• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Lễ quận8

thang_Q5

Active Member
Ac anh có nhắn cho e đâu sợ chắc a nhắn số kia roài e sài số ( 0933692682) sợ a nhắn nhàm số kia roài mà không sao e cũng có gé tham quan roài nhưng hổng thấy chim con chừng nào a đi nửa alo cho em nha . Mọi lúc mọi nơi vì ở nhà không làm gì nên rảnh tối ngày àh alo giờ nào cũng có mặt :D:D:D:D

chắc tại e đổi số nên a không biết ,chừng nào có qua a lể alo cho e nha (0933692682) hiện giờ e chưa có làm gì lúc nào alo cũng được .thanks.

Thái con mới 2 ngày tuổi, chứ không phải thái bán em ơi. Mà Anh Lễ hình như cũng cho hết rồi, mình cũng sở hữu được 2 con. Bữa có Anh nhắn tin mà hình như em không trả lời nên không rủ đi.
Chắc e đổi số nên không biết , chừng nào a có qua a lể alo cho e nha (0933692682)hiện giờ chưa có làm gì nên chừng nào đi alo cho e nghen :D thanks.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
thằng andy nó chơi chim kiểng ko à anh,em là bạn nó định qua căn cứ anh chơi nhưng dạo này chưa rãnh nên chưa qua được

andy87

Member
Bên nhà andy87 chơi chim thả hay chim kiểng?
Em chơi kiểng đó anh. Mà thấy mọi người chơi chim thả vui quá cũng định chơi thử nè. Hôm nào em sang căn cứ anh Lễ tham quan được không anh :love struck:

le quan8

Member
thằng andy nó chơi chim kiểng ko à anh,em là bạn nó định qua căn cứ anh chơi nhưng dạo này chưa rãnh nên chưa qua được
Còn vinh?em chơi chim gì vậy?hình như nhà vinh gần nhà anh thập tam phải không?

Em chơi kiểng đó anh. Mà thấy mọi người chơi chim thả vui quá cũng định chơi thử nè. Hôm nào em sang căn cứ anh Lễ tham quan được không anh :love struck:
Anh cũng vậy,thấy mấy ae trên diễn đàng đi thả chim vui quá(nghe mấy người bạn kể lại)chắc kỳ sau anh xin đi chung quá,bữa nào rảnh thì qua nhà a chơi,a rảnh lúc 6h trở đi,trước khi tới thì điện thoại cho a trước ha.

thang_Q5

Active Member
anh Lễ không pos hình mấy cặp két của a đưa lên để ae coi két của a khác thơ của cường sắt tặng a big không anh .thanks

andy87

Member
Anh cũng vậy,thấy mấy ae trên diễn đàng đi thả chim vui quá(nghe mấy người bạn kể lại)chắc kỳ sau anh xin đi chung quá,bữa nào rảnh thì qua nhà a chơi,a rảnh lúc 6h trở đi,trước khi tới thì điện thoại cho a trước ha.
Vâng Em sẽ tranh thủ thời gian qua nhà anh Lễ :D.

le quan8

Member
-Bi xám con 2:

-Bi xám con 3:

-Bi xám con 4:

-Cặp bi con 2,3:

-Bi xám con 5:

-Bi xám con 6:

-Bi xám con 4,5,6:

chào anh lễ . kỳ này em thấy anh lễ bi xám nhiều quá bi đen chim con của anh bị cao thủ tuyển hết hiii , anh có 2 con bi xám khả năng là bi mái nhìn đó quá đẹp hiii

bokinhvinh

em ở gần nhà anh boy, em bên quận 6 đó anh Lễ, định chủ nhật này qua nhà anh... nhưng bận đi học rồi mới đau chứ, chắc chủ nhật tuần sau quá

trantantai

Active Member
Em là Trantantai ở Hốc môn Hom bữa em có hỏi anh cặp vảy cá đó nhưng cặp đó anh Dương đã bắt rồi, tháng sau nếu có cặp con nào ra anh để cho em nha, giá hữu nghị chút nha, em định bữa nào rủ Anh Dương xuống anh chơi mà ảnh đi trước rồi, nghe nói bữa nay anh hay có trứng thái hả hôm nào em xuống anh cho em cặp về ấp nhé.thanks

le quan8

Member
chào anh lễ . kỳ này em thấy anh lễ bi xám nhiều quá bi đen chim con của anh bị cao thủ tuyển hết hiii , anh có 2 con bi xám khả năng là bi mái nhìn đó quá đẹp hiii
Chào anh tài.chim thái con bữa trước đem về ấp vú đút được không anh?nhà Lễ kỳ này bi xám ra hơi nhiều,còn bi đen mới nở là mấy người bạn qua bắt hết rồi,nên không có hình để post lên cho ae góp ý được,hẹn kỳ sau nhé.

chào anh lễ 2 con thái bữa anh cho em nay lớn rồi , em có chim vú khi nào biết ăn em chụp hình cho anh coi hii , hi vọng chúng sẽ không làm anh thất vọng , cám ơn anh tặng em 2 chiến binh

le quan8

Member
up hình lên đi anh lễ bi xám cũng ok lắm mà
ok để anh chụp hình và post lên cho ae cùng xem ha.vinh có lấy chim thái mới nở không?

chào anh lễ 2 con thái bữa anh cho em nay lớn rồi , em có chim vú khi nào biết ăn em chụp hình cho anh coi hii , hi vọng chúng sẽ không làm anh thất vọng , cám ơn anh tặng em 2 chiến binh
Vậy hả?bên nhà anh tài có cần chim thái con mới nở nữa không?nếu cần thì qua nhà Lễ lấy về nuôi ha.

bokinhvinh

chim thái mới nở hã anh? bao nhiêu ngày tuổi rồi vậy anh lễ ?tại nhỏ quá em sợ ko biết đúc nó chết thì tội em nó lắm?cảm ơn anh trước

bokinhvinh

:D:Dmấy con xinh quá ....anh lễ lai ra hay mua vậy nhìn cũng sắc lắm