• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
Hôm qua có một bạn mèo xinh ơi là xinh đến gửi trẻ ở nhà chị Linh. Bạn ấy mê Cốm lắm ấy ạ! Lần đầu gặp bạn ấy nhìn thấy Cốm sợ quá nên chân tay run rẩy, thở dốc, nằm bẹp dí. Như kiểu bị sét đánh ấy ạ! Lần này bạn ấy quen hơn, nên cũng....bản lĩnh hơn! Bạn ấy cứ thấy Cốm ở đâu là ngó nghiêng, nhòm nhòm. Rồi đến khi bạn Cốm đi vệ sinh bạn ấy cũng chạy theo....ngắm! haha....chết cười với bạn ấy ạ!
Bạn ấy cũng tên là Suki giống Suki nhà Linh, nhưng dạo này toàn gọi Suki nhà Linh là Su kẹo nên cũng đỡ nhầm!
Đây là chân dung của bạn ấy ạ!
Mọi người nhìn mắt bạn ấy ngây thơ hem?

Buồn ngủ quá............:p

Ngồi làm quen với bạn Bơ

Nhìn Bơ cào móng :x

Đây là series hình bạn Suki ngắm Cốm! hehe.........
Cốm nó ngồi ở tầng trên, anh chàng này ngồi tầng dưới nhìn lên.....chớp chớp ;;);;);;);;);;);;)

Cốm thấy bạn này bazơ quá nên chạy! chạy lên ghế ngồi thì bạn Suki cũng chạy theo......hihi...lại còn núp dưới gầm bàn nhìn nàng chứ ;))

Chăm chú ngắm............

Bạn Suki bạn ấy có trái tim ở người xinh lắm ạ!

thanhcarter

Member
hehe, vp k sửa đc bài mà anh! mà cái ảnh đấy anh vẫn còn đẹp chán =))
Còn mấy cái ảnh của Tabi em ém hàng rồi tung ra cho nó hót :))
Nhớ trích dẫn là a chụp đó nhé......................................................kaka

milkygirl6390

Active Member
cậu ak. nhà cậu có bán mèo ko. tớ thực sự rất thích mấy kon miu nhà cậu.
nhà này chỉ có bán người lấy tiền nuôi mèo thôi bạn ạ, chắc là em nó không bán mèo đâu :)) bạn chịu khó dạo mấy vòng ở box rao vặt xem sao :D

zZĩnz

Member
CHẸP Con gái người ta xinh ng ta mới dám sâu Con gái mình hức hức Vừa nghịch + vừa xấu+ vừa tham ăn. Xâu lên thể nào cũng bị ném đá. Hanabi à Mẹ Sorry huhuuhuu:-??:-??:-??

zZĩnz

Member
Hôm qua có một bạn mèo xinh ơi là xinh đến gửi trẻ ở nhà chị Linh. Bạn ấy mê Cốm lắm ấy ạ! Lần đầu gặp bạn ấy nhìn thấy Cốm sợ quá nên chân tay run rẩy, thở dốc, nằm bẹp dí. Như kiểu bị sét đánh ấy ạ! Lần này bạn ấy quen hơn, nên cũng....bản lĩnh hơn! Bạn ấy cứ thấy Cốm ở đâu là ngó nghiêng, nhòm nhòm. Rồi đến khi bạn Cốm đi vệ sinh bạn ấy cũng chạy theo....ngắm! haha....chết cười với bạn ấy ạ!
Bạn ấy cũng tên là Suki giống Suki nhà Linh, nhưng dạo này toàn gọi Suki nhà Linh là Su kẹo nên cũng đỡ nhầm!
Đây là chân dung của bạn ấy ạ!
Mọi người nhìn mắt bạn ấy ngây thơ hem?

Buồn ngủ quá............:p

Ngồi làm quen với bạn Bơ

Nhìn Bơ cào móng :x

Đây là series hình bạn Suki ngắm Cốm! hehe.........
Cốm nó ngồi ở tầng trên, anh chàng này ngồi tầng dưới nhìn lên.....chớp chớp ;;);;);;);;);;);;)

Cốm thấy bạn này bazơ quá nên chạy! chạy lên ghế ngồi thì bạn Suki cũng chạy theo......hihi...lại còn núp dưới gầm bàn nhìn nàng chứ ;))

Chăm chú ngắm............

Bạn Suki bạn ấy có trái tim ở người xinh lắm ạ!

hồi đầu chê ko gọi su kẹo giờ thì lại gọi su kẹo đúng là là..... BA PHẢI chẹp chẹp Ờ mà mình có gọi Hanabi mấy đâu, toàn gọi hana Bỉ Thế mà nó cũng hiểu há há con gái mẹ thông minh nhất quả đất

Linhmu_93

Active Member
Nè Linh, đây là con Harper Bơ vơ hồi nhỏ nhé :)
Cái con Bơ này trông nó khổ khổ từ bé ấy. Nhìn lúc nào cũng như mất sổ ăn canin đến nơi! cơ mà đi đâu cháu Bơ cũng đc yêu quý và phong làm hoa hậu ạ! vì cháu rất thân thiện và.....bơ...như tên cháu!

Linhmu_93

Active Member
hồi đầu chê ko gọi su kẹo giờ thì lại gọi su kẹo đúng là là..... BA PHẢI chẹp chẹp Ờ mà mình có gọi Hanabi mấy đâu, toàn gọi hana Bỉ Thế mà nó cũng hiểu há há con gái mẹ thông minh nhất quả đất
này cô Zĩn ơi! gọi Su kẹo là tại cô đấy! tự nhiên gọi con nhà ngta như thế, đâm ra nó cứ bé như cái kẹo nên đành phải gọi thế!

phenmaleat

Active Member
Đúng thế,cốm có cái mũi đen xì xì hình tam giác ở ngay mũi co mà,hung công nhân màu lông khá giống cốm.thế hôm nọ có đi off không ban

Linhmu_93

Active Member
:D
Đúng thế,cốm có cái mũi đen xì xì hình tam giác ở ngay mũi co mà,hung công nhân màu lông khá giống cốm.thế hôm nọ có đi off không ban
có c ạ, c vào topic off để xem ảnh nha!

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 50 characters.

Linhmu_93

Active Member
đúng rùi đấy Bơ hoa hậu dễ xương ai cũng bế đc iu lắm :x:x:x:x:x
hihi, cám ơn cô meomeocool đã khen cháu ạ! cô làm chị cháu sướng hộ phổng hết cả mũi lên đây này! Dạo này cháu cũng bắt đầu léo toét rồi ạ! Ra ngoài thì cháu tỏ vẻ ngoan hiền nhưng về nhà cháu oánh cả em Tabi và em Su kẹo đấy ạ!

Linhmu_93

Active Member
Chị Linh xin giới thiệu với cả nhà bộ ảnh chân dung của 4 đứa nghịch ngợm tham ăn nhà cháu ạ!
Chị cả Cốm ngầu chưa nè ........

nhìn nghiêng này
Các bà, các cô, các bác, các chú và các anh chị có thấy râu ria cháu xinh k ạ ?

Gemma

Active Member
Chị Linh xin giới thiệu với cả nhà bộ ảnh chân dung của 4 đứa nghịch ngợm tham ăn nhà cháu ạ!
Ôi, thích nhất tấm này của Suri Cốm, trông rõ cái hình tam giác đen chấn ngang giữa mặt, hay quá thể! :-*:-*:-* Cốm hoa hậu vào Sài Gòn chơi với hai em tam thể nhà mẹ Gem ít hôm rồi về con nhé! :x:x:x

thanhcarter

Member

nhìn nghiêng này
Các bà, các cô, các bác, các chú và các anh chị có thấy râu ria cháu xinh k ạ ?
Bộ hình này ai chụp e nhể...................................................