúc mừng anh

Ngo.Huy

Member
Sản phẩm đầu tay của Marco thật tuyệt,không thể chê vào đâu được nữa rồi anh Sơn ơi:)Nhìn thèm mún làm một bầy ghê:)