• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

dexom555

Member
hẹn gặp các tình yêu sáng mai 9h nhé !.................
327/17 Nguyễn Đình chiệu, Cafe heaven....

thuan81

Active Member
hình off đâu hết rồi!up lên cho mình xem với các bạn ơi!mong quá nè:love struck:

beheoxinhxan

Active Member
Đề nghị post hình OFF. Tiếc là hôm qua đi đám cưới nên không tham dự được :D

meoxau

Member
Hôm qua đến giờ không vào được Vietpet. Từ ngày có gateway bị lỗi tùm lum, khi thì IP address, khi thì không tìm được trang Vietpet. Đến giờ mình vẫn chưa vào đường chính thức được, phải thông qua cache. Mình chỉ chụp vài tấm thôi, đang up lên photobucket, khi xong mình post lên nha.

meoxau

Member
Bạn mặc áo đen, con trai là Julliboy và becan

Mèo Kiki của bạn (sorry bạn áo vàng tên gì nhỉ?)

Becan và mèo Bông: Từ đầu buổi đến cuối, Bông chỉ nằm trong lòng becan, không chịu đi đâu hết

Xin lỗi các bạn, mình không nhớ hết tên các bạn và mèo. Đừng buồn bạn nha. Các bạn chú thích giùm mình nha...

becan1987

Member
í. sao mình không thấy gì hết vậy, gửi lại nha, mà mính thấy các cậu chụp nhiều hình lắm mà, úp cho mọi người xem di nào

meoxau

Member
Quang cảnh buổi off

Hai mẹ con yêu mèo nhưng không có mèo mang đi off (Mèo tên là Whisky của bạn mặc đầm chấm bi vàng ở hình trên, tóc dài đen)

Hai bé mèo

meoxau

Member
Becan không thấy hình hả? Sao máy mình thấy mà...Hay tại hình to quá?
Nào là còn mèo Bầu của chị Mai Khôi, mèo Xiêm... Các bạn ơi up lên đi. Có một bạn trai cầm máy ảnh chuyên chụp được nhiều lắm mà.

meoxau

Member
Bạn đang đứng là Dexom, chị ngồi thứ hai từ phải sang là Mai Khôi

KiKi quậy quá bị chủ cho vào lồng

becan1987

Member
đúng đấy, anh bạn có chú mèo xiêm nhỏ ơi, up hình cho mọi người xem đi
chị meoxau gởi cho em qua nick becan1987@yahoo.com nha, chắc máy em bị sao rồi ấy, khong nhìn thấy tấm nào hết.
tức quá đi

tiếc là do cái chân mình không cho phép nên hôm đó mình không đi được. sorry mọi người
ảnh chụp mèo rất dễ thương, còn người thì hơi bị nhòe :D. mà nghe nói bữa đó kiki nhà mình đầu gấu lắm ạ

julioboy

Member
hi

hi mọi người
Đây là lần đầu tiên julioboy đi off,cảm giác đầu tiên julio nhận được là mọi người rất vui vẻ và nhiệt tình ,cái thứ hai mà julio cảm nhận được là 1 sự ắm cúm như 1 đại gia đình vietpet,điều cuối cùng là có rất nhiều em mèo làm mình ngạc nhiên lắm........
Mình xin cảm ơn bạn dê xòm đã đứng ra tổ chúc 1 buổi off để mọi người được quen biết nhau và thật sự vui vẻ bê nhau..................:blusshing:
Cảm ơn mọi người đã cố gắng đến đông đủ và nhiệt tình ...........:love struck::love struck::love struck:
Cảm ơn quán ca2fe6 heaven đã tạo được một không gian vui vẻ và ấm cúm cho buổi off......:coffee:
Và cuối cùng là cảm ơn các em mèo dễ thương đã tham gia buổi off (và đã không có chuyện những chuyện ngoài ý muốn như dự kiến)
Sau đây julio xin đăng 1 vài tấm hình của bạn Trương đã chụp trong buổi off và những chuyện vui trong buổi off
$-)Dầu tiên là em Lu của Trâm và Trương...........Lu rất thích trèo trên lưng của chủ để được chở đi chơi

;;)tiếp theo là mimi của bạn dê xòm 555.....miumiu là mèo exotic lai với anh lông dài,nhìn em ấy gióng như mèo anh lông ngắn nhỉ mọi người

Dog Eye tiếp theo nữa là gấu nhà julioboy.........gấu thì lên off chưa chuẩn bị tinh thần nên rất nhát chỉ nằm yên 1 chỗ

:hypnotized:và đây là em wishky của bạn trà my............wishky có màu lông đẹp nhất buổi off là tâm diểm chú ý khi em ấy vừa đến buổi off

:day dreaming:còn đây 1 em mèo chỉ nằm trong lòng chủ xuốt đến khi về cũng chui vào áo khoác của chủ mà về đó là em bông của bé cần

:(2 em mèo có 2 cái tên rất dễ thương của nhà mèo xấu đó là Xấu_Xí
Xấu thì hung dữ lắm không cho ai dụng vào

nhìn mặt hung dữ chưa này

Xí thì nhút nhát cứ núp mãi

cả 2 em phải để chủ năn nỉ cả buổi mới chịu ra chụp hình và chung vui
>:D< đây là bụi của julio nà........em này rất được mọi người yếu quý

:angel:xù của pin mới thì trông rất tiểu thư tuy xù là boy nhưng rất trắng và sạch sẽ

:dancing: còn đây là duli của julio............duli cứ chạy lung tung trong buổi off

:sleepy:tiếp theo là em Đô của dê xòm........Đô đi off mà ngủ 1 cách tự nhiên(hiện chưa có hình em Đô đang ngủ-sẽ up sau nhé)

:cool:còn đây là Rubi nhà julio ..........Rubi rât tinh nghịch trong buổi off

:cow:và đây là bả mẹ đang mai thai nhà mai khôi........em ấy đang mang thai nên mặt hơi ngầu và cá tính thì mạnh mẽ lắm

hình như là còn thiếu hình em kiki của bạn phú sorry nha vì mình chưa nhận được
sẽ up hình tập thể mèo cho mọi người xem sau giờ bận rồi............hihi
mong là những lần sau sẽ có nhiều tiết mục hay hơn

pinmoi

Member
hình rất đẹp,lời cảm ơn thì rất hay và ý nghĩa. mình cũng cảm nhận được sự ấm áp trong buổi off. xin cảm ơn ban tổ chức nhiều.
ah! có nhiều bạn thấy topic này cứ tưởng là topic cũ,nên kiếm vòng vòng đó.

taohehehe

Member
... các bạn ơi up hình lên đi. có môt bạn trai cầm máy chuên nghiệp chụp được nhiều lắm mà.
Dạ , em có mặ ạh !

hehe, thank julioboy, mình bận bịu quá, giờ mới có thời gian up hình, nhưng đã có Chánh up phụ trước, hìhì, share hình cho Chánh trước đúng là ý hay, hìhì,

àh,đây là seri hình mèo thôi nha, còn hình mèo và chủ mèo nữa, sẽ úp trong time tới,

hình mèo của ai nếu muốn lấy file hình gốc thì pm cho mình nhé ! quocchuong2011@yahoo.com (chat or email đều ok)

@Julioboy : mình là Chương, Chánh nhé ! hì hì ...

cho mình ké lăng xê mèo lu nhà mình qua seri hình của nó mọi người ai chưa coi thì vô coi cho vui nhé !
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=55737&highlight=lulu
http://forum.vietpet.com/showthread.php?t=55795&highlight=lulu

thuan81

Active Member
mấy em mèo xinh quá!miền Nam mình mèo xinh thật đó!nhìn bé nào cũng xinh ngất ngây từ mèo ta đến mèo tây em nào cũng ú nu !tiếc quá buổi off đó mình không đi được !Mong rằng chúng ta hãy lập quỷ mèo và có những buổi off thường xuyên hơn!để lần sau mình còn được đi nữa!hihi

hathu08

Active Member
mình thích hình mấy em mèo xếp hàng trên dãy gối, nhìn ngoan ghê ấy :D mèo của hội yêu mèo SG nhìn ngoan nhỉ, off cũng ấm cúng ghê :D

julioboy

Member
Tuy là lần đầu đi off nhưng tất cả mọi người đều rất vui
Mình mìng rằng hội yêu mèo sài gòn sẽ có thêm nhiều thành viên(vì mình thấy nhân lực chưa đông tuy là có nhiều bạn có mèo nhưng không tham gia diễn đàn) và thêm 1 quỹ góp cho hội mèo để những lần sau tụi mình sẽ có thêm nhiều tiết mục hay hơn bổ ích hơn trong các buổi off nhé
Thân tặng các thành viên 1 vài tấm hình của buổi off

thuan81

Active Member
juliboy này u ái con mình!toàn là hình mấy nhóc nhà không!các bé kia đang ganh tỵ kìa!ha ha ha ,sao không có tấm hình nào chụp chung hết các thành viên và các bé mèo!