• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

CLB yêu mèo SG- OFF chính thức cuối tháng 9 đầu tháng 10

citronvn

Member
chừng nào off thì có thể PM cho mìn không? Mình không có mèo cho nhà có em bé, nhưng rất thích ngắm mèo. (0903942454)

Gemma

Active Member
có ma này ở miền nam nhưng cư ngụ tại Úc thấy mọi người nhắn tin offline thòm thèm muốn đươc đi nhưng không về được... Chắc hẹn năm sau nha :D... Hi vọng tết năm sau em đi "dề" quê "en" tết "dới" tía má em mọi người cho em tham dự hen...
Top này cũ rồi cưng ôi, mọi ngừoi mói off hồi giữa tháng tư vừa rồi. Vào xem top Off cat angels 17-4-2011. Đọt off tói chác chò cưng mang Oscar dzìa off luôn quá :))

lazy_cat

chừng nào off típ nữa zị nhỉ:x:x??? mình rất thích mèo:x:x:x và đã từng nuôi mèo nhưng hiện tại thì hem còn nuôi nữa vì 1 số lý do cá nhân=((=((=((... mình hem có mèo zi có đc đi off hem :(:(???

ywtv

Member
oa oa oa...em mới tham gia hội mèo thôi nên chưa biết gì hết! có ai hướng dẫn e cụ thể các tham gia club mìh được k?
Hixhix...tiếc là mình đang công tác tận Châu Đốc khó lòng tham gia những hoạt động của hội quá!!:(
Nhưng sẽ cố gắng hết sức...Biết đâu một ngày hội mình có hứng off tại Châu Đốc sẵn viếng Bà Chúa Sứ thì pm em!! Sẵn sàng lo chỗ ở phụ ace!!!:x