• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

dexom555

Member
Vài ngày gần đây thông qua bài viết mấy em mèo nhà mình , và có nhắc đến ý định (tỗ) tổ chức 1 buỗi off mèo ! và mình đã nhận được không ít pm riêng cũa các bạn yêu mèo SG (hõi) hỏi về vấn đề OFF mèo.

Mình cũng từng tham gia làm BQT (cũa) của vài diễn đàn trên mạng , và cũng có kinh nghiệm (tỗ) tổ chức , dàn dựng các chương trình offline, giao lưu , gặp gỡ.

Ngày off mèo gần đây nhất tại SG cũng hơn 1 năm rồi ! mọi người cũng mong chờ , nôn nóng cái ngày được hội tụ về 1 nơi, cùng nhau trao đôi, bàn luận về mấy em mèo ...

mình xin ý kiễn (cũa) của () cả nhà về cái ngày hôm ấy !

địa (điễm) điểm

địa (điễm) điểm cũa chúng ta có thễ lực chọn 1 quán cafe sân vườn thoáng mát ! năm () ở Q3 , hoặc Q.10 (trung tâm (cũa) của TPHCM, ( ai từ Q1 2 4 5 6 7 8 9 PN BT (wa) qua cũng gần )

địa (điễm) điểm dexom sẽ lựa chọn và thông báo sớm nhất cho mọi người !

thời gian : phần này sẽ do chính () cả nhà mình chọn

1. sáng (Chũ) Chủ nhật ,ngày 26/9/2010 , thời gian từ 8h30 ---> 12h !

2. sáng (Chũ) Chủ nhật , ngày 03/10/2010 , thời gian cũng như trên !

.......
mời các bạn vào chọn thời gian off nhé

trong lúc này, mình sẽ đi xem bối (cãnh) cảnh (cũa) của (nhìu) nhiều quán cafe ! và chọn địa (điễm) điểm sao cho hợp lí nhất !

mình cũng sẽ biên soạn chương trình về ngày hôm đó , 1 cách chi tiết và cụ (thễ) thể nhất , (đễ) để (tỗ) tổ chức sao cho thành công và vui (vẽ) vẻ nhất !

qua đây mình cũng mong muốn thành lập 1 CLB người yêu mèo SG , và CLB sẽ có ngày off chính thức đều đặn (2 tuần / lần hoặc 1 tuần / lần gì đó (chẵng) chẳng hạn ) .... mình sẽ (phỗ) phổ (biếng) biến sớm nhất !

thân!

mình tên Tuấn ,0908 508 430 (SN 1987 (cho tiện xưng hô ))

mời các bạn vào chọn thời gian off nhé

julioboy

Member
hi mình thấy quán cà fê heave 327/17 nguyễn đình chiểu có thể là 1 địa điểm cho bạn tham khảo đó!mình thấy quán ở đó thỏai mái lắm
thứ nhất là nước pha ngon:coffee:
thứ hai có cả phòng lớn có thể đủ cho mọi người off :wel:
thứ ba phong cách phục vụ chu đáo:clown:
thứ tư là được có gấu bông để ôm nữa (nhiều lắm)Dog Eye
và cuối cùng là không gian yên tĩnh và cảm giác rất gần gũi nữa=D>
hihi góp ý cho mấy bạn cứ ghé qua xem thử nha àh còn 1 điều nữa là buổi trưa đến đó uống nước ngủ trưa thỏai mái luôn:blusshing:

ngoclap68

Member
hihihi Chúc mừng Sài Gòn lại off mèo
chúc các bạn SG có 1 buổi of thú vị và vui vẻ
chúc cho hội có những hành động thiết thực, thường niên trong thời gian tới

dexom555

Member
post bài 1 ngày rồi mà vẫn chưa thấy ai vào reply chọn ngày vậy nhĩ !
xem ra phai tỗ chức vào ngày 3/10 thôy! thời gian rộng cho bà con có mặt đông đũ !

julioboy

Member
sao mà mấy member miền nam đâu hết rồi,đăng bài 2 ngày rồi mà chưa thấy 1 ma nào ở miền nam lên tiếng vậy

becan1987

Member
hi mình thấy quán cà fê heave 327/17 nguyễn đình chiểu có thể là 1 địa điểm cho bạn tham khảo đó!mình thấy quán ở đó thỏai mái lắm
thứ nhất là nước pha ngon:coffee:
thứ hai có cả phòng lớn có thể đủ cho mọi người off :wel:
thứ ba phong cách phục vụ chu đáo:clown:
thứ tư là được có gấu bông để ôm nữa (nhiều lắm)Dog Eye
và cuối cùng là không gian yên tĩnh và cảm giác rất gần gũi nữa=D>
hihi góp ý cho mấy bạn cứ ghé qua xem thử nha àh còn 1 điều nữa là buổi trưa đến đó uống nước ngủ trưa thỏai mái luôn:blusshing:
í kì vậy, mình có mèo rồi, hổng ôm gấu đâu
nói cho vui thoi
chứ 3/10 cũng được, ngày đó luôn đi,
úp lên nào

thuan81

Active Member
off mèo thích thật!các bạn ở sài gòn nhiều lắm mà!Dexom nên đăng thêm bên phần topic của dexom nói thêm về off mèo!mình hôm nay mới hay đó!chúc cuộc off mèo của miền Nam mình sẽ vui thật vui bên các bé!:love struck:

pinmoi

Member
cho mình tham gia với,mình có vài bạn cũng mong off lắm.mình sẽ thông báo cho mấy bạn dó.trước mắt là mình xí 3 vé nha. nơi nào ngày nào tùy các bạn chọn.mình sẽ có mặt và góp vốn. chúc chúng ta thành công.

sdt of mình 0908 337 427

becan1987

Member
công viec chuan bị tới đâu rồi các cậu, sao thấy im re vậy. xôm tụ lên đi nào các bạn tp ơi

pinmoi

Member
mình k biết giúp gì bây giờ,nếu cần thì gọi cho mình lúc nào cũng dc nha. minh tên Nguyệt Thanh 1984 sdt 0908 337 427.