• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO GẶP MẶT TẤT NIÊN THỨ 7 NGÀY 7-1-2012

lion.god

bài ra mắt với tất cả anh em vietffe

chào tất cả anh em vietffet Bn.;). minh là CHIẾN...<:p....minh gia nhập hội cũng đã lâu.nhưng hôm nay mới gửi tới tất cả anh em lời chào.:">.xem ra thì cũng hơi thất lễ.>:p.nhưng do lion bân và một phần cũng vì chưa biết nói gì vơi anh em.Nên hôm nay lion lấy hêt dũng khí.Để gửi tới tất cả anh em lời chào hoành tráng va ***g nhiệt nhất.>:D<.lion chúc cho hội của chúng ta sẽ ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn,hoành tráng hơn va đoàn kêt hơn...>:D<.....lion cũng mong tất cả anh em sẽ giúp đỡ lion thêm ở những lánh vực mà lion chưa hiểu va chưa biết.~X(.một lần nữa lion chúc cho tất cả vietfet BN có những thành công mĩ mãn.......:-*:x:-*.yêu cả nhà nhiều nhiều........

Natalia

Member
chào tất cả anh em vietffet Bn.;). minh là CHIẾN...<:p....minh gia nhập hội cũng đã lâu.nhưng hôm nay mới gửi tới tất cả anh em lời chào.:">.xem ra thì cũng hơi thất lễ.>:p.nhưng do lion bân và một phần cũng vì chưa biết nói gì vơi anh em.Nên hôm nay lion lấy hêt dũng khí.Để gửi tới tất cả anh em lời chào hoành tráng va ***g nhiệt nhất.>:D<.lion chúc cho hội của chúng ta sẽ ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn,hoành tráng hơn va đoàn kêt hơn...>:D<.....lion cũng mong tất cả anh em sẽ giúp đỡ lion thêm ở những lánh vực mà lion chưa hiểu va chưa biết.~X(.một lần nữa lion chúc cho tất cả vietfet BN có những thành công mĩ mãn.......:-*:x:-*.yêu cả nhà nhiều nhiều........
Thằng Sư tử Chúa này cũng văn hoa ghê nhỉ.

hungcun94

Member
khiếp nhớ cả chà ghê người.liệu có ai còn nhớ tới thàng em bé nhỏ này không nhỉ:x.tình hình là cho em gửi lời chúc tốt đẹp nhất tớ toànt hể ae viẹtpet BN nhé.8 chú rồng con nhà anh THÀNH và ? nhà anh LONH + ANH KU.anh THÀNH ơi có lịch of mới chưa ạ.nhớ quá

Natalia

Member
Chuẩn bị họp hành rồi anh Thành nhỉ.
Thằng này chỉ được cái nói đúng thôi, anh đang định cuối tháng này sẽ tổ chức offline gặp mặt đầu năm, vì mấy anh em cũng nóng lòng muốn gặp nhau lắm rồi.

Dainamde

Tuấn Anh nge bài hát này mà cảm nhận nhé. A nge bài này 1 lần nhưng thật súc động trước những j e bé Mông Cổ đó thệ hiện.Đúng là khí phách Người Mông Cổ.
Bạn đã nghe và cảm nhận được và súc động là bản hiểu ý nghĩa bài hát đúng không?

chinhBG

[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=20reoQK51Gg&feature=youtu.be[/YOUTUBE] Hay xem thu dan Phu Quoc cua A Chinh Bac Giang DT 0988 720 554

Bác cho em hỏi, em vện đen là cái hay đực vậy ah. Đang muốn tìm 1 em, lên xin bác cái giá luôn nhé

hunghientb

các Anh, và các bạn cho Em hỏi chút .
Em đang sống tại Yên Phong bắc Ninh, Em có nuôi 1 con GSD cái 9 tháng tuổi, Em muốn gia nhập vào hội GSD của mình, các Anh cho EM hỏi là CLB của Mình hay họp mặt ở đâu vào các ngày, tuần, tháng :D
EM xin cảm ơn.

thinhbn_gsd

Cấm truy cập vì vi phạm nội quy
gsd bn

Bác cho em hỏi, em vện đen là cái hay đực vậy ah. Đang muốn tìm 1 em, lên xin bác cái giá luôn nhé
em đó boy chắc rồi viêtlim ơi lúc nó nhảy lên nhìn thấy hàng của nó mà;;)
A/e BN tổ chức off đi việtlim ơi

các Anh, và các bạn cho Em hỏi chút .
Em đang sống tại Yên Phong bắc Ninh, Em có nuôi 1 con GSD cái 9 tháng tuổi, Em muốn gia nhập vào hội GSD của mình, các Anh cho EM hỏi là CLB của Mình hay họp mặt ở đâu vào các ngày, tuần, tháng :D
EM xin cảm ơn.
Bạn để lại số điện thoại lại, có j sẽ liên lạc. Hiện nay Bắc Ninh chưa có CLB GSD riêng. Mình đang muốn kêu gọi AE trong tỉnh thành lập hội GSD thui, lên bác cứ để lại số. Khi có điều kiện AE nuôi GSD sẽ họp 1 buổi giao lưu cả chủ và cún yêu.