• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Căn cứ Lễ quận8

Bên anh còn sư tử con không anh Lễ, có thể qua tham quan căn cứ của anh được không, Thanks anh

le quan8

Member
Bên anh còn sư tử con không anh Lễ, có thể qua tham quan căn cứ của anh được không, Thanks anh
Chào bạn bocauvietnam, mình hết sư tử con rồi, khi nào thuận tiện thì qua nhà Lễ tham quan, 6h chiều mình mới có mặt ở nhà. Cám ơn bạn.

hôm nay mới điện thoại cho a lễ nhờ a lễ để lại mấy cặp thái để gầy bầy, a Lễ nhiệt tình thiệt,cám ơn a!

gary228

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
bên anh có cặp bi đẻ với hỏa tiễn không ? hôm nào rảnh cho em đăng ký ghé tham quan với nhé !! thanks ;)

minhman2484

Chào Anh Lễ

Em cũng đang ở 553 PTH Quận 8, khi nào rảnh em ghé ngang căn cứ của anh xem mấy con bồ câu được không, khoảng 6h chiều ngày nào a cũng có ở nhà. còn chủ nhật thì anh có ở nhà ban ngày không? tại vì nhiều khi em đi ra ngoài buổi tối sợ vợ la (vợ em tuổi con sư tử, nơi sinh: Hà Đông)
Cám ơn anh trước nhé!

Chúc mừng bạn Lễ đã sở hữu được hai chiến binh đạt giải cao, và đặc biệt là chiến binh đạt giải nhất giải đua 700km (Bình định _ sài gòn) nha.

không biết những người muốn sở hữu hậu duệ của chiến binh vô địch này thì bằng cách nào nhỉ? hi hi hi

Chúc mừng bạn Lễ đã sở hữu được hai chiến binh đạt giải cao, và đặc biệt là chiến binh đạt giải nhất giải đua 700km (Bình định _ sài gòn) nha.

không biết những người muốn sở hữu hậu duệ của chiến binh vô địch này thì bằng cách nào nhỉ? hi hi hi
Quận 8 năm nay được mùa bội thu vì: tranh giải có Bình và Đông (Q8), sau đó các chiến binh cũng về nhà mới tại Q8, mình cũng ở Q8 nên cũng được hưởng sái theo đó...
Riêng Hoàng Dương muốn có được hậu duệ của các chiến binh này thì phải bỏ hình chú miu đi vì các chiến binh của Lễ (Q8) không thích chơi với miu miu đâu nhé... hihihi

Riêng Hoàng Dương muốn có được hậu duệ của các chiến binh này thì phải bỏ hình chú miu đi vì các chiến binh của Lễ (Q8) không thích chơi với miu miu đâu nhé... hihihi
Cái này là mọi người phải học hỏi đó nha. miu là kẻ thù của bồ câu nhưng nó cũng là người bảo vệ bồ câu đó. Một thành viên nữa là phongcute cũng nuôi một chú miu ở chuồng bồ câu để bảo vệ lũ chuột không đụng đến bồ câu được đó. Nhưng muốn có chú miu như vậy phải huấn luyện công phu lắm đó nha.

tugiang

Chào bạn :)) nghe tên bạn đâu rồi giờ mới gặp bạn trên diễn đàn, chúc mừng bạn tham gia.

bokinhvinh

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
lâu rồi cũng không có dịp qua nhà anh lễ không biết căn cứ giờ ra sao ......up cho căn cứ anh lễ ngày càng pro và đẹp nha...post hình cho em xem chim anh với anh lễ

le quan8

Member
chào bokinhvinh;cũng lâu lắm rồi a không lên diễn đàn.ok để bữa nào rãnh anh chụp vài tấm post lên cho em xem.

Anh Lễ thân. Em tên Hải hiện đang ở Hà Nội. Em mới tập tành chơi Bồ Câu Kiểng nhìn bộ sưu tập của anh mà thích quá. Ko biết em có thể để cho em vài cặp non đã biết để em gây đàn nuôi được ko anh. Em thích dòng Bi Đen, Bi xám, vảy cá. Anh báo giá vào inbox giúp em nhé. Em sẽ nhờ người quen đến lấy và chuyển về HN bằng xe (hình như có dịch vụ đó của xe Hoàng Long thì phải). Cám ơn anh nhiều nha