• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Marco: Chú English Bulldog Giống Tương Lai

lonelybull

trới marco dáng quá chuẩn và quá đẹp, còn được cả giải vàng nữa chứ, nhìn đáng yêu quá đi

1stLady

Member
Bác làm ơn lưu ý hộ em cái từ trong ngoặc nhé. Thân
Sau này có con học chữ 1 ngày bắt nó vào đây post 10 bài - đến khi nào bác HungTrungyen không bắt được lỗi chính tả nữa mới thôi - hihi.
Thx bác - em sẽ rút kinh nghiệm.:D

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cập nhật: Marco tại BANGKOK DOG SHOW 2008

Cuối tuần rồi, Macro tham dự cuộc thi BANGKOK DOG SHOW 2008 và đã đoạt được 2 giải lớn:

BEST PUPPY IN GROUP:

RESERVE BEST PUPPY IN SHOW

Vậy là ngày về Việt Nam của Marco cũng gần kề, Marco chỉ cần đoạt thêm 1 giải CC nữa là đạt được danh hiệu Champion.

Thân,

Kelvin Vu

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
em Mảco này nhìn bảnh thật :) trong tương lai sẽ đẹp lắm đây ^^ :)

CENTIMET

Member
Với danh hiệu Vô Địch Thái Lan , Marco sẻ cải thiện đáng kể lượng chó giống ở Vn...Vn gia nhập WTO, chó Bull dog tại VN cũng gia nhập đẳng cấp thế giới ..
Mong rằng Marco cố gắng hoàn thành sứ mệnh..

Centimet.

CENTIMET

Member
không biết gần đây Marco thế nào rồi anh , cho ít thông tin về em nó đi anh...Sốt ruột, sốt ruột...

Thân ái!

1stLady

Member
@Nam: thấy Marco đẹp trai là tươm tướp hà.
Chắc em nó sắp về rồi - không thấy a lygiang sửa sang chuồng trại để rước em nó về hay sao.
Anh lygiang nên bán vé vào cửa tham quan đi - ưu tiên miễn phí cho người ở xa như em và Cen. Thấy thằng Nam nó gần nhà anh cứ rập rình hoài ghen tỵ quá - haha.

hichic em củng ở xa ! nên vào cửa uư đãi đặt biệt nha chú Sơn:)) tặng lon coca giải khác đường xa lặng lội nha:))

quyennt

anh Sơn ơi, chừng nào em nó về anh cho em 1 vé nhé...nhìn em MARCO đẹp quá à.
Chúc MARCO mạnh khoẻ và thành công nhé.

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Cảm ơn tất cả Anh, chị đã quan tâm về Marco. Marco đã hoàn thành danh hiệu Champion trong tháng 8 vừa rồi, chắc cuối tháng này tôi sẽ qua Thái mang Marco và Pizza về. Hy vọng mọi việc sẽ thuận lợi.

Thân,

2 em nhìn vãi quá anh sơn!!!
em PIZZA cái mặt "nát bấy" luôn kìa đã quá....chúc mừng anh!

ly-giang

Chuyên gia Bulldog
Xin chào,
Cuối cùng mọi mong ước đã thành sự thật, MARCO đã đạt được danh hiệu Champion. Sáng 27/09 tôi và 1 Anh bạn lên đường sang Thái để kịp tham dự Dogshow, chụp hình cùng MARCO lưu niệm khi đạt được danh hiệu champion. Gần 9 tháng mới gặp lại Marco, tôi thật sự hạnh phúc vì nhìn bên ngoài Marco thật sự ấn tượng ở lứa tuổi 12 tháng, (thật khác biệt những gì thấy trong hình trước khi qua Thái). Và ngày 1/10, Marco và Pizza đã cùng tôi về Việt Nam một cách thuận lợi. Marco chưa thích nghi lắm với điều kiện ở Việt nam vì ở Thái toàn ở trong phòng máy lạnh, còn Pizza vì còn nhỏ (3 tháng) nên nhanh chóng hoà nhập hơn. Hy vọng sẽ tthích nghi môi trường mới sau 1-2 tháng.

Thân,

ai-armani

Member
Tướng Marco nhìn gọn gàng quá anh ah ,chắc tương lai pro lắm đây ,chúc mừng anh Sơn nhe
Thân chào

doanhcauson

Vietpet sponsor
Chúc mừng anh Sơn đã có một chú chó quá đẹp, mình xin nhấn mạnh 2 từ là quá đẹp tại VN hiện nay . Vì khi nhìn thấy Marco bên ngoài thì trong hình không là gì cả, bên ngoài Marco trông rất đẹp , đầu và mõm rất cân xứng với thân hình..vv...vv, và.... quá ấn tượng với mình.Mình không biết nói gì hơn là Marco quá tuyệt vời. Thân .Doanh

sonnguyen

Chuyên gia rottweiler
he he .... dạo này anh sơn đầu độc em út nhiều quá nhé . có bao nhiêu hành xịn anh show ra thế này thì làm sao cu Cent chịu nổi ... phải nói là ngay chính em cũng không phải là người mê Bulldog mà em còn mê nữa là các fan Bulldog, đợt này anh sơn phải rửa đậm rồi hi....hi....