• Chào mừng bạn Khách đến với diễn đàn, chúc bạn vui vẻ sinh hoạt cùng cộng đồng Vietpet.
    Diễn đàn đã có sẵn cơ sở dữ liệu tương đối lớn về các vấn đề thường gặp như thú y, huấn luyện, chăm sóc thú cưng..., bạn Khách vui lòng tìm đọc kỹ trước khi gửi câu hỏi.
    Lưu ý: Diễn đàn không chấp nhận ngôn ngữ chat, bài viết không có nội dung ( bài spam).

Vietpet BẮC NINH THÔNG BÁO GẶP MẶT TẤT NIÊN THỨ 7 NGÀY 7-1-2012

pittbull_tn

Member
kinh mấy anh em bắc ninh này vui quá nhỉ xem rét thế nay đi rựou đi mang luôn mấy con cún ra đấy cho nó đùa đi
E đã về tới BN rùi cấm mang Lộc Lợn và Bợm đi ko là e nổi hứng bắt trộm =))
p/s: em nghĩ mỗi người ôm chai chô công bằng

Vớ vẩn, thế cũng ước. Anh đang có 3em đây mà vẫn nhiều thời gian nè. Định kiếm vài em nữa chăm 1 thể. Sướng mỗi cái bảo ngồi xuống thì cả 3 em ngồi quanh xem anh ăn cơm luôn. nếu có khoảng 7 em thì cho mỗi đứa nếm 1 miếng thì mình nhịn hihi. Nhưng vui lém.
Sài Bác cũng chịu khó đấy nhỉ. Lúc này nhỏ mơ việc nhỏ. đến lúc có điều kiện phát triển mơ cái to hơn. đấy là con người mà bác :)))

ANh đã về đến BN rồi cơ ah.
mọi người thấy đấy ý kiến của em 1 ng/1 chai được tán thành. nhưng ông này khôn thật về BN sợ bị quây nên tán thành nhanh. heheheehehehee:)):)):)):)):)):))=))=))=))=))=))=))8->8->8->:-*:-*:-*

yeuhusky

Member
Thích thế anh nhỉ <:p<:p<:p<:p Anh cố gắng chăm cho các bé mập mạp béo tốt khỏe mạnh nhé :x:x:x:x

longtroc

Member
thằng này về mà không alo cho anh gif cả xem giữ sức khỏe để tối chăm sóc chủ của các cún nhé em;);););););)

hungcun94

Member
Mọi người đông vui quá.nghĩ mà tiếc nhưng em xin phép thất lễ lần này.lần sau em xin chuộc tội với các su huynh sau nhé.lần này em họp phụ huynh cộng thi nữa.lên em chết chắc rồi.mong các sư huynh,sư tỉ thông cảm và hiểu cho em.em xin chúc mồm xuông cho toàn thể các ace VP BN thêm nhiều sức khoẻ.mấy con rồng con của anh Thành và sắp tới là của anh Long khoẻ mạnh,để các bé bay lượn thoải mái.VP BN sang tuổi mới,thêm nhiều niềm vui và thành công mới.

Vớ vẩn, thế cũng ước. Anh đang có 3em đây mà vẫn nhiều thời gian nè. Định kiếm vài em nữa chăm 1 thể. Sướng mỗi cái bảo ngồi xuống thì cả 3 em ngồi quanh xem anh ăn cơm luôn. nếu có khoảng 7 em thì cho mỗi đứa nếm 1 miếng thì mình nhịn hihi. Nhưng vui lém.
Em nuôi có 1 chú còn thấy vất vả ne anh ơi. Vợ lại mới sinh em bé đc mấy ngày lại càng bận nữa.Hnày đi nhậu a có đi không.

Hiện giờ là còn 4 giờ nữa anh chị em CLB BN giao lưu để gắn chặt tinh thần đoàn kết . hãy cũng đếm nào đến giờ hẹn nào

Mệt quá làm việc 24/1 ngày . Haizzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz. mãi mà vẫn chưa đến 17h8->8->8->8->8->

tran thang

Xin thành thật cao lỗi với anh em chiều mình cò việc nên không tham ra với các anh em được xin hẹn gặp anh em vào một buổi giao lưu khác ( còn tiền quỹ hội xin thành cứ thông báo để anh biết lần sau đi off anh đóng ) chúc anh có một buổi giao lưu vui vẻ :-h

Natalia

Member
Xin thành thật cao lỗi với anh em chiều mình cò việc nên không tham ra với các anh em được xin hẹn gặp anh em vào một buổi giao lưu khác ( còn tiền quỹ hội xin thành cứ thông báo để anh biết lần sau đi off anh đóng ) chúc anh có một buổi giao lưu vui vẻ :-h
Cảm ơn anh Thắng nhiều. Lần này vắng mặt nhưng lần sau nhất định anh phải có mặt đấy nhé. Ăn tết xong anh em mình sẽ có 1 buổi offline mừng xuân, anh không được vắng mặt đâu, còn việc đóng quỹ thì để khi nào gặp nhau rồi anh em minh nói chuyện sau, ok anh nhé.

pittbull_tn

Member
Hôm off vui thật, a e ai cũng nhiệt tình trừ lão Sơn zin đề nghị viết bản kiểm điểm vì bỏ đi ăn lẻ để em 1 mình tại BN

Cũng xin cáo lỗi với AE hôm đó có việc phải về gấp mà không báo.Mà cũng ngại quá cũng quên chưa đóng quĩ cho Thành nữa.Có gì đến buổi OFF năm mới đóng thể nge.

Natalia

Member
Cũng xin cáo lỗi với AE hôm đó có việc phải về gấp mà không báo.Mà cũng ngại quá cũng quên chưa đóng quĩ cho Thành nữa.Có gì đến buổi OFF năm mới đóng thể nge.
Ok chỉ cần ông nhớ đóng cho tôi là được rồi mà. Hi...hi...

quanghoats

Member
Mình mới tham gia vào diễn đàn, thấyae hội Vietpet Bắc Ninh minh đoàn kết nhỉ.Nhân dịp năm mới chúc ae và ban quản trị một năm mới An khang - Thịnh Vượng.

Dainamde

Tác giả bài hát này thật tuyệt vời.Bài hát đầy ý nghĩa va rất cảm động.Phải vậy không các ace Bắc Ninh.