• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Bông - samoey - em gái của Tôm mới về nhà !

Darkstar

Vietpet sponsor
Thật, mình không có điều kiện để nuôi Samoyed, vẫn còn nhỏ, kinh tế phụ thuộc gia đình, kinh nghiệm non kém! Còn phải học hỏi các bạn nhiều! :(

yeuketoan89

Active Member
Thật, mình không có điều kiện để nuôi Samoyed, vẫn còn nhỏ, kinh tế phụ thuộc gia đình, kinh nghiệm non kém! Còn phải học hỏi các bạn nhiều! :(
"vẫn còn nhỏ" , " kinh tế phụ thuộc gia đình " , " kinh nghiệm còn non kém " :-o:-o:-o:-o:-o
a Nam bị hack nick vietpet à :))

yeuketoan89

Active Member
các bác cho em hỏi cún tiêu chảy 1 chút do ăn uống thì nên dùng thuốc gì tốt ạ. cún 4kg. 3 tháng tuổi. giới tính cái ạ !

poseidon

đẹp bạn ạ! nhưng mình chú ý em alas cơ =)) bạn đừng cho ở sàn đá nhiều nhé chân em ấy có thể bị vẹo đấy ;)

T-Risk

Member
gió lùa qua khe của nói với anh Nam rằng !@#$%^&* đừng chém tao mãi nữa :mad: nát hết ng rồi !@#$%^&* . thôi em xin anh chém vừa thôi

kid1989

Active Member
Anh nhà nghèo chuyển bớt chục con hus nhà anh sang em nuôi cho :)) Nhà em cũng nghèo nhưng nuôi đc tầm đấy nên để hưởng ứng tinh thần tương thân tương ái là lành đùm là rách thì để em nuôi cho =))

yeuketoan89

Active Member
Hôm nay Bông nhà mình chính thức bị care thể thần kinh. bỏ ăn, mồm há há đớp đớp, gọi tên ko còn nghe nữa....:(( :((
bác sĩ khuyên rằng cố gắng cũng chỉ duy trì đc cho nó thêm 1 tuần nữa, mà như vậy chỉ tốn thêm tiền và làm cho nó mệt mỏi nên tốt nhất là cho nó 1 mũi tiêm nhân đạo :((
nó mới về nhà mình đc có hơn 1 tuần là đã phải đi bệnh viện từ đó đến nay rồi.hjx
Chán quá :(( :(( :(( :((

T-Risk

Member
Hôm nay Bông nhà mình chính thức bị care thể thần kinh. bỏ ăn, mồm há há đớp đớp, gọi tên ko còn nghe nữa....:(( :((
bác sĩ khuyên rằng cố gắng cũng chỉ duy trì đc cho nó thêm 1 tuần nữa, mà như vậy chỉ tốn thêm tiền và làm cho nó mệt mỏi nên tốt nhất là cho nó 1 mũi tiêm nhân đạo :((
nó mới về nhà mình đc có hơn 1 tuần là đã phải đi bệnh viện từ đó đến nay rồi.hjx
:(( e xin chia buồn với anh và em bông :(( thôi cho e mui tiềm nhân đạo rồi hỏa táng thôi a ơi :((

kid1989

Active Member
....:-< Xin chia buồn cùng bác. Bác cho em nó lên thiên đàng con hơn là phải sống trong đau khổ ... :-<

yeuketoan89

Active Member
Tốn gần 14tr cả tiền mua lẫn chữa trị cho nó rồi mà vẫn ko ăn thua.hjx hjx
ôi cái cuộc đời này :((

kid1989

Active Member
Con này là con thứ 2 bị care thần kinh tại Q pet shop mà mình biết ... :-<

xin chia buon` cung` b. minh ghet' cam? giac' nay the'. be' húky nha minh cung dang yeu' . dang nam o gaia gan tuan r. ma k he bi care hay pravo ma van yeu. :((. thuong bông qua'. :(

poseidon

R.I.P :(( chia buồn vs bạn, Bông đáng yêu thế cơ mà :((

yeuketoan89

Active Member
pet shop k nói gì à? bạn nuôi Bông bao lâu rồi?
tớ nuôi Bông đc đúng 9 ngày. còn lại đều là nằm bệnh viện hết.hjx
PS nó nói là quá 1 tuần rồi thì ko hỗ trợ đc nữa. chờ tí mình up cái ảnh lên cho mọi người xem