• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

julioboy

Member
trời! đem hết 4 em đi làm sao bạn trông nổi. mình lo nó lạ mèo khác chạy mất sao? sẽ bận rộn lắm ah nha.:thingking:
đem theo 4 cọng dây bạn ạh,hihi,với lại mấy em của mình cũng ít chạy đi xa lắm

Cảm ơn pinmoi vi đã nhắn hén, nhưng sao lại là ngày 3/10??? Tiếc quá đi, chờ mãi nhưng lại là ngày 3/10, bận mất rồi. Nhưng bé nhà mình đang có bầu chở đi thấy cũng tội quá, đi ngoài đường kêu gào dzữ lắm. Đành chúc các bạn ở hcm có ngày off thật vui vẻ hén.

julioboy

Member
Cảm ơn pinmoi vi đã nhắn hén, nhưng sao lại là ngày 3/10??? Tiếc quá đi, chờ mãi nhưng lại là ngày 3/10, bận mất rồi. Nhưng bé nhà mình đang có bầu chở đi thấy cũng tội quá, đi ngoài đường kêu gào dzữ lắm. Đành chúc các bạn ở hcm có ngày off thật vui vẻ hén.
bạn ở quận mấy vậy nếu gàn chỗ off đi chung cho vui

Nhà mình ở KCN Tân Bình, gần nhà pinmoi đấy, ngày đấy buổi sáng mình còn cách sg cả 100km lận, ko về kip đâu bạn ơi. Mình tiếc lắm.

Nhà mình ở KCN Tân Bình, gần nhà pinmoi đấy. Ngày đó buổi sáng mình còn cách sg cả 100km lận, không về kịp đâu bạn ơi. Mình tiếc lắm.

Khủng long

Active Member
sao mà mấy member miền nam đâu hết rồi,đăng bài 2 ngày rồi mà chưa thấy 1 ma nào ở miền nam lên tiếng vậy
Có MA.....tớ nè ......viết tin trả lời không được .....tức chết đi í...:wall::wall::wall: . Nói tóm lại tớ cũng rất sẵn lòng ủng hộ Hội mèo , cám ơn lời mời từ bạn . Mong cho Hội mèo tp/HCM ngày càng phát triển :-bd
Nhà tớ lúc trước cũng nuôi nhiều mèo lắm....nhưng chúng cũng lớn tuổi nên dần bỏ tớ mà theo ông bà rồi . Giờ nhà chỉ còn hai vợ chồng mèo già thôi .......già gần bằng tớ í....=)) . Mà lớn tuổi òi có tham gia ược hông ???=))=))=)).......vì tớ...... U 50...hêhê....

pinmoi

Member
Có MA.....tớ nè ......viết tin trả lời không được .....tức chết đi í...:wall::wall::wall: . Nói tóm lại tớ cũng rất sẵn lòng ủng hộ Hội mèo , cám ơn lời mời từ bạn . Mong cho Hội mèo tp/HCM ngày càng phát triển :-bd
Nhà tớ lúc trước cũng nuôi nhiều mèo lắm....nhưng chúng cũng lớn tuổi nên dần bỏ tớ mà theo ông bà rồi . Giờ nhà chỉ còn hai vợ chồng mèo già thôi .......già gần bằng tớ í....=)) . Mà lớn tuổi òi có tham gia ược hông ???=))=))=)).......vì tớ...... U 50...hêhê....
u50 càng hay, có người lớn sẽ có nhiều kinh nghiệm và góp ý hay. :wel::wel:

julioboy

Member
hoan nghênh hoan nghênh,
VP là không phân biệt tuổi tác mà,mà sao thấy bác còn yêu đời và nhí nhảnh vậy:)):)):))

julioboy

Member
Nhà mình ở KCN Tân Bình, gần nhà pinmoi đấy. Ngày đó buổi sáng mình còn cách sg cả 100km lận, không về kịp đâu bạn ơi. Mình tiếc lắm.
mình cũng ở gần khu CN tân bình nà,nhưng mà ở ngã năm chuồng chó hiihi

becan1987

Member
co gang đi, chứ lâu lâu ( mà cũng lâu thiệt chứ bộ) mình mới thấy off 1 lần mà, sau dợt này ko biết tới bao giờ mới off lại đây:(:)(:)((,

Hic.. mình biết chứ, nhưng công việc ko thể bỏ được. Thấy các bạn hn off thật vui,:(( :(( :((, đau lòng quá.

dexom555

Member
sory các bạn mấy ngày nay đang bận ỡ nha trang không có check trên này được !

xin thông báo lại chính xác !

thơi gian 8h30 sáng ngày chũ nhật 3/10/ 2010

địa điễm tại quán cafe heave 327/17 Nguyễn đình chiễu Q.3 , TPHCM

mình sẽ chuẫn bị 1 số banner , hình ãnh trang tri' , hôm đó trước quán cũng sẽ có 1 banner thật lớn đề òng chữ ngày hội Giao lưu Mèo , diễn đàn việt pet, nên các ban cứ manh dạn chạy vào nhé !

mình cũng cố gắng mời ca sĩ Đông Nhi ( đang nuôi 1 em mèo ba tư vàng) , và mc Liêu Hà Trinh đang nuôi 1 em Mèo Nga trắng baby !

Julio Boy sẽ là cộng tác và giúp đỡ hỗ trợ cho mình ! 2 ngày nữa về SG mình sẽ call bạn, mình sẽ có những trao đỗi bàn bạc trước nhé !

cám ơn các bạn đã nhiet tình ũng hộ

Mod co' doc. duoc. thi` edit len dau` trang 1 du`m em nhe'

becan1987

Member
nói như bác desom cung khó ah nha. như mình trện fr thì mạnh miệng vậy, chứ tới lúc đó đã chưa quên biết ai, lại đi một mình làm sao dám mạnh dạn mà bước vào được, theo mình nghĩ đó cũng là cái khó cho những bạn gái yêu mèo mà đi một mình đấy,

pinmoi

Member
nói như bác desom cung khó ah nha. như mình trện fr thì mạnh miệng vậy, chứ tới lúc đó đã chưa quên biết ai, lại đi một mình làm sao dám mạnh dạn mà bước vào được, theo mình nghĩ đó cũng là cái khó cho những bạn gái yêu mèo mà đi một mình đấy,
tụi mình toàn dân mới và đi 1 mình không ah,vì SG hiếm khi off mà, bạn cứ vào hỏi chu quán xem nhóm ở phòng nào. các bạn đứng ra tổ chức đã lao lục nhiều rồi,bạn phải tự tin,cố gắng lên. :wave: :wel:

pinmoi

Member
ôi mê ly,lần đầu tiên mình được tham dự off mèo,thích quá,thích quá đi mất! nghĩ đến thôi là trong lòng nôn nao,háo hức như sắp lên xe hoa hehehe

julioboy

Member
hi các bạn cứ mạnh dạng đi,quán cà fê đó nếu các bạn không biết thì có thể lên google tiềm hiểu thêm thông tin quán heaven cafe đó,nói chung thì ở đó cũng dễ tiềm và thỏai mái lắm chỉ có 1 lầu thôi àh,cố gắng tham gia cho đông đủ nha các bạn

julioboy

Member
giờ là phần các bạn đăng kí nha,nhớ đề tên số người và số mèo + số đt để dễ liên lạc nữa,đăng kí sớm để tụi mình còn đặt phòng off nữa.nhanh tay nha các bạn,bạn nào có quen biết thành viên trên diễn đàn thì hãy kêu gọi họ tham gia off nha vì lâu lâu mới có 1 lần đó nha

becan1987

Member
xí phần dăng kí đầu tiên nè
tên : linh
bé mèo: 1 bé bông
sdt : 0933 203 757
đã hoàn thành phần thủ tục, giờ chỉ còn đợi tới ngày là leên đường