• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Bent mới về nhà đc 3 tuần ^^

yeuketoan89

Active Member
hình như họ ko up hết hay sao ý, hôm ý Tôm bon chen chụp được nhiều phết mà lên đây có mỗi 1 cái :((

Mrbon

Member
hình như họ ko up hết hay sao ý, hôm ý Tôm bon chen chụp được nhiều phết mà lên đây có mỗi 1 cái :((
Ko up hết r H ơi.. bent chả đc cái nào cả. Mà hôm đấy 3 máy ảnh chụp Bent nhìu dã man. Hixxxx

yeuketoan89

Active Member
uh, hm ý Tôm bon chen chụp nhiều lắm cơ, lên đây đc mỗi 1 cái.haizzzz làm mình mong mãi :(

Mrbon

Member
lần sau chắc tự mang máy ảnh đi chụp cho đc nhiều vì nhìu cún qá nên admin ko thể chụp và up lên hết đc cậu ah... chờ bent nhà mình khỏe đã .. lo qá mấy hnay . haizzz

Mrbon

Member
up hình mới của bent

up ảnh mới khỏi ốm của Bent ^^:p

[/url]
[/url] [/IMG][/IMG]

yeuketoan89

Active Member
con Bông nhà t dạo này trộm vía lớn nhanh thấy rõ, vết thâm ở mắt cũng đang giảm, chỉ tội lông vẫn hơi ngà ngà :D
hôm nào đẹp trời cho giao lưu với Bent nhé

Mrbon

Member
con Bông nhà t dạo này trộm vía lớn nhanh thấy rõ, vết thâm ở mắt cũng đang giảm, chỉ tội lông vẫn hơi ngà ngà :D
hôm nào đẹp trời cho giao lưu với Bent nhé
Thế hả H? Bent sau đợt ốm vừa rồi cũng đã ăn uống lại đc rồi,, ngịch ngợm hơn rồi. Nhưng vẫn chưa dám cho ăn uông thập cẩm nhìu ^^.... chủ nhật tuần này có cho Bông off ko vậy??? ^^

Mrbon

Member
haha luffy o ngo 6doi nhan day
Ngõ 6 đội nhân hay là Chung Cư số 6 Đội nhân hả bạn? Nhà cô mình ở bên Số 6 Phố Đội Nhân nên mình suốt ngày cho Bent sang đấy chơi đấy.. hahaaa....

Mrbon

Member
rabbit fasion là shop bán hàng quần áo à
Chuẩn H ơi... nhà mình ở đấy luôn đó.. mới chuyển về đây đc gần 2 năm ^^
Hay cho bent sang bên liễu giai đi dạo nên bảo H là nhà ở liễu giai cho dễ hiểu :))

Ngõ 6 đội nhân hay là Chung Cư số 6 Đội nhân hả bạn? Nhà cô mình ở bên Số 6 Phố Đội Nhân nên mình suốt ngày cho Bent sang đấy chơi đấy.. hahaaa....
nhà riêng bạn à,số nhà 32 ngõ 6 phố đội nhân nhé :)) hôm nào rảnh nhỉ,mình qua shop cho tiện

Mrbon

Member
nhà riêng bạn à,số nhà 32 ngõ 6 phố đội nhân nhé :)) hôm nào rảnh nhỉ,mình qua shop cho tiện
Mai chủ nhật đi... cho qa shop mình hoặc qa chung cư số 6 Đội nhân rộng mà sạch lắm... oki ;) bạn tên j nhỉ.. Mình là Linh;;)

Mai chủ nhật đi... cho qa shop mình hoặc qa chung cư số 6 Đội nhân rộng mà sạch lắm... oki ;) bạn tên j nhỉ.. Mình là Linh;;)
Mình tên Thắng,tẹo nữa luôn đi cần gì đến ngày mai:)):)):))