• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Em Bent mới về nhà đc 3 tuần ^^

Mrbon

Member
hjx, nhìn cún bị cắt trụi lông nhìn tội quá, gầy nhom nhem, cậu tự cắt đấy à
Nó thích đc như thế đấy b ah.. cắt xong hoạt bát nhanh nhẹn ngicgj và quậy phá hơn trước nhiều .. hihi mình nhờ ông anh cắt hộ b ah ;)

Mrbon

Member
để nguyên bản đẹp hơn b ơi. mình cũng thích samoyed nhưng mà chăm sóc cầu kỳ hơn, mà mình cũng k có thời gian nhiều. và đợt mình tìm k có ai bán :D
. chúc bé Bent hay ăn chóng nhớn ...hôm nào cho bé Susu nhà mình với bent làm quen nhé
3 tháng nữa bsi bảo lông lại mọc dài ra như cũ b ah.. lúc đấy mùa đông là vừa. mùa hè nongqas qá nên minh fai cắt cho e ý.. ai cũng biết lông nguyên bản của samoy là giá trị mà bạn. hnao cho Bent và susu giao lưu nhé. cả bông của Yeuketoan89 nữa. ^^

yeuketoan89

Active Member
Linh ơi cún nhà bạn lông có bị chỗ trắng chỗ thì trắng kiểu vàng vàng ko

Mrbon

Member
Linh ơi cún nhà bạn lông có bị chỗ trắng chỗ thì trắng kiểu vàng vàng ko
có bạn ah.. mình nghĩ đấy là do mình chưa tắm kỹ đc cho cún. chứ lúc mình bắt về thì lông nó trắng muốt b ah ;)

Mrbon

Member
Em Bent đã tiêm đủ 2 mũi .. Chuẩn bị đi off cùng các bạn đc r ^^ hehe

Mrbon

Member
hôm nào cho bạn Susu gặp bạn Bent với nhi :))
Oki b ơi. Susu của b đc bnhiu tháng rồi vậy. Nhà b ở đâu thế. Mấy hnay mưa gió nên chưa dám cho Bent ra đường sợ bẩn. Chiều qa cho đi dạo gần nhà rồi b ah ^^

yeuketoan89

Active Member
Bông thì chủ nhật tuần sau mới tiêm mũi 2, chắc hết tháng này mới cho đi chơi đc Linh ạ, nếu đi thì cậu hay cho nó đi chơi ở đâu thía :D

Mrbon

Member
Bông thì chủ nhật tuần sau mới tiêm mũi 2, chắc hết tháng này mới cho đi chơi đc Linh ạ, nếu đi thì cậu hay cho nó đi chơi ở đâu thía :D
Mình chưa cho Bent off ở Lê nin bjo. Mình toàn cho đi gần nhà thôi Huy ah. Cho cno giao lưu là chính vì sợ ít tiếp xúc nó lại tự kỷ mất. Hehe

Mrbon

Member
1 vài hình ảnh mới của Bent

Dạo này bận qá k có thời gian đưa Bent đi chơi nên mình xin up 1 vài hình ở nhà của Bent ^^
[/url] [/IMG]

yeuketoan89

Active Member
Bent đẹp quá, chả bù cho con Bông, mắt cứ ố ố bẩn bẩn, cả lông cũng thế.hjx mong là sau 1 time nữa sẽ trắng sáng trở lại :(

Mrbon

Member
cả chủ và cún đều dễ thương quá.Chúc em Bon hay ăn chóng nhớn nhé :">
Bạn ơi cám ơn bạn nhé.. nhưng mình là Bon.. còn cún của mình là Bent b ah... mình hay ăn và lớn lắm rồi...chỉ cần cún của mình thôi ..hahhaaa
Thanks b nhìu nhé ^^:D

doiamnhac

Member
Bạn ơi cám ơn bạn nhé.. nhưng mình là Bon.. còn cún của mình là Bent b ah... mình hay ăn và lớn lắm rồi...chỉ cần cún của mình thôi ..hahhaaa
Thanks b nhìu nhé ^^:D
ơ thế hóa ra nhầm lẫn ah.thấy ảnh của 1 bạn nữ khà khà :">

Mrbon

Member
ơ thế hóa ra nhầm lẫn ah.thấy ảnh của 1 bạn nữ khà khà :">
Bạn nữ đó là vợ mình đó.. hiii cám ơn bạn nhìu nhé. Hqa bọn có đi Off ko vậy.. Ko biết bjo thì có ảnh của buổi off hôm đó nhỉ ^^