• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Gia đình nhỏ của Linhmu <3

Linhmu_93

Active Member
Cả nhà nhìn hộ em xem con Cốm có phải mông nó cực kì to không ???? e thì mập ơi là mập mà ngồi cho nó ăn thấy m chỉ hơi mập thôi =)) ( tự sướng tí)
P/s: sr Cốm vì dìm hàng em nhé!

Linhmu_93

Active Member
Cuối cùng Linh xin giới thiệu với cả nhà hotgirl hot nhất nhà là bạn Bơ. Giới thiệu bạn ý cuối cũng không thì mọi người chỉ chú ý đến Bơ mà quên các ty khác của Linh mất!
Bơ sn 13/6/2011, thực ra trước đây Bơ ở nhà chị Bông ngố dưới HP nhưng đã được Linh đón lên HN chăm sóc và làm bạn với em Tabi, Suki, cả chị Cốm cũng thế.
Bơ có bộ lông màu hồng phấn cực kì đẹp. Cháu không những đẹp mà còn rất ngoan và thân thiện. Thấy người lạ đến chơi là cháu với chị Cốm kiểu gì cũng phải uống nước trong cốc của ngta mới chiu =)) sau đó cháu nhảy vào lòng ngta ngồi cứ như....thân lắm ấy. Cháu chưa từng khè, đánh một bạn mèo mới nào đến nhà chơi mà chỉ ra hít hít, ngửi ngửi làm quen. Vì tính cách cũng như vẻ đẹp của cháu mà vài lần chấu suýt bị một số anh, chị....bắt cóc! hihi
Hai hotgirl chụp ảnh với nhau ( trong ảnh là chị Hà vđv thể dục nghệ thuật và em Bơ)

Bơ được Cún chị ( ng sắp đón Cốm bế )

Xung quanh lu mờ vì vẻ đẹp của em :x :x yêu lắm

Nhìn mặt cháu lúc nằm trong vòng tay zai kìa =)) như là....phê ý

Linhmu_93

Active Member
Nhìn kĩ ảnh mới thấy, trong ảnh trông như màu Bơ ý, chả giống hồng gì cả, bên ngoài nhìn hồng cực luôn ý ạ.

Linhmu_93

Active Member
Ngoài những lúc ngoan ra thì thỉnh thoảng cũng có lúc Bơ thế này ạ. Đứng lên gặm laptop rồi nặng quá làm cái laptop đổ ngược cả ra =))

Linhmu_93

Active Member
Cốm và Bơ trên chiếc nhà cây màu tên chị Cốm :X

Ngủ ngoan em nhé

Ôi mỏi tay quá, tranh thủ mạng k mất e up hết hình lên luôn không lại cúp ngay giờ =))

Linhmu_93

Active Member
Tặng cả nhà 2 cái ảnh này. Một cái cực kì nghệ thuật và duyên dáng

...................còn cái này mọi người tự cảm nhận.............

Gemma

Active Member
Hú hú, chị Linh quên rửa mặt cho em rồi, để cái mặt em với cái mắt toét nhèm thế kia làm em giảm xinh đi rồi :(:))):x

Linhmu_93

Active Member
Hú hú, chị Linh quên rửa mặt cho em rồi, để cái mặt em với cái mắt toét nhèm thế kia làm em giảm xinh đi rồi :(:))):x
ôi giời ơi, cái con Bơ này nó có mẹ Bẹt là 34 nên hay bị chảy nước mắt vàng lắm ạ! lau hoài k hết má Gemma ạ. Lúc chụp ảnh là lúc con bé đang ngủ bị đánh thức nên phải tác nghiệp nhanh k cháu lại ....ngủ tiếp!

Gemma

Active Member
ôi giời ơi, cái con Bơ này nó có mẹ Bẹt là 34 nên hay bị chảy nước mắt vàng lắm ạ! lau hoài k hết má Gemma ạ. Lúc chụp ảnh là lúc con bé đang ngủ bị đánh thức nên phải tác nghiệp nhanh k cháu lại ....ngủ tiếp!
A, thế Bơ con của mẹ Bẹt ở nhà mẹ Hoa à? :-*:-*:-*

linhlady

Member
em Sữa nhìn giống chị Bơ quá cơ :x .
Chắc do e chụp ảnh ở chế độ Low Light / Ban đêm j đó nên màu lông con Bơ nó mới thành màu kia. giống Kit nhà chị có mấy cái ảnh vàng khè,vàng hơn cả chiếu trúc:))

Linhmu_93

Active Member
em Sữa nhìn giống chị Bơ quá cơ :x .
Chắc do e chụp ảnh ở chế độ Low Light / Ban đêm j đó nên màu lông con Bơ nó mới thành màu kia. giống Kit nhà chị có mấy cái ảnh vàng khè,vàng hơn cả chiếu trúc:))
hihi, Sữa nhà chị đúng là màu Sữa chị ạ. Nhìn ngoài đời con Bơ nó hồng lắm cơ. Không biết lớn lên mặt Sữa có tịt như chị Bơ không nhi? nhìn con Bơ nó tịt giống bà già, buồn cười lắm cơ!
Mà hôm nào rảnh thì chị em mình cho cả lũ ra công viên chơi, cho chị em cno gặp nhau nhé!

Gemma

Active Member
Bơ là con mẹ Bẹt, lứa trước của Bop và Bẹt đấy ạ. Còn con Cốm là con của Phe với Bop ạ
Thế cô Linh đón được cả hai chị em Ba Tư nhỉ, thích quá cơ! :-*:x

Linhmu_93

Active Member
Thế cô Linh đón được cả hai chị em Ba Tư nhỉ, thích quá cơ! :-*:x
hihi, cám ơn má Gemma nhé! thực ra Cốm với Bơ là Ba Tư lai ALD ạ. Nhưng như thế càng đẹp vì các cháu được hưởng cái mặt hơi gãy, lớp lông dày của mẹ và bộ lông óng ánh của bố BOP.
Linhmu định cho e Cốm đi để e ấy sướng hơn ở nhà Linh, nhưng vừa nãy mẹ Linh gọi điện từ dưới HP lên bảo con ơi con giữ lại Cốm đi. Mấy hôm nữa mẹ lên chăm hộ con lúc con thi....her her..............

Gemma

Active Member
hihi, cám ơn má Gemma nhé! thực ra Cốm với Bơ là Ba Tư lai ALD ạ. Nhưng như thế càng đẹp vì các cháu được hưởng cái mặt hơi gãy, lớp lông dày của mẹ và bộ lông óng ánh của bố BOP.
Linhmu định cho e Cốm đi để e ấy sướng hơn ở nhà Linh, nhưng vừa nãy mẹ Linh gọi điện từ dưới HP lên bảo con ơi con giữ lại Cốm đi. Mấy hôm nữa mẹ lên chăm hộ con lúc con thi....her her..............
Thế thì giống chị em Bánh Mì, cũng là Anh lông dài lai Ba Tư. Chị đang chờ xem có phải các con của Cam thừa hưởng gien Ba Tư nhiều hơn bố mẹ hay không. Các cháu còn bé tí mà lông đã dài rồi :">:D

Có mẹ lên trông hộ thì thích quá rồi còn gì! Em đừng cho Cốm đi nhà khác, mèo tam thể khôn lắm đấy, và ít có em có màu lông đẹp nữa :-*:x

meomeocool

Member
Mấy bé nhà bạn bé nào cũng xinh long lanh lun iu thế bạn đừng cho bé nào nhé mấy đứa đang sống với nhau thế tách ra tội lắm chịu cực 1 chút nhưng vui mà đúng k? mà mẹ bạn lên chăm hộ thế thì tốt rồi ;)

thanhcarter

Member
e o up mấy ảnh Tabi ở trên tủ lạnh ah`?;))..............mà bỏ ngay cái ảnh dìm hàng a đi nhá..kaka

Linhmu_93

Active Member
e o up mấy ảnh Tabi ở trên tủ lạnh ah`?;))..............mà bỏ ngay cái ảnh dìm hàng a đi nhá..kaka
hehe, vp k sửa đc bài mà anh! mà cái ảnh đấy anh vẫn còn đẹp chán =))
Còn mấy cái ảnh của Tabi em ém hàng rồi tung ra cho nó hót :))