• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

becan1987

Member
vậy là dân số giảm mất một người rồi,
sao hổng thấy ai đăng kí thêm vậy ta, úp len nào. hìhì

thuan81

Active Member
Mình cố gắng tìm và giới thiệu thêm nữa !mong rằng hội mèo miền Nam mình sẽ phát triển lên nha!

thuan81

Active Member
Thông báo là Biển có thể không đi!vì bé mèo Nhí vợ của Mid vừa mổ để được 5 bé nhưng các bé đã qua đời hết hic!Biển rất buồn có thể không đến off!

Thông báo là Biển có thể không đi!vì bé mèo Nhí vợ của Mid vừa mổ để được 5 bé nhưng các bé đã qua đời hết hic!Biển rất buồn có thể không đến off!
Tội nghiệp các bé quá, mèo mẹ mất con chắc buồn lắm.

rosyrain

Member
Đợt off lần này không đi được rồi, bận làm đề tài gắt quá, hy vọng lần sau sẽ được góp mặt chung vui, chà mà nếu có off trước Tết thì chắc vui lắm...năm sau năm Mèo mà, offline đón năm mới chắc sẽ rất vui và ý nghĩa đấy.

julioboy

Member
Đợt off lần này không đi được rồi, bận làm đề tài gắt quá, hy vọng lần sau sẽ được góp mặt chung vui, chà mà nếu có off trước Tết thì chắc vui lắm...năm sau năm Mèo mà, offline đón năm mới chắc sẽ rất vui và ý nghĩa đấy.
hix lên đi chung với mình nà bạn,1 mình ôm 4 bé mệt quá,hihi

pinmoi

Member
mọi người sẽ chia sẻ với bạn.lên ôm mèo cho đỡ buồn bạn ah.

rosyrain

Member
Anh Thuận cũng rủ đi quá chừng mà dàn xếp việc làm đề tài trong nhóm không xong rùi nên không đi được, cũng tiếc lắm...cơ hội được làm quen thêm nhìu bạn + có khi lại kiếm đc 1 bé mèo nữa mà lại bõ lỡ, đành hẹn dịp khác vậy.:(

rosyrain

Member
sướng nha, nhà đến 4 bé, anh Thuận cũng rủ đi quá trời nhưng ko thu xếp đc ùi, cũng tiếc lắm, đi off thì đc quen thêm nhiều bạn lại biết đâu có khi kiếm đc 1 bé đem về nua, mà hong đc rồi, hẹn dịp khác vậy:(

dexom555

Member
sáng nay ! có ghé đến quán cafe heaven 327/17 nguyễn đình chiễu . xéo xéo đối điện chợ vườn chuối ! và chính thức đặt 20 chỗ cho buỗi họp mặt những người yêu mèo , diễn đàn vietpet

mong các bạn chũ nhật ! lúc 8h30 có mặt đầy đũ và đúng giờ nhé ! thân

julioboy

Member
mọi người nhớ đi đông đủ nha,thiếu 1 người là thiếu 1 niềm vui đó nha

meoxau

Member
Cho 2 con này đăng ký đi off với:

Chỉ cần 1 chỗ ngồi và mặt bàn để nằm thôi hà...

julioboy

Member
hi thêm 1 vài thành viên vừa đăng kí nữa mọi người cố gắng đi đông đủ nha,cầu trời mai đừng mưa,mấy bữa này trời hay mưa quá,tội mấy em mèo

ken2009

hìhì, bữa giờ được bạn Dexom hú rồi mà hôm nay mới rảnh lên forum đăng ký, tình hình là hiện tại mình có tới 7 bé mèo nhưng ngày mai sẽ ôm theo 1 bé đực thôi, tranh thủ tìm vợ cho em ý luôn, hehe. Cho M đăng ký 2 người và 1 mèo nha :)